Mai Canja Wuri

Nisan Kasuwancin Pokémon Go: Yadda ake Ciniki fiye da Max Distance

Kasuwancin Pokémon Go siffa ɗaya ce wacce ta sa ya zama mai sauƙi da dacewa ga 'yan wasa don samun Pokémon da suke so da gaske, musamman Pokémon da ba sa iya kamawa. Koyaya, akwai lokutan da zaku iya gwada cinikin Pokémon tare da ɗan wasa, kawai don gano cewa sun yi nisa da ku don kammala cinikin.

Wannan yakan faru ne saboda nisan ciniki na Pokémon Go wanda ba iyaka ba. Yana da kewayon saiti wanda dole ne ku bi, in ba haka ba, ba za ku iya kasuwanci ba. Bai kamata ya kasance haka ba, ko da yake. Akwai hanyoyin da za ku iya aiki tare da wannan iyakance kuma shi ya sa muka ƙirƙiri wannan post ɗin.

Anan zaku sami koyan komai game da nisan ciniki na Pokémon Go, gami da yadda ake samun mafi kyawun sa. Za mu nuna muku yadda ake kewaya waɗannan iyakokin nisa na ciniki ta yadda za ku sami damar yin kasuwanci tare da abokan ku a duk faɗin duniya ba tare da ko da motsa jiki ko yin balaguro ba. Mu yi tsalle a ciki.

Menene Distance Trading Pokémon Go?

Nisan ciniki na Pokémon Go yana ɗaya daga cikin hani da buƙatun dole ne asusunku ya cika kafin ku fara ciniki akan Pokémon Go. Waɗannan su ne duk buƙatun ciniki na Pokémon Go da iyakokin da dole ne ku bi:

  • Matsayin Mai Koyarwa Mafi ƙanƙanta - don fara buɗe fasalin ciniki a cikin wasan Pokémon Go, matakin mai horar da ku dole ne ya kasance sama da 10.
  • Nau'in Pokémon mai ciniki - akwai wasu nau'ikan Pokémon waɗanda ba za ku iya kasuwanci ba, waɗanda suka haɗa da Pokémon tatsuniya kamar Mew.
  • Nisa Kasuwanci - wannan shine ainihin nisa tsakanin ku da mai horarwa / ɗan wasan da kuke son yin kasuwanci da shi kuma shine abin da ke sa ciniki da wahala. Dole ne ku kasance cikin tsayayyen ƙayyadaddun nisan ciniki na Pokémon Go. Waɗannan hane-hane daidai suke aiki ga Pokémon na musamman na yanki. Kuna iya kasuwanci irin wannan Pokémon kawai a cikin yankunan da aka saita.
  • Adadin Cinikin Halatta - Kuna iya yin cinikin Pokémon sau ɗaya kawai saboda duka HP da CP ɗin su yawanci suna canzawa tare da kowane ciniki. Ƙuntatawa ne wanda ke taimakawa hana ƴan wasa sake yin cinikin Pokémon iri ɗaya akai-akai don haɓaka ƙididdigansu.
  • Abokan Pokémon Go ne kawai aka yarda - Kuna iya kasuwanci tare da ɗan'uwanku kawai lokacin da ku duka abokan Pokémon Go ne. Idan ba abokai ba ne, to ba za ku iya kasuwanci da juna ba ko da kun kasance a cikin yanki ɗaya kuma cikin kusancin jiki.

Menene Matsakaicin Nisan Kasuwancin Pokémon Go?

Matsakaicin nisan ciniki na Pokémon Go shine mita 100. Wannan ƙafar ƙafa 300 ko yadi 100 a ƙarƙashin yanayi na al'ada. Don haka, idan kuna tunanin yadda zaku iya kasuwanci a Pokémon Go, to wannan kewayon.

Duk inda sama da mita 100 kuma cinikin ba zai yi aiki ba. Gaskiya ɗan ƙaramin kewayo ne don ƙarin wasan gaskiya kamar wannan. Nemo wanda ke kusa da isa don kasuwanci Pokémon da shi ba shakka zai zama ƙalubale da takaici mafi yawan lokaci.

A wasu lokuta da ba kasafai ba, ko da yake, kamar lokacin hutu ko abubuwan da suka faru na musamman, masu haɓaka wasan suna haɓaka wannan kewayon. Kyakkyawan misali shine a cikin 2020 lokacin da a ranar Alhamis, 12 ga Nuwamba Niantic ya ba da sanarwar cewa zai dakatar da iyakar cinikin Pokémon Go na ɗan lokaci kaɗan.

Kamfanin ya ci gaba da haɓaka nisan ciniki na Pokémon Go da nisan kilomita 12, wanda ya ba 'yan wasa damar yin kasuwanci tare da abokan da ke cikin wannan sabon sashe. Abin takaici, tsawaita kewayon ya kasance na kwanaki 4 kacal kafin Niantic ya sake saita tsayayyen kewayon mita 100 baya.

Yadda ake Kasuwanci a Pokémon Go?

Yanzu kun san iyakar Pokémon Go nisan ciniki da buƙatun dole ne ku cika. Don haka, lokaci ya yi da za a zurfafa zurfafa cikin ainihin fasahar ciniki na Pokémon. Waɗannan su ne matakan da za ku bi don musayar Pokémon da kuka fi so tare da kowane abokan Pokémon Go ko wasu 'yan wasa a wasan.

mataki 1: Tabbatar cewa kun kasance abokai a cikin wasan tare da dan wasan da kuke son yin kasuwanci da shi. Idan ba haka ba, matsa hoton ɗan wasan kuma zaɓi “Add abokai” don saka su cikin jerin abokanka.

Nisan Kasuwancin Pokémon Go: Yadda ake Ciniki fiye da Max Distance

mataki 2: Duba nisa. Tabbatar cewa kuna kusa da abokin cinikin ku - tazarar jiki tsakanin ku dole ne ta wuce mita 100.

mataki 3: Tabbatar cewa kuna da isassun Stardust - wanda shine albarkatun cikin-wasa - wajibi ne don cinikin Pokémon. Yawancin lokaci, Stardust ana amfani dashi ba kawai don kasuwanci ba har ma don haɓakawa da haɓaka Pokémon.

mataki 4: Yanzu bude jerin abokanka sannan ka zabi abokin da kake son yin kasuwanci dashi. Daga can, dole ne ku zaɓi takamaiman Pokémon da kuke son yin ciniki.

mataki 5: Bayan zabar Pokémon, ku da abokin cinikin ku za ku sami saurin tabbatarwa wanda kuma zai ba ku damar sanin adadin Stardust da ake buƙata don aiwatar da cinikin.

mataki 6: Daga karshe danna"Next” maballin akan wannan saurin don gama cinikin.

Nisan Kasuwancin Pokémon Go: Yadda ake Ciniki fiye da Max Distance

Yadda ake Kasuwanci a Pokémon Go Over Max Distance?

Babban hasara na nisan ciniki na Pokémon Go shine cewa kawai zaku iya kasuwanci tare da abokan ku na nesa ta hanyar tafiya a zahiri ko kuma jira hutu ko abubuwan da ba a saba gani ba. Bai kamata ya kasance haka ba, ko da yake. Akwai wata hanya don kewaya wannan kuma kasuwanci a cikin wasan Pokémon Go ba tare da buƙatar kusanci sosai ta jiki ba.

Wannan mafita na ƙarshe shine lalata wurin ku ta amfani da kayan aiki na ɓangare na uku kamar Mai Canja Wuri. Wannan kayan aiki ne mai ƙarfi wanda ke da sauƙin amfani kuma zai dogara da kai aika wurin GPS ɗin mai horar da ku zuwa duk inda kuka zaɓa. Tare da wannan kayan aikin, zaku sami damar yin cinikin Pokémon Go tare da ƴan wasa waɗanda ba su da nisan kasuwancin ku kuma daga ko'ina cikin duniya yayin da suke cikin kwanciyar hankali a gida.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Kawai bi waɗannan matakan don amfani da Canjin Wura don ɓata wurinku:

  • Fara farawa da saukarwa da girkawa Mai Canja Wuri zuwa PC/Mac.
  • Da zarar an shigar, kaddamar da shirin kuma haɗa iPhone ɗinku (mai Pokémon Go) zuwa kwamfutar.
  • Shugaban zuwa kusurwar sama-dama na allon kuma kunna yanayin Teleport don fara watsawa.
  • Daga nan, sai ka je wurin bincike, ka sanya adireshin wurin da kake son zuwa, sannan ka danna Search.
  • Yanzu danna Matsar maɓalli akan taswira don aika da mai horar da ku a can cikin wasan.

canza wurin ku akan pokemon go

To, shi ke nan. Koyaya, tabbatar da cewa baku buɗe wasan Pokémon Go yayin da kuke amfani da software na Canjin Wuri ba kuma kada ku aika da sauri da sauri. Yin hakan zai taimake ka ka guje wa dakatar da Niantic daga wasan saboda suna da saurin gano abubuwan da ake tuhuma, musamman ma idan ya ƙunshi ɓarna wurin.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

FAQs game da Pokémon Go Kasuwancin Kasuwanci

A ƙasa akwai wasu tambayoyin da aka saba yi game da nisan ciniki na Pokémon Go ƙalubalen da 'yan wasa ke da shi a cikin wasan.

1. Ta yaya za ku iya bincika nisa daga wani ɗan wasa?

Kawai danna hoton takamaiman kocin da kuke son yin kasuwanci dashi kuma nisan zai tashi shima. Za ku ga idan suna cikin kewayon da aka saita ko kuma idan zaɓin kasuwanci ne na Pokémon Go mai nisa.

2. Shin yana yiwuwa a yi kasuwanci tare da abokai a nesa mai nisa?

E, yana yiwuwa. Mafi kyawun bayani anan shine amfani da spoofer GPS kamar Mai Canja Wuri hakan zai sa ya zama kamar kuna kusa da su fiye da yadda kuke a zahiri don ku sami damar yin ciniki na Pokémon Go mai nisa.

3. Shin har yanzu ana ba da zaɓin ciniki?

Eh mana. Pokémon Go har yanzu yana da fasalin ciniki na Pokémon wanda ke bawa 'yan wasa damar yin ciniki cikin wasan.

4. Za ku iya kasuwanci Pokémon Go akan asusun ku?

Wannan a zahiri ba zai yiwu ba. Hanyar da za a yi ita ce ƙirƙirar asusun Pokémon GO guda biyu akan na'urori daban-daban. Daga nan, zaku iya kasuwanci cikin sauƙi tsakanin asusun biyu saboda za su kasance kusa da juna.

Kammalawa

Madaidaicin nisa kasuwanci na Pokémon Go tabbas yana da iyakancewa dangane da 'yan wasan da zaku iya kasuwanci dasu. Yana da iyaka sosai amma hakan baya nufin kasuwancin Pokémon Go mai nisa ba zai yiwu ba. Tare da Mai Canja Wuri, za ku iya zurfafa wurin ku a cikin wasan kuma ku yi kasuwanci tare da abokan ku na nesa daga ko'ina cikin duniya ba tare da barin gidanku ba. Kayan aiki ne mai ƙarfi, mai sauƙin amfani wanda zai cece ku daga matsalar yin tafiye-tafiye da yawa a zahiri don yin kasuwanci kawai. Zazzage kuma shigar da shi don sanin yadda yake aiki.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa