Mai sauke bidiyo

Yadda Ake Gyara Matsalolin Black Screen YouTube [Hanyoyi 9]

Yayin jin daɗin bidiyon da kuka fi so akan YouTube, wani lokacin kuna iya haɗu da kuskuren allo na baki. Yana da yanayin da na'urar bidiyo a YouTube ke yin baki idan kun kunna bidiyo. Yana iya zama mai ban takaici lokacin da kuke sha'awar jin daɗin wasan kwaikwayon da kuka fi so.

Kurakurai na baƙar fata na YouTube na iya faruwa saboda dalilai daban-daban kamar masu bincike marasa aiki, matsaloli tare da masu toshe talla, ko batutuwan hanyar sadarwa. A yau, za mu bi ku ta hanyar abubuwan da ke haifar da baƙar fata akan YouTube kuma za mu raba wasu hanyoyi masu tasiri don gyara kuskuren. Ci gaba da karantawa don nemo wanda ya dace da ku.

Me Zai Iya Hana Baƙin allo na YouTube?

Za ku sami baƙar fata idan bidiyon YouTube da kuke ƙoƙarin kunnawa ya kasa ɗauka. Yana iya faruwa saboda al'amura a cikin na'urarka ko a YouTube kanta. Duba wasu abubuwan da ke haifar da matsalar.

  • Browser mara jituwa: Idan burauzar ku ta ƙare, ko kuma ta lalace, kuna iya fuskantar wannan batu. Gwada sabunta burauzar ku zuwa sabon sigar, sake kunna shi, da kuma kawar da cache don kawar da matsalar.
  • Masu hana talla: Yawancin mu suna amfani da plugins adblocker don toshe tallace-tallace a cikin bidiyon YouTube. Wani lokaci waɗannan adblockers na iya toshe bidiyo daga kunna tare da tallan.
  • Batun hanyar sadarwa: Baƙar allo akan YouTube wani lokacin ma na iya faruwa saboda rashin kyawun haɗin yanar gizo ko toshewa daga ISP. Kuna iya gwada amfani da hanyar sadarwa daban.
  • Na'urar Matsala: Wani lokaci, matsalar na iya kasancewa a cikin PC ko smartphone. Idan yana faruwa akan PC ɗinku, sake kunna PC ɗin yakamata ya warware shi. Don wayoyin komai da ruwanka, gwada share bayanan bincike da cache na ƙa'idar YouTube.

Waɗannan wasu dalilai ne na gama gari waɗanda ke haifar da baƙar fata na YouTube. Labari mai dadi shine zaku iya magance kuskure cikin sauƙi ta hanyar bin wasu hanyoyi masu sauƙi waɗanda za mu bayyana a ƙasa.

Hanya 1. Fita Daga YouTube (Google) Account

Kafin gwada wani abu, za mu ba da shawarar ku fita daga asusun YouTube. Sa'an nan, za ka iya kokarin kunna bidiyo da kuma ganin ko yana kunna kullum.

Ga yadda ake fita: matsa kan account icon daga sama-dama na allo kuma danna kan Fita-fita. Idan yana aiki, ba kwa buƙatar gwada wasu hanyoyin.

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Hanya 2. Refresh Page ko Sake kunna Browser

Wani lokaci, kuskuren allon baƙar fata na YouTube yana faruwa saboda matsaloli tare da mai binciken. A irin wannan yanayin, sabunta shafin ko sake kunna mai binciken na iya taimakawa.

Latsa sake dawowa button a saman shafin ko F5 maballin akan madannai don sabuntawa.

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Don sake kunna mai binciken, kawai rufe kuma sake buɗe shi. Idan mai binciken ne ya haifar da kuskuren, ya kamata a warware wannan yanzu.

Hanya 3. Duba Haɗin Yanar Gizonku

YouTube ba zai iya ɗauka gaba ɗaya ba idan akwai matsala tare da haɗin cibiyar sadarwar ku ko ISP. Musamman idan haɗin yanar gizon ba shi da kyau ko kuma ya lalace, zai iya sa ka makale akan allon baƙar fata. Sauran shafukan yanar gizo na iya yin aiki daidai a irin waɗannan lokuta. Ga abubuwan da za ku iya gwadawa don warware matsalar;

  • Kashe na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko modem na akalla daƙiƙa 10 sannan kunna shi.
  • Idan an haɗa ku da intanet ta hanyar Wi-Fi, gwada canzawa zuwa haɗin waya ko matsawa kusa da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  • Kira mai bada sabis na intanit kuma tambaye su don gyara matsalar hanyar sadarwa.

Hanya 4. Sabunta Browser naka

Idan kana amfani da tsohon mai bincike, ƙila bazai dace da sabuwar fasahar YouTube ba. Kuna buƙatar sabunta mai binciken don yin aiki da kyau.

Idan kana amfani da Firefox, bi matakan da ke ƙasa don sabunta mai binciken:

  1. Da farko, buɗe mai binciken kuma danna kan ɗigogi uku a tsaye. Zai bude Menu. Je zuwa Taimake daga nan sai a bude Game da Firefox.
  2. Yanzu za ku ga Firefox tana duba sabon sigar. Hakanan zai sauke sabuntawa ta atomatik.
  3. Da zarar an sabunta, sake kunna Firefox browser. Shi ke nan. An sabunta burauzar ku yanzu.

Idan kana amfani da Chrome, bi matakan da ke ƙasa don sabunta mai binciken:

  1. Bude Google Chrome kuma je zuwa shafin Menu ta danna gunkin a kusurwar sama-hagu.
  2. Ka tafi zuwa ga Taimake daga Menu sannan ka bude Game da Chrome.
  3. Kamar Firefox, mai binciken Chrome shima zai nemo sabuntawar kuma zazzage shi ta atomatik.
  4. Lokacin da zazzagewar ta cika, zaku iya jin daɗin sabunta mai binciken ta latsa Sake buɗewa.

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Hanya 5. Share Cache da Kukis na Mai Binciken Bincike

Kuskuren baƙar fata na bidiyo na YouTube na iya faruwa saboda cache da kukis da mai lilo ya adana. Sannan kuna buƙatar cire cache da kukis don gyara kuskuren.

Bari mu ga yadda zaku iya yin hakan a Firefox:

  1. Bude Firefox kuma je zuwa shafin Sirrin & Tsaro shafi daga saituna.
  2. Yanzu sami Kukis da Bayanin Yanar Gizo zaɓi ta gungura ƙasa.
  3. Latsa Share Data kuma tabbatar da cewa Kukis da Bayanin Yanar Gizo ana yiwa akwatuna alama a cikin bututun.
  4. Tabbatar da aiki ta latsa Sunny.

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Idan kana amfani da Chrome, bi waɗannan matakan:

  1. Ka tafi zuwa ga Ƙarin kayan aiki daga Chrome Menu. Nemo kuma zaɓi Share bayanan bincike.
  2. Zaɓi kewayon lokacin da kuka fi so daga popup sannan yi alama ga duk akwatunan.
  3. Yanzu tabbatar da aiki ta latsa Clear data. Kun gama!

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Hanya 6. Kashe AdBlockers da kari

Wani lokaci adblockers da sauran kari a cikin burauzar ku na iya haifar da rikici da haifar da kuskuren allo na baƙar fata akan YouTube. Kuna buƙatar kashe waɗannan kari don magance matsalar.

Anan ga yadda ake kashe kari a Firefox:

  1. Latsa Ƙara-kan tab daga menu.
  2. zabi Kari or Jigogi panel daga can.
  3. Zaɓi add-kan da kuke son kashewa.
  4. Yanzu latsa musaki maballin dakatar da su.

Matakai don kashe kari a cikin Chrome:

  1. type Chrome: // kari a cikin Chrome address bar kuma latsa Shigar.
  2. Latsa sandar jujjuyawar da ke ƙasa da kari don kashe su.

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Hanya 7. Kashe Hanzarta Hardware

Haɓakar kayan masarufi siffa ce ta masu bincike waɗanda ke ba ku damar jin daɗin aiki mai sauƙi. Koyaya, wani lokacin yana iya haifar da al'amuran da ba a zata ba, kuma baƙar allo akan YouTube yana ɗaya daga cikinsu. Duba yadda ake kashe hanzarin hardware:

Chrome

  1. Bude menu sannan je zuwa Saituna.
  2. latsa Na ci gaba daga kasa-hagu na shafin saituna.
  3. bude System sashe daga can.
  4. Cire alamar “Yi amfani da hanzarin kayan aiki lokacin da akwai. "
  5. Sake kunna mai lilo. Anyi!

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Firefox

  1. Bude menu kuma je zuwa Zabuka.
  2. Click Na ci gaba a kasa-hagu na shafin.
  3. Cire alamar “Yi amfani da hanzarin kayan aiki lokacin da akwai. "
  4. Sake kunna burauzar ku don kammala aikin.

Yadda ake Gyara Baƙar fata a YouTube [Hanyoyi 9]

Hanya 8. Gwada Wani Mai Binciken Gidan Yanar Gizo Na Daban

Wani lokaci burauzar gidan yanar gizon ku na iya zama rashin jituwa da YouTube saboda kari ko canji a cikin daidaitawa. A irin waɗannan lokuta, yana iya zama da wahala a gano takamaiman batun.

Abin da za ku iya yi shi ne gwada wani mai binciken gidan yanar gizo daga kwamfutarku ko zazzage wani sabo. Idan yana aiki, to, mai bincike shine mai laifi a nan. Kuna iya tuntuɓar tallafin abokin ciniki don magance matsalar.

Hanyar 9. Sauke Bidiyon YouTube

Idan kullun kuna fuskantar kuskuren allo na baki akan YouTube, yakamata kuyi la'akari da zazzage bidiyon don kallon layi. Kuna iya amfani da mai saukar da bidiyo na YouTube don wannan dalili. Anan muna ba da shawarar ku gwada Mai saukar da Bidiyo akan layi.

Ba kamar sauran masu saukar da bidiyo a can ba, Mai Sauke Bidiyo na Kan layi yana ba ku damar sauke bidiyo a cikin babban ƙuduri. Kuna iya ma adana kafofin watsa labarai a cikin ƙudurin 4k da 8k. Yana kuma ba ka damar maida bidiyo zuwa MP3 audio fayiloli.

Gwada shi Free

Zazzage Mai saukar da Bidiyo akan layi bisa tsarin aikin ku. Akwai don duka Windows da Mac. Sannan bi matakan da ke ƙasa don saukar da bidiyo daga YouTube:

  1. Bude YouTube kuma ku kwafi hanyar haɗin bidiyo da kuke son kallo.
  2. Yanzu dawo kan Online Video Downloader dubawa kuma danna "+ Manna URL.”
  3. Ka'idar za ta gano hanyar haɗin bidiyo ta atomatik kuma ta bincika ta.
  4. Yanzu zaɓi ƙudurin bidiyo da aka fi so daga sabuwar taga.
  5. Latsa Download maballin don fara zazzagewa.

download online videos

Shi ke nan. Ya kamata a adana bidiyon a kwamfutarka cikin ɗan lokaci kaɗan. Yanzu zaku iya jin daɗin bidiyon ba tare da wata matsala ba.

Kammalawa

Kuskuren baƙar fata na YouTube na iya faruwa kowane lokaci, kuma akwai abubuwa daban-daban waɗanda zasu iya haifar da hakan. Kuna iya gwada hanyoyin da aka tattauna a sama don kawar da wannan matsala mai ban tsoro.

Duk da haka, idan wannan wani abu ne da ke faruwa akai-akai, zaka iya la'akari da amfani da Mai saukar da Bidiyo akan layi. Yana ba ku damar saukewa da adana bidiyon a cikin matakai masu sauƙi kuma ku kalli shi kowane lokaci, ko da lokacin da kuke layi.

Gwada shi Free

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa