Mai Canja Wuri

Mafi kyawun Pokémon Go masu cuta: Yadda ake yaudara a cikin Pokémon Go

Pokémon Go sanannen wasa ne na wayar hannu ta AR wanda Niantic ya haɓaka, wanda ke amfani da GPS ta wayarka don gano inda kake yayin da kake zagayawa. Tunanin yana ƙarfafa 'yan wasa su yi tafiya a cikin duniyar gaske don kama nau'ikan Pokémon daban-daban a wasan.

Wani lokaci, wasan na iya samun gasa, wanda ke sa 'yan wasa su so yin yaudara don su ci gaba. Koyaya, Pokémon Go yaudara ba adalci bane. Lokacin da kuke yaudara a wasa don kawai yana da wahala, kuna cire nishaɗin da ke cikinsa. Babu shakka, akwai babban gamsuwa da kuke samu lokacin nemo sabon Pokémon ba tare da yin amfani da yaudara ba.

Da wannan aka ce, sau da yawa muna ba da shawara game da amfani da Pokémon Go yaudara saboda yana iya sa a dakatar da asusun ku. Don haka, yana da aminci don samun ladan ku akan Pokémon Go da gaskiya. A cikin wannan labarin, za mu haskaka ku game da yaudarar Pokémon Go da yadda suke aiki. A kula, wannan labarin don dalilai ne na ilimi.

Gargadi: Pokémon Go Cheats na iya A hana Asusun ku

Akwai wasu hacks da za ku iya tunanin ba yaudara ba da farko, amma ya saba wa sharuɗɗan sabis na Niantic. Mutane suna yin su kuma suna aiki, wanda zai iya zama takaici ga mutanen da ba su yi ba. Sannan mutane da yawa sun fara yin su tare da haifar da muguwar dabi'a.

Kuma ba kyauta ba ne. Ana iya dakatar da asusun da ke amfani da yaudarar Pokémon Go ko kuma a yanke shi kamar yadda lamarin ke iya zama wanda ke sanya layi a kan riba ta Pokémon mara izini. Don haka, kafin saka lokacinku a cikin kowane zamba, la'akari da cewa za ku iya rasa asusunku. A ƙasa akwai hanyoyi bakwai kan yadda ake yaudara Pokémon Go.

Pokémon Go Cheats: Spoofing

Na farko a jerinmu shine kyakkyawar tsohuwar hanyar lalata wurin GPS ɗin ku. Lokacin da kuka zuga wurin na'urar ku, kuna sa wasan ya yarda cewa kuna cikin wani wuri daban. Saboda Pokémon Go yana amfani da matsayi na ainihi na duniya, zaku iya zazzage wurin ku don matsawa duk inda kuke son kama Pokémon da ba kasafai ba duk da cewa suna da nisa. Ana iya yin Spoofing Pokémon Go wurin a kan iOS da Android.

Zabin 1. Spoof Pokémon Go Location akan iOS & Android

Hanya mafi sauƙi don zubar da wurin ku akan na'urar iOS da Android don kunna Pokémon Go tana tare da Mai Canja Wuri. Wannan kayan aiki yana canza wurin iPhone ko Android ba tare da buƙatar yantad da na'urar ba. Kuma mafi kyawun sashi shine ya zo tare da fa'idodi da yawa kamar ikon ƙirƙirar hanyoyin da aka keɓance akan taswirar ku, tsara saurin gudu, tsayawa a kowane lokaci, da aiki akan duk aikace-aikacen tushen wuri.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Don canja wurin iPhone / Android GPS, da fatan za a bi waɗannan matakai 3 masu sauƙi a ƙasa:

mataki 1: Zazzagewa, shigar, kuma gudanar da Canjin Wuri akan PC ɗinku. Zaɓi yanayin "Change Location".

iOS Location Canjin

mataki 2: Connect iOS / Android na'urar zuwa PC, buše na'urar, sa'an nan kuma danna "Shigar".

mataki 3:Zaɓi wurin da kake son zuƙowa sannan ka danna "Fara don Gyara" don canza wurinka.

canza wurin iphone gps

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Zabin 2. Spoof Pokémon Go Location akan Android

Ba a bar masu amfani da Android ba kamar yadda kuma za su iya zubar da wurin su don kunna Pokemon Go. Ba kwa buƙatar zama ƙwararren kwamfuta don yin wannan, duk abin da kuke buƙata shine aikace-aikacen da ya dace da jagora mai sauƙi. Bi sauki matakai a kasa zuwa Spoof wuri a kan Android na'urorin.

  1. download da Karya GPS Location app daga Google Play Store kuma shigar da shi akan wayar Android.
  2. A wayarka, je zuwa Saituna kuma danna "Game da waya". Sannan danna Gina Lamba sau bakwai don kunna yanayin haɓakawa.
  3. Koma zuwa babban saitunan kuma danna kan "Zaɓuɓɓukan Developer". Matsa kan "Zaɓi wurin izgili app" kuma zaɓi "GPS Go na karya".
  4. Bude ƙa'idar GPS Go ta karya kuma zaɓi wurin da kuke son kunna Pokémon.

Mafi kyawun Pokémon Go masu cuta: Yadda ake yaudara a cikin Pokémon Go

Pokémon Go Cheats: Booting

Botting a cikin Pokémon Go yayi kama da zazzagewa amma ya fi muni fiye da zazzagewa, wanda shine ainihin zazzagewa ta atomatik. Tare da botting, mai amfani ba zai zaɓi wanda Pokémon asusun bot ya kama ba, maimakon haka kawai zai yi yawo don kama Pokémon mai ƙarfi da ƙarancin ƙarfi a duk faɗin duniya.

Botting yaudara ce ga mafi ragin ƴan wasa, amma abin da ya faru shine cewa masu amfani waɗanda ke amfani da wannan suna da babbar dama ta dakatar da asusun su. Don haka, idan har yanzu ana jarabtar ku don amfani da botting, sami asusun ajiyar kuɗi sannan ku ba shi tafi.

Pokémon Go Cheats: Masu duba IV ta atomatik

A cikin Pokémon Go, ikon yaƙi na kowane Pokémon ya dogara da ƙimar mutum ɗaya ko IV. Mafi kyawun Pokémon shine wanda ke da 100% IV. Koyaya, ba zai yiwu a bincika ainihin IV ba tare da shirin ɓangare na uku ba. Ba kamar an hana masu binciken IV ɗin hannu ba, amma kuna buƙatar bincika kowane Pokémon ɗaya da kuka kama da hoton allo.

Saboda dogon hanya, masu amfani da yawa sun fi son yin amfani da mai duba IV ta atomatik. Abin takaici, an dakatar da masu binciken IV ta atomatik saboda an haɗa su kai tsaye zuwa asusunka.

Pokémon Go Cheats: Multi-accounting

Samun asusun ajiya da yawa ba yaudara ba ne a zahiri, saboda ba a haɗa shi kai tsaye da wasan ba. Koyaya, har yanzu ya sabawa ka'idodin sabis na Niantic. Dalili kuwa shi ne, wasu na amfani da asusu daban-daban wajen share wuraren motsa jiki, bayan sun shiga cikin asusunsu su cika wuraren motsa jiki, ko kuma a wani lokaci su yi amfani da asusun abokai da na 'yan uwa a lokaci guda tare da su don cike sabbin wuraren motsa jiki. Ko ta yaya, yin wani abu na wannan haramun ne, duk da cewa ba shi da illa kamar yadda wasu zamba da zamba.

Pokémon Go Cheats: Rarraba Asusu

Wani yaudarar mutane sukan yi amfani da su a cikin Pokémon Go yana raba asusu. Raba asusun Pokémon Go tare da wani, musamman wani a wani wuri daban ya sabawa ka'idojin sabis na Niantic. Wannan dokar na iya haifar da dakatarwa ko dakatar da asusunku.

Koyaya, labari mai daɗi shine idan kuna raba asusunku ba kwa buƙatar firgita tukuna, saboda Niantic ba zai iya ganowa cikin sauƙi idan kuna raba asusu ba. Musamman idan ba a yi amfani da asusun a lokaci guda ba, don haka ba da isasshen lokaci tsakanin kowane shiga akan na'urori daban-daban.

Pokémon Go Cheats: Amfani da Sabis na VPN

Don na'urori masu tushe/karye, sabis na VPN na iya taimaka muku yin yaudara a cikin Pokémon Go. Kuma mafi kyawun sashi shine cewa damar ganowa yana da ɗan ƙaramin ƙarfi.

Gwada shi Free

Don amfani da sabis na VPN, bi matakai masu sauƙi a ƙasa:

  1. Zazzage kuma shigar da VPN kamar NordVPN akan na'urarka. Kaddamar sannan kuma kayi rijista.
  2. Danna Haɗin gaggawa don haɗa VPN zuwa uwar garken.
  3. Wani taga mai tasowa zai bayyana, yana ba da damar VPN don haɗawa.

Mafi kyawun Pokémon Go masu cuta: Yadda ake yaudara a cikin Pokémon Go

Idan kun ga koren rubutun a saman aikace-aikacen, yana nufin cewa ya haɗa sannan kun yi nasarar lalata wurin ku kuma kuna shirye don kama Pokémon kamar yadda kuke so.

Pokémon Go Cheats: Tsallake Animations Juyin Halitta

Wani yaudara a cikin Pokémon Go, musamman ga waɗanda ba sa son jiran motsin juyin halitta ya kammala, yana tsallake shi. Hanya mai sauƙi don cimma wannan ita ce barin wasan sannan a sake kunna shi. Lokacin da wasan ya fara, tilasta barin wasan kuma sake ƙaddamar da shi kuma kun gama. Ta yin wannan, tsarin fara wasan zai zama ɗan guntu sosai idan aka kwatanta da lokacin da ake ɗauka don kammala wasan kwaikwayo na juyin halitta.

Kammalawa

Pokémon Go sanannen wasa ne wanda miliyoyin mutane ke bugawa a duk faɗin duniya. Don haka, saboda wurin wasu mutane yana da ɗan taƙaitawa, suna son samun yaudara a kusa da shi. Koyaya, yana da mahimmanci a lura cewa yaudara a cikin Pokémon Go na iya haifar da dakatar da asusun ku. Don haka, idan dole ne ku yi ha'inci, yi haka tare da tunanin cewa za a iya dakatar da asusun ku.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa