Mai Canja Wuri

Mafi kyawun Gudanarwar Pokémon Go don Kama Pokémon (2023)

Pokémon Go ba shakka shine farkon wasan AR na mu'amala da ya fi shahara a duniya. Magoya bayan ko'ina cikin duniya sun gamsu kuma sun yarda da shi tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2016.

Koyaya, kamar ƴan wasan Pokémon Go da yawa, kun san wahalar gano da wuya, almara, da Pokémon tatsuniya, balle kama su. Kawai ta hanyar fadace-fadace ko kasancewa a wuri na musamman wanda ke da mahimmancin gaske zaku iya samun irin wannan Pokémon.

Wannan ba lallai bane ya zama lamarin ko da yake. A cikin wannan sakon, za mu raba mafi kyawun haɗin gwiwar Pokémon Go inda zaku iya samun sauƙin samu da kama duk almara da ƙarancin Pokémon. Duba su a kasa.

Mafi kyawun Gudanarwar Pokémon Go don Rare Pokémon

Idan kuna neman kama Pokémon da ba kasafai ba amma ba za ku iya samun su a cikin yankinku ba, a nan ne mafi kyawun daidaitawa guda goma sha ɗaya a cikin Pokémon Go inda zaku iya kama su duka. Kuna iya ziyartar wuraren ko dai ta jiki ko ta hanyar zuga wurin ku.

Pier 39 a California, Amurka

  • Daidaitawa: 37.809052304099204, -122.41003833017733

Pier 39 a San Francisco, California, gida ne ga gadar Golden Gate da Tsibirin Alcatraz, wurare biyu waɗanda ke ba da ra'ayoyi masu ban sha'awa. Ba kawai sanannen wurin yawon buɗe ido ba ne, amma kuma sanannen wurin sananne ne ga mafi ƙarancin nau'ikan Pokémon daban-daban. Kuna iya gani da kama Pokémon da yawa da ba kasafai ba a nan, har ma da tattara abubuwa daga PokeStops da wuraren motsa jiki na kusa.

Ginin Ferry a California, Amurka

  • Daidaitawa: 37.79549745047974, -122.39346862386778

Har ila yau, tushen a California, musamman, a Titin Kasuwa a San Francisco, Ginin Ferry sanannen wuri ne wanda ya shahara tsakanin masu yawon bude ido. Yanki ne da ke karɓar ƴan yawon buɗe ido da yawa kuma saboda haka, akwai Pokémon da yawa da ba kasafai suke hayayyafa a wurin ba. Lokaci-lokaci, ana shirya tarurruka da yawa a wurin tunda yana taimaka wa 'yan wasa yin hulɗa tare da wuraren motsa jiki na kusa da kuma shiga cikin fadace-fadace.

Cibiyar Rockefeller a New York, Amurka

  • Daidaitawa: 40.758484386474564, -73.97876532478297

Cibiyar Rockefeller sananne ne don abubuwan jan hankali daban-daban tare da bishiyar Kirsimeti da ke haskaka kowace shekara a lokacin hunturu. Shahararren wurin yawon bude ido ne tare da gyms da PokeStops inda zaku iya shiga cikin fadace-fadacen hari da kuma samun wasu almara Pokémon. Har ila yau sanannen wuri ne don abubuwan da suka faru a cikin wasan.

Central Park a New York, Amurka

  • Daidaitawa: 40.78255119353044, -73.96561264782036

Central Park a New York shine wurin zama idan kuna son kammala Pokedex ɗin ku. Anan, an ba ku tabbacin samun wasu Pokémon da ba kasafai suke bayyana kawai a cikin wurin shakatawa ba. Yayin da kuke yawo a wurin shakatawa, za ku ci karo da wuraren motsa jiki daban-daban inda za ku iya yin fadace-fadace da sauran abubuwan Pokémon tunda akwai abubuwan jan hankali da yawa da suka hada da filayen wasa, maɓuɓɓugan ruwa, da sauran wurare.

Chancay Castle a cikin Chancay 1, Peru

  • Daidaitawa: -11.573759560741111, -77.27087113271628

Gidan Chancay ko kuma, Castillo de Chancay, yana cikin Peru, Kudancin Amurka. Yana ɗaya daga cikin wuraren tarihi na Peru saboda mahimmancin al'ada da na gine-gine, har ma da kyakkyawar facade. A wannan yanki, ba kawai za ku sami wurin motsa jiki ba har ma da Pokémon da yawa saboda galibi wuri ne ga 'yan wasan Pokémon Go tun lokacin da aka gudanar da tarurrukan tarurrukan da abubuwan da suka faru a nan.

Farroupilha Park a Porto Alegre, Brazil

  • Daidaitawa: -30.036167722156094, -51.216225724344596

Farroupilha Park, wanda kuma aka sani da Redenção Park, yana zaune daidai a tsakiyar birnin Porto Alegre na jihar Rio Grande do Sul a Brazil. Shahararren wurin shakatawa ne na birni wanda ke ba da kyakkyawan wuri don abubuwan nishaɗi daban-daban da ayyuka kamar su fikinik, bukukuwa, da nune-nunen da ke gudana cikin shekara. Lokacin da kuke nan kuma kun buɗe Pokémon, kuna ganin gyms da PokeStops da yawa kuma kuna iya kama Pokémon na almara.

Gidan shakatawa na Tokyo Disney a Chiba, Japan

  • Daidaitawa: 35.63143974180032, 139.88309035603618

Gidan shakatawa na Tokyo Disney ya ƙunshi Tekun Disney da Disney Land. Yankin ya zama sananne sosai tare da 'yan wasan Pokémon Go saboda yana ba da tallace-tallace daban-daban kuma ya shirya abubuwan Pokémon na musamman da kuma sakin wasu abubuwan Pokémon da ba safai ba. An shirya waɗannan abubuwan da gangan don jawo hankalin 'yan wasan Pokémon daga ko'ina cikin duniya don shiga da kama Pokémon na almara yayin da suke ziyartar wurin shakatawa.

Consolação in São Paulo, Brazil

  • Daidaitawa: -23.551849918574593, -46.6525879374596

Duk da yake ba wurin shakatawa ba ne kuma ba abin sha'awa ba, Consolação sanannen yanki ne a Sao Paulo, Brazil wanda ya shahara da wuraren tarihi daban-daban da kuma abubuwan ban mamaki na dare, da damar nishaɗi mara iyaka. Mafi mahimmanci, zaku sami ton na Pokémon anan, kama daga rare zuwa almara har ma da PokeStops da gyms da yawa inda zaku iya samun abubuwa na musamman kamar Poke Balls, potions, turare, da berries.

Ibirapuera Park a cikin Sao Paulo, Brazil

  • Daidaitawa: -23.587398131444104, -46.65760853101742

Ibirapuera Park shine mafi kyawun daidaitawa don Pokémon Go a São Paulo, Brazil inda zaku iya kama Pokémon. Wurin shakatawa yana da hanyoyin tafiya da ɗimbin wuraren kore, da gidajen tarihi da dama da wuraren wasanni. Saboda waɗannan duka, ɗayan haɗin gwiwar Pokémon Go ne mai ban mamaki inda za ku samu ku kama Pokémon da ba kasafai ba har ma da yin hulɗa tare da gyms da ke kusa yayin da kuke bincika wurare daban-daban waɗanda wurin shakatawa ke bayarwa.

Parque Grande José Antonio Labordeta a Zaragoza, Spain

  • Daidaitawa: 41.63306089523858, -0.8954773205252026

Parque Grande José Antonio Labordeta shine mafi kyawun makoma don kunna Pokémon Go. Wannan babban wurin shakatawa na birni a Zaragoza, Spain yana ba da tarin Pokémon na almara da na ban mamaki waɗanda zaku iya samu ku kama. Ya shahara sosai a tsakanin 'yan wasan Pokémon Go saboda kayan aikin sa na motsa jiki da kuma yadda suke gudanar da taron da bukukuwa a duk shekara.

Lambun Botanic na Royal a Sydney, Ostiraliya

  • Daidaitawa: -33.86425956436767, 151.21655435670792

Idan kana cikin New South Wales, Ostiraliya, to, Lambun Botanic na Royal a Sydney shine wurin da ya dace don nemo da kama Pokémon, da kuma kammala PokeDex. Ya kamata ku ziyarce ta nan da nan saboda a nan kuna samun ɗimbin yawa na Pokémon da ba a taɓa gani ba daga nau'ikan nau'ikan daban-daban kawai tsakanin nisan tafiya. Haka kuma, akwai gyms daban-daban a kusa da su tare da abokanka, zaku iya ziyarta da aiwatar da yaƙe-yaƙe don mamaye su.

Mafi kyawun Gudanarwa a cikin Pokémon Go don Raids

Mun nuna muku mafi kyawun daidaitawa a cikin Pokémon Go don kama Pokémon da ba kasafai ba, lokaci ya yi da za mu kama Pokémon na hari kawai kuma abin da wannan sashin ke magana kenan. A ƙasa za mu raba mafi kyawun haɗin gwiwar Pokémon Go waɗanda za su iya taimaka muku samun hare-hare cikin sauƙi da wuraren motsa jiki inda za ku iya shiga yaƙin kai hari tare da abokai ko ta hanyar haɗa kai da sauran 'yan wasan Pokémon.

Aljafería Palace a Zaragoza, Spain

  • Daidaitawa: 41.656585080538115, -0.896830659503326

Baya ga mahimmancin tarihi, Palacio de la Aljafería, wanda aka fi sani da Fadar Aljafería yana daga cikin wuraren da aka fi ziyarta a Zaragoza ta wurin mazauna gida da masu yawon bude ido. Wani abin mamaki ko da yake shi ne yadda al'ummar yankin ke aiki sosai saboda wasan motsa jiki wanda 'yan wasa sukan ziyarta don fadace-fadace da kuma tattara abubuwa tare da kama Pokémon da aka samu a yankin.

Walt Disney World Resort a Florida, Amurka

  • Daidaitawa: 28.377381427129375, -81.57009285942098

Kamar sauran wuraren shakatawa na jigo a duk faɗin duniya, wurin shakatawa na Walt Disney World da ke Orlando, Florida, Amurka ya shahara sosai tsakanin mutane daga kowane nau'in ƙungiyoyin shekaru. Ya ƙunshi wuraren shakatawa da yawa kamar Hollywood Studios, Masarautar sihiri, Masarautar dabbobi, da sauransu. Tare da girmansa na humongous, tabbas zaku sami gyms da yawa inda tare da sauran 'yan wasa zaku iya aiwatar da yaƙe-yaƙe na ƙarshe.

Yoyogi Park a Tokyo, Japan

  • Daidaitawa: 35.6716367454595, 139.69662460825487

Ga 'yan wasan hardcore Pokémon Go, Yoyogi Park tabbas shine wurin da za a ziyarta. Anan, zaku iya shiga cikin fadace-fadacen hare-hare kamar yadda wurin ke da kayan motsa jiki da aka keɓe da kuma PokeStop, saboda haka zaku iya samun wasu abubuwa na yau da kullun da na yau da kullun yayin kifar da gidan motsa jiki tare da abokanku ko wasu 'yan wasan gida. Wurin shakatawa yana da girma kuma saboda haka, yana da sararin samaniya inda zaku iya kewayawa kuma cikin sauƙi kama Pokémon shima.

Monument na Voortrekker a Pretoria, Afirka ta Kudu

  • Daidaitawa: -25.776165039543265, 28.175778411117243

Gidan tarihin Voortrekker a Pretoria shine wurin da za a ziyarta yayin da yake Afirka ta Kudu. Gida ne ga gyms daban-daban da PokeStops waɗanda zaku iya bincika har ma da ɗauka ta hanyar shirya yaƙin hari a yankin. Kuna iya raba haɗin gwiwar tare da wasu abokan ku kuma zaɓi yin zuzzurfan tunani tare. Idan baku sani ba tukuna, abin tunawa na Voortrekker shine ainihin babban tsarin gine-ginen dutsen da aka gina a shekarun 1950.

Stonehenge a Wiltshire, Ingila

  • Daidaitawa: 51.17997849943928, -1.8260441473344755

Stonehenge yana zaune a Wiltshire, Ingila, kuma yanki ne na shahararrun wuraren tarihi da yawa a cikin Burtaniya. Haƙiƙa tsohuwar wayewa ce ta gina wannan ƙaƙƙarfan tsarin gine-gine wanda ya sa yankin ya shahara tsakanin masu yawon bude ido da kuma ƴan wasan Pokémon Go. Akwai wurin motsa jiki a nan inda zaku iya shiga cikin sauƙi cikin yaƙi tare da sauran 'yan wasa masu aiki kuma ku sami damar kama wani kyakkyawan hari na yaƙi-kawai Pokémon almara.

Grand Bazaar a Istanbul, Turkiyya

  • Daidaitawa: 41.01069560095684, 28.96807152701436

Yayin da kuke yawo cikin Babban Bazaar a Istanbul, zaku iya samun sauƙin cin karo da gyms da PokeStops da yawa inda zaku iya shiga hare-hare da kuma shiga cikin sauran al'amuran cikin gida tare da samun damar yin hulɗa tare da 'yan wasa na kusa. Wannan katuwar, tsohuwar kasuwa, wurin yawon bude ido ce ta shahara saboda tarihinta da kuma shagunan kayayyakin tarihi marasa adadi.

Acropolis na Athens a Athens, Girka

  • Daidaitawa: 37.971545489545186, 23.725749692515777

Acropolis na Athens na ɗaya daga cikin wuraren tarihi na UNESCO da yawa godiya ga mafi kyawun wuraren tarihi. Wuri ne mafi shahara ga mazauna gida, masu yawon bude ido da kuma 'yan wasan Pokémon. Gyms da PokeStops sun warwatse ko'ina cikin wannan yanki wanda ya sa ya zama ɗaya daga cikin haɗin gwiwar Pokémon Go don shirya yaƙin kai hari cikin sauƙi da tattara tarin abubuwa.

Ƙarin Tukwici: Spoof Wurin GPS zuwa Mafi kyawun Gudanarwar Pokémon Go

Mun fahimci cewa ƙila ba za ku iya ziyartar kowane ɗayan waɗannan wuraren a zahiri ba don cim ma dalilai daban-daban. A irin wannan yanayin, yin amfani da spoofer wuri zai zama kyakkyawan zaɓi kamar yadda za ku iya zubar da wurin Pokémon Go GPS maimakon. Mafi kyawun kayan aikin spoofer da zamu ba da shawarar anan shine Mai Canja Wuri. Shi ne mafi kyau don amfani idan kana so ka spoof wurinka a kan iPhone da Android.

Da shi, ba lallai ne ku yi yawo cikin jiki ta tituna don bincika da kama Pokémon ba. Shi ba ya ma bukatar ka iPhone da za a jailbroken ko Android da za a kafe. Bugu da ƙari, koyaushe kuna iya tsayawa kuma ku ci gaba da motsi a duk lokacin da kuke so. Wannan kayan aikin kuma yana ba ku hanyoyi da yawa, da joystick don ba ku iko mafi kyau.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Ga yadda zaku iya amfani da shi don kama Pokémon cikin sauƙi:

Mataki 1. Get your iPhone ko Android na'urar da alaka da kwamfutarka da zarar ka shigar Mai Canja Wuri. Danna "Fara" a cikin babban taga.

mai canza wuri

Mataki 2. Yanzu danna "Teleport" icon cewa ke a saman-kusurwar dama sa'an nan shigar da takamaiman wurin da kake son teleport.

zabi wurin da kake so

Mataki na 3. A ƙarshe, danna kan "Move" domin yin teleport zuwa wurin da kuka fi so. Da zarar kun yi haka, GPS ɗin zai canza zuwa sabon wurin akan Pokémon Go.

wurin canja wuri a kan android

Idan kuna son wucewa ta wurare da yawa akan taswira, to zaku iya zaɓar tabo biyu kawai ko hanyar tabo mai yawa. Daga nan, GPS ta na'urarku za ta motsa tare da ƙayyadaddun hanya, wanda ke da amfani sosai lokacin da kuke son kama Pokémon.

Kammalawa

Anan, mun ba ku mafi kyawun daidaitawa don Pokémon Go a cikin 2023 waɗanda ke ba ku mafi kyawun harbi don ganowa da kama da ba kasafai ba da kuma Pokémon na almara da sauran abubuwa. Kai, duk da haka, ba kwa buƙatar ziyartar duk waɗannan wuraren a zahiri saboda kuna iya ɓoye wurinku ta yadda za ku bayyana a wani wuri daban lokacin kunna Pokémon Go ba tare da motsi ba. Don mafi kyawun kayan aiki don ɓoye wuri, za mu ba da shawarar sosai Mai Canja Wuri. Shi ne mafi abin dogara kayan aiki. Idan kuna amfani da shi yayin wasa, Pokémon Go ba zai sani ba ko gano idan da gaske kuna yaudara ko a'a.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa