Bayanan Leken asiri

Yadda ake Toshe Yanar Gizo a Android

Akwai dalilai da yawa na toshe takamaiman gidajen yanar gizo ta yadda ba za ku iya shiga su ba. Wasu gidajen yanar gizon, alal misali, na iya ɗaukar alhakin yada ƙwayoyin cuta, yayin da wasu na iya ƙunsar abubuwan da ba su dace ba ga yara. Akwai wadanda, wadanda aka san su da satar bayanan sirri. Ko da yake kuna iya kasancewa cikin matsayi don guje wa gidajen yanar gizon, sauran masu amfani da na'urori iri ɗaya ba za su iya cimma su ba. Saboda wannan dalili, yana da kyau a ci gaba da toshe su.

Tun tarewa wajibi ne, yana da muhimmanci a koyi yadda za a toshe gidan yanar gizo a kan Android don kare lafiyar yaranku. Ba kwa son fallasa su ga abubuwan da ba su dace ba. Sa'ar al'amarin shine, akwai hanyoyi da yawa don toshe gidajen yanar gizo akan Android. Dangane da burauzar ku, manufar toshewa, da fifikon kanku, zaku iya yin zaɓin da ya dace. Misali, zaku iya zaɓar toshe gidajen yanar gizon ta masu bincike, tsarin aiki gaba ɗaya, ko na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Ko menene dalilinku da niyyar toshe gidajen yanar gizo, duba wasu shawarwari don tabbatar da amincin na'urar ku.

Yadda ake Toshe Yanar Gizo a Android

Sarrafa hanyar shiga gidan yanar gizo, musamman akan na'ura ɗaya ba dole ba ne ya zama mai wahala ko wahala. Kuna iya saita toshe cikin sauƙi a matakin tsarin aiki. Saita tsarin ku muhimmin bangare ne na tsaron ku gaba ɗaya. Kuna iya samun kwarin gwiwa kan amincin katange gidajen yanar gizo idan kuna son ci gaba da samun damar shiga yanar gizo mara izini.

Yadda ake Toshe Yanar Gizo a kan Android da mSpy

mSpy an tsara shi don taimaka muku hana shiga gidajen yanar gizo masu shakka a cikin gidan ku. Yana ba ku damar ƙuntata su daga abubuwan da ba su dace ba, tare da aƙalla kayan 18 akan wariyar launin fata, amfani da miyagun ƙwayoyi, tashin hankali, da ƙari mai yawa. Ya zo tare da ban mamaki fasali don yin tsari sauki. Idan kun damu cewa yaranku za su iya fallasa abubuwan da ba su dace ba, wannan shine mafi kyawun kayan aiki don amfani.

Gwada shi Free

Yana da arha kuma mai sauƙin amfani. Kuna buƙatar siya mSpy, sa'an nan kuma saita kuma shigar da shi kafin ka fara tracking da blocking. Lokacin da kuka biya, za ku karɓi imel ɗin maraba don kai ku zuwa farkon amfani. Kuna iya saukewa da shigar da shi cikin sauƙi ta hanyar umarnin kafin shiga da sarrafa kwamitin sarrafawa bisa ga abubuwan da kuke so. mSpy zai taimake ka sauƙi don toshe yanar gizo da aikace-aikace a kan Android. Bayan haka, zaku iya kula da kira, rubutu, saƙon nan take, wurin GPS da sauran ayyuka da yawa.

封鎖網站

Gwada shi Free

Yadda Ake Toshe Yanar Gizo Akan Android Chrome

toshe gidajen yanar gizo blocksite

Ɗauki lokaci don koyon yadda ake toshe gidajen yanar gizo akan Android Chrome. Tabbatar cewa kana da damar mai gudanarwa zuwa na'urar. Da farko, shiga cikin asusun gudanarwa na wayar Android. Sannan zaku iya samun taimakon BlockSite app don toshe gidajen yanar gizo.

Mataki 1. Zazzage kuma shigar da BlockSite app
Bude Google Play kuma bincika "BlockSite” app don shigar akan na'urar ku ta Android.

Mataki 2. Kaddamar da BlockSite app don toshe gidajen yanar gizo
Kaddamar da BlockSite app akan Android ɗinku, sannan ku matsa "Je zuwa saitunan" lokacin da aka sa. Kuna buƙatar kunna app ko kunna app a cikin saitin don ku iya toshe gidajen yanar gizon da ba ku son gani.

Mataki 3. Ƙara gidajen yanar gizon da aka toshe a cikin BlockSite
Bayan kunna BlockSite app, matsa alamar "+" koren a cikin ƙa'idar BlockSite a kusurwar hannun dama na allon wayar hannu. Kuna iya toshe kowane gidan yanar gizo ko aikace-aikace ta shigar da sunan a mashaya bincike.

Mataki 4. Tabbatar da katange yanar
Bayan shigar ku, za ku gama toshe gidan yanar gizon lokacin da kuka matsa alamar koren a kusurwar hannun dama ta sama. Bugu da kari, zaku iya gyara ko cire gidajen yanar gizo da aikace-aikace daga jerin katange ku a kowane lokaci.

Yadda ake Toshe Yanar Gizo a kan Android tare da ES File Explorer

Idan kana da tushen waya. Ta hanyar gyara fayil ɗin mai watsa shiri, zaku iya tura rukunin yanar gizo da toshe gidajen yanar gizo yadda ya kamata. Don yin wannan, kuna buƙatar mai sarrafa fayil da editan rubutu. Mafi shaharar shine amfani da ES file Explorer app. Ga yadda yake aiki:

Mataki 1. Shigar ES File Explorer kuma kaddamar da shi. Matsa maɓallin menu a saman hagu.

Mataki 2. Matsa don buɗe menu da rubutun da aka taɓa a cikin pop-up.

Mataki 3. Matsa maɓallin gyarawa a saman mashaya.

Mataki 4. Kamar yadda ka gyara fayil da kuma toshe shafukan, kana so ka tura su DNS.

Mataki 5. Sake yi na'urar.

Yadda Ake Toshe Yanar Gizo Akan Android Tare Da Trend Micro

Idan hanyar ta kasance mai rikitarwa, kawai shigar da ƙa'idodin rigakafin ƙwayoyin cuta kamar Trend Micro. Gwada wannan:

Mataki 1. Shigar da app da kuma gudanar da shi.

Mataki 2. Dokewa zuwa ikon iyaye kuma saita asusu. Ƙirƙiri asusu don duba jerin katange a cikin ƙa'idar. Matsa kuma ƙara kafin ƙara sunayen gidajen yanar gizon.

Kammalawa

Yanzu za ku iya zaɓar hanya mafi kyau a gare ku don toshe gidan yanar gizon kan wayarku ta Android don guje wa yada ƙwayoyin cuta, ko abubuwan da ba su dace ba ga yara. Daga cikin wadannan hanyoyin, mSpy yayi iko ayyuka toshe yanar da apps, saka idanu saƙonnin rubutu da kira, rahõto a kan WhatsApp, da dai sauransu don haka zai zama mafi kyau zabi da kuma bari ka sami ƙarin bayani game da yara da iyali.

Gwada shi Free

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa