tips

Gyaran AirPods Ba Zai Haɗa Magana ba (Mataki 11)

Wani lokaci AirPods ba zai haɗa zuwa na'urar Apple ba kuma yana jin matsala ta rataye. Batun na iya kasancewa wasu lokuta masu alaƙa da kuskuren daidaita kayan masarufi ko matsalolin software. Don sanya Airpods ɗinku suyi aiki daidai, dole ne ku buƙaci komai don daidaitawa da kyau.

Anan a yau za mu yi ƙoƙari mu koyi duk matsalolin da za su iya sa AirPods ɗinku baya aiki. Bayan wannan, za mu kuma yi aiki don yuwuwar mafita ga kowane batu don sake sanya AirPods ɗin ku cikin yanayin aiki.

Gyara AirPods ba zai haɗu da Magana a cikin Matakai 11 a Gida ba

Shin zan nemi Garanti na AirPods ko Sayi Sauyawa?

A wannan gaba, mutum ba zai iya cewa kuna buƙatar da'awar garanti ko Sauyawa ba. Duk da haka, bayan nasarar ganowa da gyara matsala za ku iya nemo ainihin matsalar da duk hanyoyin magance su.

Domin, a wannan lokacin, idan kun sami maye gurbin AirPods, wannan ba yana nufin cewa za ku sami maganin matsalar ku ba. Sabbin biyunku na iya samun matsala iri ɗaya saboda batun yana tare da wani abu dabam. Lokacin da kuka bi wannan jagorar, zaku sami warware matsalar ku.

AirPods ba za su haɗi ba? - Gwada saita AirPods tare da iPhone

1. Sake kunna iPhone

A mataki na farko, gwada sake kunna iPhone ko haɗa na'urar Apple. Wannan na iya gyara wasu batutuwa na gama gari kuma yana taimakawa don sa AirPods ɗinku suyi aiki kuma. Wannan saboda sake kunnawa zai sa duk tsarin bayanan baya ya rufe kuma zai sake kunna duk sabis da direbobi.

Kuna iya kashe ko zata sake kunna iPhone ko wasu na'urorin Apple ta amfani da maɓallin wuta. Danna ka riƙe maɓallin har sai ka ga menu na sabis don sake kunna na'urarka.

2. Kunna Bluetooth & Sanya shi A bayyane

  • Kashe Bluetooth idan ta riga tana aiki. Jira ƴan mintuna kuma kunna shi baya. Kuna iya amfani da hanyar Saituna>>Bluetooth don kunna tare da maɓallin kunnawa.

Gyara AirPods ba zai haɗu da Magana a cikin Matakai 11 a Gida ba

  • Hakanan zaka iya goge sama daga ƙasan allon don buɗe panel ɗin sarrafawa kuma kunna Bluetooth ta danna gunkinsa.
  • Tabbatar cewa wasu na'urori suna iya ganin Bluetooth ɗin ku sannan ku bincika Airpods ɗin ku, da fatan yanzu zaku iya haɗawa da shi. Idan har yanzu ba a warware matsalar ku ba, to ku ci gaba.

3. Update your iPhone Software

Wani lokaci matsalar tana tare da OS ɗinku, bincika na'urar Apple don sabbin abubuwan sabuntawa. Idan kun sami sabon iOS, iPadOS, macOS, tvOS don na'urar ku sannan sabunta shi zuwa sabon sigar.

  • Fara"Saitin Saiti” sannan ka matsa zuwa Gabaɗaya>>Sabunta Software>>Shigar Yanzu. Sannan samar da kalmar sirri don tabbatar da mallakar ku.

Gyara AirPods ba zai haɗu da Magana a cikin Matakai 11 a Gida ba
Ya kamata ku ɗaukaka saboda sabuwar sigar koyaushe tana ɗauke da wasu gyare-gyaren kwaro, kuma wannan na iya magance matsalar ku kawai. Idan kuna fuskantar matsala tare da belun kunne na MacBook to muna da jagora daban don hakan, zaku iya ci gaba a ƙasa don AirPods idan matsalar ba ta gyara ba.

4. Saita AirPods tare da na'urar Apple

  1. An ƙera Airpods don haɗawa ta Bluetooth ta atomatik, lokacin da ka buɗe akwati zai iya aiki tare da na'urarka cikin sauƙi.
  2. Don haɗa AirPods ɗin ku, kawai matsa zuwa allon gida na na'urar ku kuma buɗe akwati na AirPods kuma kawo shi kusa da na'urar ku.
  3. Yanzu, jira 'yan seconds, har sai kun ga rayarwa a kan Apple na'urar. Yanzu danna"connect"kuma tabbatar da ma'amala ta danna kan" Anyi".

5. Tabbatar cewa kana amfani da AirPods a cikin Range

  • Airpods dole ne su kasance cikin kewayon Bluetooth na na'urar Apple da aka haɗa. Domin dole ne ya canja wurin bayanan sauti ta hanyar haɗin Bluetooth.
  • A al'ada, kewayon haɗin yana ƴan ƙafafu. Da zarar ka fara tafiya mai nisa, da farko ingancin muryar yana raguwa kuma bayan haka, za a fuskanci yanke haɗin kai gaba ɗaya.

6. Duba cajin AirPods ɗin ku

Idan AirPods ɗinku ba su da caji ba zai iya aiki ba. Don haka, don sake dawo da shi, kuna buƙatar sake cajin AirPods ɗin ku. Don haka, zaku iya mayar da shi cikin Case kuma duba idan suna da isasshen caji ko a'a tare da taimakon hasken matsayi. (Hasken yanayi zai zama kore akan cikakken caji).
Gyara AirPods ba zai haɗu da Magana a cikin Matakai 11 a Gida ba
Idan harkashin AirPods ɗinku bashi da isasshen caji, to kuna iya buƙatar haɗa shi da caja kuma ku jira ƴan sa'o'i har sai an cika caji.

7. Kunna Yanayin Haɗin Bluetooth

Gwada kunna yanayin haɗin Bluetooth akan AirPods ɗin ku. Idan na'urarka ta Apple ba ta da alaƙa da iCloud to AirPods ba zai haɗa zuwa na'urarka ba. Don daidaita haɗin kai dole ne ka kunna yanayin haɗa haɗin Bluetooth.

Saka AirPods ɗin ku a cikin cajin caji kuma kar a rufe murfin. Sa'an nan kuma danna maɓallin saitin a baya na cajin cajin. Ba da daɗewa ba za ku ga matsayi haske yana walƙiya, yanzu kuna cikin yanayin haɗawa.

8. Haɗa zuwa Na'ura ɗaya a lokaci ɗaya

  • Ba a tsara AirPods don haɗa na'urori da yawa a lokaci guda ba. Don haka, idan akwai AirPods sama da ɗaya na Bluetooth na sami haɗawa da na'urar da ba ta dace ba dangane da asusun iCloud da aka haɗa.
  • A sakamakon haka ba za ka samu audio daga niyya na'urar. Don gyara wannan matsalar fara kashe Bluetooth akan duk na'urorin da aka haɗa da iCloud daga inda ba ku da niyyar haɗa AirPods. Sannan daidaita AirPods zuwa na'urar Apple da kuke so.

9. Tsaftace Carbon / tarkace daga AirPods & Case

Gyara AirPods ba zai haɗu da Magana a cikin Matakai 11 a Gida ba

  • Tare da lokacin wuraren caji na iya samun tarkace da carbon da aka tattara a kusa da su. Yana iya buƙatar tsaftacewa don sa AirPods ɗinku suyi aiki kuma.
  • Don tsaftace shi, ɗauki tsohon buroshin haƙori mai laushi mai laushi da rigar fiber auduga mai laushi/tawul. Yanzu tsaftace wuraren caji a AirPods da akwati tare da goga, amma amfani da hannu mai haske kada ku sanya karfi da yawa. Tsaftace sauran shari'ar da mayafi kuma tabbatar da cewa ba ku bar kowane fiber a cikin akwati ba.

10. Sake saita duk saituna

Tabbatar cewa, resetting iPhone ba zai shafe wani data daga iPhone. Amma zai mayar da duk saitunan ku zuwa saitunan masana'anta na asali. Wannan zai taimaka wajen tabbatar da cewa batun bai shafi saituna ba. Idan AirPods ba sa aiki saboda wasu saitunan wannan dabarar za ta gyara hakan.

Don sake saita saituna a kan iPhone bi wannan hanya Saituna>> Gaba ɗaya>>Sake saitin>>Sake saita duk saituna.

11. Samun Sauyawa ko Gyaran AirPods ɗin ku

Idan har yanzu, kuna samun matsala tare da AirPods ɗin ku to shine batun tare da AirPods ɗin ku. Dole ne ku nemi wurin gyara don gyara matsalar. Hakanan zaka iya buƙatar maye gurbin a tashar tashar Apple Official portal.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa