Instagram

Yadda ake Ƙara GIF akan Labari na Instagram

Labarun Instagram suna ba masu amfani damar yin ƙirƙira tare da hotuna, bidiyo, da tasiri. Ƙara GIFs yana ɗaukar abubuwa sama da daraja ta hanyar haɗa gajerun abubuwan raye-rayen raye-raye a cikin Labarin ku. Idan kuna son sanya Labarunku na Instagram su kasance masu ƙarfi, gami da GIF na iya taimakawa ɗaukar hankali.

Emoji a gefe, ƙara GIF zuwa labarin Instagram ya kasance mai daɗi ga mutane da yawa. Ko fashewar dariya ne, “aww” mai ratsa zuciya, ko jujjuyawar ido, saka GIF, kuma a shirye kuke don shiga cikin motsin motsin rai.

Kalmomi na iya bayyanawa, amma hoto ɗaya mai rai yana iya yin ƙari. Ya ketare shingen harshe kuma yana bayyana daidai abin da mutum yake ji da wani.

Kuma tun lokacin da aka ƙara GIF akan zaɓin labari ta Instagram, sadarwa mai ma'ana ta jagoranci tare da haɓaka haɗin gwiwar mai amfani.

Sanya GIF akan labarun Instagram wani biredi ne, duk da haka mutane da yawa ba su san yadda wannan ke aiki ba!

Idan kun kasance ɗaya daga cikin mutanen da ke ƙoƙarin loda shi zuwa labarin Insta ku, muna nan don taimaka muku. Ta hanyar mataki-mataki tsari, za mu shiryar da ku ta hanyoyi daban-daban zuwa ƙara GIF zuwa labarin ku na Instagram. Har ila yau, karanta don yin haɗin gwiwa akan labarin Instagram.

Lura: Duk jagorar da aka ambata a ƙasa suna aiki akan kowace wayar hannu, gami da iPhone da Android.

Me yasa Ƙara GIFs zuwa Labarin Instagram?

GIF sau da yawa suna da saƙo mai ban dariya wanda ke nishadantar da mutane cikin sauƙi. Kuma wanene ba ya son dariya da nishaɗi?

Yana ƙara ɗimbin raye-raye da kerawa zuwa kasancewar ku na Instagram. Ka san cewa hoton gani yana da daraja fiye da dubban kalmomi.

Bayan haka, hoto ne kawai mai rai wanda ya cika da motsin rai da maganganu a cikinsa.

Don haka, ƙara GIF zuwa labarin ku na Instagram, wanda zai taimaka muku haɓaka abubuwan ku. Hakanan yana nuna cewa kun kasance tare da yanayin al'adun dijital.

Ana iya amfani da shi a hankali, daga haɓaka samfura, abubuwan da suka faru, da yaƙin neman zaɓe zuwa raba lokutan tunawa. Bayan haka, ta amfani da hotuna masu rairayi, za ku iya samun ra'ayoyi da abubuwan so da yawa, wanda zai sa labarin ku ya fi kyau.

Mafi mahimmanci, algorithm na Instagram yana son fifita posts tare da babban haɗin gwiwa. Kuma yin amfani da GIF cikin adalci don haɓaka haɗin gwiwa na iya taimakawa haɓaka asusunku. Pinning GIFs na iya zama mai sauƙi, amma suna da mahimmanci a ko'ina. Komai idan ma'amala ce ta asali, alamar samfur, ko yin ranar wani!

Har ila yau Karanta: Yadda ake Add Music zuwa Instagram Post?

Inda ake Nemo GIF akan Labari na Instagram?

Neman GIF na iya zama matsala, amma hakan bai hana ku saka su ba. Kuna buƙatar bin hanyar da ta dace.

To, idan ba ku san hakan ba, mun lissafta hanyoyi da yawa don samun damar yin amfani da shi daidai.

Laburaren Sticker na Instagram

Anan, zaku sami kowane nau'in hoton mai rai wanda kuke so. Don amfani da ginanniyar ɗakin karatu na Sitika, matsa ikon sitika kuma zaɓi zaɓin GIF akan labarin ku.

Bayan aiwatarwa, zaku bincika sito na GIF. Kuna iya ma rasa bincike, saboda ba zai taɓa kasa ba mu mamaki ba.

mawaki

Kasancewa sanannen dandamali na GIPHY, Tenor shima yana da alaƙa da Instagram. Kuna iya samun tarin GIFs suna faɗaɗa zaɓinku don masu ban sha'awa da masu fa'ida anan.

Kewaya GIF ta hanyar kalmomi masu ban sha'awa, kuma za ku manta da abin da rashin jin daɗi ke ji.

Yi amfani da #GIFs Hashtag

Bayan hanyoyin da aka lissafa a sama, bincika #GIFs hashtag akan Instagram zai kai ku ga tarin lambobi masu rai.

Anan, zaku iya samun abubuwan da suka dace da shahararrun GIF waɗanda masu amfani daban-daban suka ƙirƙira a duk faɗin dandamali.

Mafi kyawun aikace-aikacen bin diddigin waya

Mafi kyawun Bibiyar Waya

Leken asiri akan Facebook, WhatsApp, Instagram, Snapchat, LINE, Telegram, Tinder da sauran aikace-aikacen kafofin watsa labarun ba tare da sani ba; Bi wurin GPS, saƙonnin rubutu, lambobin sadarwa, rajistan ayyukan kira da ƙarin bayanai cikin sauƙi! 100% lafiya!

Gwada shi Free

Babu wani abu da zai hana ku amfani da shi. Don haka, yi farin ciki da waɗannan hotuna masu rai yayin da za ku iya!

Yadda ake Ƙara GIF akan Labari na Instagram?

GIFs na iya ƙara jin daɗi da taimako don haɓaka haɗin gwiwa ta hanyar zayyana manyan maganganu ta hotuna masu rai.

Kuma yana iya zama muku ciwon kai idan kun kasance mai son GIF amma ba ku san yadda ake amfani da su ba!

To, idan ba ku san yadda ake ƙara hotuna masu rai a cikin labarin Insta ba, muna nan don jagorantar ku.

1. Na farko, kara wani sabon labari tare da ko dai rubutu, hoto, ko bidiyo.

2. Yanzu danna gunkin Sitika daga saman allon. Can za ku samu lambobin wuri, avatars, kiɗa, kuma mafi.

3. Zaɓi wani sitika GIF; za ku ga tarin lambobi a nan. Hakanan zaka iya bincika da suna don nemo takamaiman sitika wanda kake so.

Yadda ake Ƙara GIF akan Labari na Instagram

4. Bayan ku nemo madaidaicin sitika kana nema, danna shi kuma kawai ja shi cikin labarinka.

Yadda ake Ƙara GIF akan Labari na Instagram

Kuna iya keɓance GIF ta hanyar juyawa, canza girman, da sake sanya su. Bugu da ƙari, za ku iya ƙara fiye da ɗaya zuwa labari ɗaya bisa ga zaɓinku.

Bayan haka, kuna iya amfani da hashtags tare da sunan GIF a cikin taken idan kuna son ƙara shi zuwa post ɗin Insta domin ya isa ga mutanen da ke fafitikar samun irin waɗannan.

Yadda ake Ƙara GIFs ɗinku zuwa Labarin Instagram

A cikin wannan duniyar dijital, zaku iya yin duk abin da kuke so. Kuma lamarin iri ɗaya ne ga GIF akan Instagram.

Duk da cewa Instagram bai riga ya fito da wani abu mai gina jiki don masu amfani don ƙirƙirar GIF ɗin su ba, har yanzu kuna iya ƙirƙirar ɗaya tare da rukunin yanar gizo ko aikace-aikace na ɓangare na uku.

Bari mu jagorance ku kan yadda wannan ke aiki!

  • Da farko, je zuwa amintattun gidajen yanar gizo na ƙirƙirar GIF ko aikace-aikace kamar Imgflip, GIFPAL, da sauransu.
  • Yi rajista don ɗaya daga cikin apps ko gidajen yanar gizo; a nan ne aka fara ban sha'awa.
  • Kuna iya zub da ƙirƙira ku cikin GIF ɗin da kuke son ƙirƙira kuma kawai ku adana su a cikin na'urar ku.

Bayan haka fa? Zazzagewa!! Fara bazuwar motsin zuciyarku ga abokai tare da GIF ɗinku daga gallery.

Kuma idan kun kasance kasala don haka, kawai bincika kowane GIF data kasance kuna so ku sauke su.

Shirya ɗakin karatu na sitika da kyau ta hanyar ƙirƙirar manyan fayiloli don nau'ikan daban-daban. Ta wannan hanyar, zaku iya sauƙaƙe waɗancan GIF ɗin da kuka yi a cikin labarin ku na Instagram.

Yadda ake Neman takamaiman GIF akan Instagram?

Neman GIF da alama shine aiki mafi sauƙi. Duk da haka, ba haka ba ne! Yana buƙatar bincike mai zurfi tare da ilimin amfani da kalmomin da suka dace.

Yayin da kake samun dama ga mahallin ƙirƙirar labarin, kula da alamar GIF mai lambobi tare da sauran lambobi kamar rumfunan zabe, wuri, da emojis.

Matsa cikin wannan kuma yi amfani da takamaiman kalmomi don dandamali ya iya liƙa muku ainihin sitika da kuke nema.

Kawai ku sani cewa kuna buƙatar bincika da takamaiman kalmomi don samun ingantattun lambobi. Da kyau, akwai wata hanya don bincika GIFs da kuke so idan madaidaicin kalmar ba ta shiga cikin zuciyar ku. Kuna iya amfani da kalmomi masu kama da wannan sitika kawai.

Misali, idan kuna son hoton kofi mai rai, kuna iya kawai rubuta kofi ko wani abu mai alaƙa da shi, watau, abin sha mai zafi, cafe, da sauransu.

Ta yaya kuke canza girman da motsa GIF a cikin Labari na Instagram?

GIF shine abu mafi sauƙi don jin daɗi. Amma ba wannan kadai ba; jira kawai har sai kun gane keɓance waɗannan hotuna masu rai ba gumi bane!

Ba kwa buƙatar cutar da kai da juyawa a cikin labarin Insta na ku. Dama bayan kun gama zaɓin GIF ɗin da ya dace, danna dogon latsa kuma ja don matsar da shi duk inda kuka fi so.

Amma idan kuna son raguwa ko fadada shi zuwa wani ƙayyadaddun girman, matsar da yatsanka zuwa ciki yayin taɓa shi don damfara da waje don yaduwa.

Yadda ake Ƙara GIF da yawa zuwa Labari ɗaya?

To, ba aiki ne da yawa a wannan bangare ba. Ƙara GIF masu yawa a cikin labari ɗaya ne da loda ɗaya a cikin labari.

Kuna buƙatar sake maimaita wannan tsari akai-akai. Hakanan, a cikin jagororinmu na sama game da lika sitika akan labarin Instagram, kuna buƙatar ƙara GIF a cikin abubuwan MyDay iri ɗaya sau da yawa. Ci gaba da aiwatarwa har sai kuna son dakatar da ƙara hotuna masu rai kuma an gama aikin.

Tare da yin amfani da GIF masu yawa, zaku iya yin labarun hauka waɗanda ke da tabbacin ɗaukar hankalin kowane mutum.

FAQs

1. Zan iya ƙara GIF zuwa labarin Instagram daga nadi na kamara?

Ee, zaku iya ƙara GIFs zuwa labarun Instagram daga nadi na kyamara. Kuna buƙatar ƙirƙirar naku kawai ko zazzage shi daga intanit zuwa nadi na kyamara. Koyaya, wannan fasalin yana tallafawa Android, iOS, da sauran wayoyin hannu kawai.

Ba za ku iya ƙara GIF zuwa labarun Instagram daga nadi na kyamara akan kwamfutoci ba.

2. Me yasa GIFs ke sa labarun Instagram su yi duhu?

GIFs suna sa labarun Instagram suyi duhu saboda ingancin hoton yana raguwa ta atomatik lokacin da aka ƙara GIF zuwa hoton.

Saboda lambobi suna ƙara wani Layer zuwa hoton, suna rage pixels na baya. Don guje wa hakan, kuna iya amfani da GIF masu inganci kuma ku inganta ingancinsu kafin a buga.

3. Ta yaya zan shiga ɗakin karatu na GIF akan Instagram?

To, wannan shine tsari 2-2 idan an bi shi daidai:

  • Jeka don ƙirƙirar labari akan Instagram.
  • Matsa akan Lambobi icon kuma zaɓi GIF. Za ku sami damar yin amfani da duk abubuwan lamuni akan allon.

Tukwici: Yadda ake Zazzage GIFs da Hotuna daga Instagram a Danna Daya

Mai Saukar Hoto Kyauta shine mafi kyawun mai saukar da hoto don saukar da hotuna da GIF daga Instagram a dannawa ɗaya. Ba kamar masu saukar da hoto na kan layi da kari na burauza ba, Mai Sauke Hoto na Kyauta na iya taimaka muku zazzage duk hotuna daga kowane gidan yanar gizo ta hanya mai inganci. Masu amfani za su iya ba da himma ba tare da ɓata lokaci da ƙoƙari ta hanyar sarrafa tsarin zazzagewa ta atomatik, tabbatar da cewa za su iya adanawa, tsarawa, da sarrafa GIF da hotuna da suka fi so na Instagram cikin sauƙi.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

duba hotunan da aka sauke

Kammalawa

Gabaɗaya, GIFs na iya juyar da tattaunawa maras ban sha'awa da na yau da kullun zuwa masu rai da wasa. Hakanan yana taimaka muku nuna salon ku, sha'awar ku, da jin daɗinku. A zahiri, lambobi masu ban dariya na iya haifar da farin ciki, dariya, da ingantacciyar rawar jiki tare da mabiyan ku.

Tare da shigar GIFs yanzu ana samun dama a cikin kyamarar Labarun Instagram, yana ɗaukar taps biyu kawai don sa Labaran ku fice. Ƙara wasu sihiri masu rai sannan ku ga waɗanne ƙwararrun GIF suke ji da masu sauraron ku.

Don haka, ci gaba da yanayin kuma yi amfani da sabbin abubuwan sabuntawa da fasali don ƙirƙirar lokuta masu tunawa. Yana iya zama ba lallai ba ne don amfani da GIFs amma tabbas yana canza haɗin gwiwa da haɗin kai tsakanin masu amfani. Wautanku, GIF masu ban dariya na iya yin ranar wani! Don haka, me zai hana ku saka GIF? A yi kawai!

Muna fatan an fayyace ku da tambayar ku, kuma idan kuna son ƙarin, kuna iya aika GIF akan saƙonnin kai tsaye na Instagram da kuma koyi ƙara su a kan Labarin Facebook.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa