Mai Canja Wuri

[2023] Yadda Ake Bar A Life360 Circle (Ultimate Guide)

Life360 sanannen aikace-aikacen raba wuri ne wanda ke ba da ainihin lokacin wurin membobin cikin ƙungiyar masu zaman kansu da aka sani da "Da'ira". Wannan ya sa ya zama kyakkyawa sauki ga iyaye su saka idanu, duba, da kuma tabbatar da su yara 'wuri da aminci.

Bayan da'irar iyali, kuna iya ƙara wasu Da'irori da suka ƙunshi abokai na kud da kud ko wasu muhimman mutane a rayuwar ku. Koyaya, yayin da sanin wurin da ƙaunatattunku suke yana ƙarfafawa, akwai iya zuwa lokacin da kuke son barin Life360 Circle.

Ko menene dalilan ku, wannan labarin zai nuna muku daidai yadda ake barin da'irar Life360, koda ba tare da kowa ya sani ba. Za mu raba ingantattun hanyoyi guda 5 don yin wannan, ba tare da la'akari da ko kai ne mahalicci ko kuma memba na da'irar ba. Mu fara.

Me ke faruwa Lokacin da na Bar Life360 Circle?

Lokacin da kuka tashi ko kuma daina raba wurin ku tare da Life360 Circle, akwai hanyoyi daban-daban waɗanda membobin Circle ɗin za su sami sanarwar. Takamammen matakin da za ku ɗauka zai ƙayyade irin sanarwar da za su samu. Waɗannan ayyuka sun haɗa da:

  • Kashe Ayyukan Wuri ko Life360 – Lokacin da kuka yi haka, sauran membobin da ke cikin Circle ɗinku za su ga ɗaya daga cikin waɗannan saƙonnin a ƙarƙashin sunan ku, “An kashe Wuri/GPS”, “A kashe GPS,” “Location Paused”, ko “Babu hanyar sadarwa a waya”.
  • Barin Da'irar – Alamar ku ba za ta ƙara nunawa a taswirar memba na Circle ba.
  • Share Life360 app - wurin da kuka sani na ƙarshe shine kawai abin da memba na Circle zai gani. Hakanan suna iya ganin alamar motsin rai ko saƙon da ke cewa, 'An dakatad da Binciken Wura.'
  • Ana cire Life360 app – Za a kashe bin diddigin wurin na ɗan lokaci kuma za a nuna wurin da aka sani na ƙarshe kawai.

Note: Kuɗin ku na biyan kuɗi da asusun Life360 ɗinku har yanzu suna aiki bayan barin Circle. Idan kuna son soke biyan kuɗi, to dole ne ku yi shi daga app ɗin da kuka saya.

Yadda ake Bar Life360 Da'irar Lokacin da kuke Memba

Idan kun kasance memba na wani takamaiman Life360 Circle kuma kuna son barin, to zaku iya yin hakan ta bin waɗannan matakan:

  1. Kaddamar da Life360 app akan wayarka kuma tabbatar da cewa kun shiga.
  2. Matsa Da'ira Switcher mashaya kuma zaɓi takamaiman Circle ɗin da kake son barin.
  3. Je zuwa kusurwar hagu na sama kuma danna kan Saituna ikon (gear).
  4. Gano wuri “Gudanar da Da'ira” zaɓi kuma danna shi.
  5. Za ku ga "Bar Da'irar” zabin. Kawai danna shi.
  6. Bugawa zai bayyana, matsa"A".

Yadda ake barin Rayuwa360 Circle: Hanyoyi 5 masu Sauƙi

Da zarar kun yi wannan, za a cire ku kuma ba za ku ga Circle ɗin a cikin jerinku ba. Idan kun yi nadama daga baya, hanyar da za ku sake shiga ita ce ta hanyar sake gayyatar Admin na Da'irar.

Yadda Ake Bar Rayuwa360 Da'irar Da Ka Ƙirƙiri

Akwai ƙarin matakin da kuke buƙatar ɗauka kafin ku iya barin da'irar Life360 idan ku ne kuka ƙirƙira shi. Dole ne ku sanya matsayin Admin ku ga wani memba na Circle. Yin haka yana tabbatar da cewa akwai memba Circle mai ikon cire kowane memba idan ya cancanta. Ga yadda ake barin ƙungiyar Life360 da kuka ƙirƙira:

  1. Kaddamar da Life360 app, je zuwa Da'ira Switcher bar, sannan ka matsa.
  2. Zaɓi Da'irar ku sannan ku matsa kaya icon.
  3. Select da “Gudanar da Da'ira" Zaɓi a cikin menu na menu kuma danna "Canza Matsayin Admin" a taga na gaba.
  4. Yanzu zaɓi takamaiman memba da kuke son ba da matsayin Admin.

Yadda ake barin Rayuwa360 Circle: Hanyoyi 5 masu Sauƙi

Da zarar ka zaɓi sabon Admin na Circle, yanzu za ka iya ci gaba don cire matsayin Admin naka.

Yadda ake Bar Da'irar akan Life360 ba tare da kowa ya sani ba

Kashe Wi-Fi da Bayanan Waya

Dole ne na'urar ku ta sami hanyar haɗin yanar gizo don Life360 don sabunta wurinku na ainihi. Don haka, kashe duka Wi-Fi da bayanan wayar hannu na iya dakatar da bin Life360. Tare da kashe haɗin intanet ɗin ku, membobin Circle za su iya ganin wurin da kuka sani na ƙarshe kawai. Kuna iya zaɓar musaki damar intanet don duka na'urar ko kawai app ɗin Life360.

Matakai don kashe Wi-Fi da bayanan wayar hannu don na'urar gabaɗaya:

  • Bude na'urarka Control Center, ka matsa Wi-Fi / bayanan salula ikon kashe shi.
  • A madadin, bude Saituna app, danna kan Wi-Fi zaɓi, kuma a sauƙaƙe danna maɓalli kusa da Wi-Fi don kunna shi. Don bayanan wayar hannu, komawa zuwa Saituna, matsa da Fasaha zaɓi, kuma kawai danna maɓalli a gefen Kayan salula don kashe shi.

Yadda ake barin Rayuwa360 Circle: Hanyoyi 5 masu Sauƙi

Matakai don kashe bayanan salula don kawai aikace-aikacen Life360:

  • Kaddamar da Saituna, matsa zaɓin salon salula, sannan zaɓi Life360. Yanzu matsa maɓallin da ke gefen Life360 don kunna shi zuwa wurin kashewa.

Yadda ake barin Rayuwa360 Circle: Hanyoyi 5 masu Sauƙi

Kunna Yanayin Jirgin sama

Domin Life360 ta yi aiki yadda ya kamata, dole ne a sami damar yin amfani da haɗin Intanet da kuma GPS ɗin ku. Lokacin da ka kunna yanayin Jirgin sama, duk hanyoyin sadarwar na'urarka gami da GPS ana dakatar da su. App ɗin Life360 zai nuna farar tuta kusa da wurin da kuka sani na ƙarshe. Ga yadda ake kunna yanayin Jirgin sama:

  • bude Control Center akan na'urarka. Shugaban zuwa jirgin sama icon kuma danna shi don kunna yanayin Jirgin sama.
  • A madadin, kaddamar da Saituna app kuma kawai zaɓi Jirgin sama Mode don kunna shi.

Yadda ake barin Rayuwa360 Circle: Hanyoyi 5 masu Sauƙi

Kashe Wayarka

Kashe sakamakon na'urarka a cikin aikin GPS kuma ana kashe shi, don haka zai hana a bin ka ta hanyar Life360. Membobin Circle za su ga sanannen wurin ku na ƙarshe akan Life360 lokacin da na'urar ku ke kashe.

Spoof Yankin ku

Lokacin da ka yi karyar wurin da kake, GPS ɗin wayarka yana yaudarar cewa kana cikin wani yanki na daban. Saboda Life360 ya dogara da haɗin gwiwar GPS na iPhone ko Android ɗinku, zai tattara kuma ya sanar da membobin Circle na wannan wurin karya. Don ɓata wurin ku da yaudarar wayar hannu da Life360, kuna buƙatar wurin ƙwararren Spoofer.

Ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka shine Mai Canja Wuri. Wannan ƙwararren wurin spoofer yana ba ku damar yin karya cikin sauƙi a wurin akan na'urar ku kuma a ƙarshe akan Life36. Kuma ba dole ba ne ka bar Circle ɗinka don hana membobin sanin inda kake. Za su ga wurin karya kawai.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yadda ake amfani da Canjin wuri don ɓata wurin GPS ɗin ku:

  1. Gudu da shirin a kan kwamfutarka bayan saukewa kuma shigar da shi. Idan an buɗe, danna Fara.
  2. Na gaba, gama na'urarka (iPhone/iPad/Android) zuwa kwamfuta. Buɗe na'urar sannan a amince da kwamfutar.
  3. Je zuwa kusurwar hagu na allo kuma zaɓi yanayin teleport.
  4. Yanzu kai kan taswirar, saita wuri, sannan danna kan Matsar.

canza wurin gps

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yi amfani da Wayar Burner

Ba dole ba ne ka bar da'irar Life360 don guje wa sa ido. Kuna iya bari a nuna wurin ku kuma ku kiyaye sirrinku ta amfani da wayar kuna kawai. Kuna iya yin hakan ta hanyar shiga cikin asusun Life360 akan wayar ku tare da ainihin ID ɗin mai amfani da kuka yi amfani da shi akan na'urarku ta farko. Da zarar kun yi haka, kawai ku bar wayar ku a wurin da kuke son membobin Circle su gani.

FAQs game da Life360 Circle

Zan iya cire memba daga da'irar Life360?

Tabbas, zaku iya, amma daga Da'irar da kai ne Admin. Idan ba haka ba, zaɓi ɗaya kawai shine a nemi Admin na Circle na yanzu don sanya muku wannan matsayi don sarrafa membobin.

Ka tuna cewa Life360 app zai sanar da memba nan da nan cewa an cire su. Amma, ba za su san kai ne ka cire su ba. Duk da haka, kodayake, la'akari da cewa Admins ne kawai ke da ikon cire membobin Circle, ƙila su san hakan.

Shin Life360 za ta sanar da membobi lokacin da na bar da'irar?

Alamar ku ba za ta bayyana a taswirar memba na Circle ba saboda haka, yakamata su iya gaya muku cewa kun bar da'irar. Duk da haka, har yanzu kuna iya kasancewa a cikin Circle amma kada membobin Circle su faɗi wurin da kuke yanzu ta amfani da kowace hanyar da muka ambata a sama.

Ta yaya zan iya ɓoye saurina akan Life360?

Kuna iya amfani da saitunan Life360 don dakatar da app daga bin saurin ku lokacin tuƙi. Bi waɗannan matakan:

  1. Kaddamar da Life360 app kuma matsa Saituna a kasan dama dama.
  2. Kai zuwa ga Saitunan Duniya sashe kuma zaɓi Gano Tuƙi.
  3. Yanzu kashe aikin ta hanyar jujjuya mai kunnawa zuwa kashewa.

Ta yaya zan iya share da'irar Life360?

Babu maɓallin 'Delete Circle' akan Life360 wanda zai ba ku damar share Circle. Abin da za ku iya yi shi ne cire duk membobin Circle. Lokacin da kuka yi haka kuma ku ma ku bar Da'irar, to za a goge da'irar.

Da'irori nawa zan iya samu akan Life360?

Babu iyaka a hukumance ga yawan Circles da zaku iya shiga akan Life360. Koyaya, idan akwai mambobi sama da 10 a cikin da'ira, to za a sami matsalolin aiki. Gabaɗaya, iyakacin lambar Circle yana kusan 99 yayin da mafi kyawun adadin mambobi a cikin Circle yana kusa da 10.

Kammalawa

Babu musun cewa Life360 app ne mai fa'ida sosai wanda ke sauƙaƙawa 'yan uwa har ma da abokai na kud da kud don kiyaye juna. Koyaya, idan ba kwa son zama wani ɓangare na wani da'irar kowane dalili, hanyoyin da muka raba a sama suna nuna muku daidai yadda ake barin da'irar Life360.

Kuna iya zaɓar yin karyar wurin ku akan Life360 maimakon barin Circle. Don zubar da wuri, kuna buƙatar mafi kyawun kayan aikin spoofer da Mai Canja Wuri shine abin da zamu bada shawara sosai. Yana da mafi kyawun kayan aiki a kasuwa wanda zaku iya yin amfani da shi don kiyaye sirrin ku ba tare da barin Life360 Circle ɗin ku ba. Don haka, zazzage shi kuma gwada shi.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa