Ajiyayyen bayanan bayanai

PST farfadowa: Sauƙaƙe Gyara fayilolin PST akan Windows

Nasihu masu sauri:
Idan kuna son dawo da fayilolin PST da aka goge, batattu, ko ɓatacce akan PC ɗinku na Windows, zaku iya saukewa kuma gwada software na dawo da bayanai. Tare da wannan mafi kyawun kayan aikin PST na gyara, zaku iya sauri gyara da dawo da fayilolin PST akan Windows.

PST shine taƙaitaccen Teburin Ma'ajiyar Mutum. Fayil na PST fayil ne na ajiyar bayanai a cikin Microsoft Outlook wanda ya ƙunshi bayanan sirri, manyan fayilolin e-mail, lambobin sadarwa, adireshi, da sauran bayanai. Microsoft Outlook yana adana waɗannan abubuwa a cikin fayil na PST wanda ke kan kwamfutar gida. Fayilolin PST suna da iyakar 2GB don sararin ajiya. Idan Outlook yana kusa da iyakar 2 GB, zai rage saukar da app.

Koyaya, wasu lokuta masu amfani na iya rasa mahimman fayilolinsu na PST, wanda ke haifar da gazawar yin amfani da Outlook da kyau. Dalilan da ke haifar da asarar bayanai na fayilolin PST na iya zama:

  • Kwamfuta cutar hari. Wasu shirye-shirye na ɓangare na uku kamar malware, kayan leken asiri, adware, da sauransu na iya cutar da fayilolinku na PST.
  • Rufewar Outlook kwatsam. Idan Outlook ya ƙare ko fita ba daidai ba, fayilolin PST na iya lalacewa ko lalacewa.
  • Rashin wutar lantarki. Misali, idan PC ɗinka ya ƙare kuma ya ƙare, za ka iya gano cewa wani abu ba daidai ba ne tare da Outlook lokacin da ka sake kunna kwamfutarka da aikace-aikacen. Wannan na iya yin lissafin lalacewar fayilolin PST.
  • Sassan mara kyau. Idan akwai ɓangarori marasa kyau a kan rumbun kwamfutarka inda aka adana fayilolin PST ɗin ku, waɗannan fayilolin na iya lalacewa ko ɓacewa.
  • Kuskuren ɗan adam ko wasu dalilan da ba a san su ba.

Don haka idan kuna son dawo da fayilolin PST akan Windows, zaku gano yadda zaku yi da nasiha da hanyoyi masu zuwa.

Sashe na 1: Mai da Deleted PST Files a kan Windows tare da Outlook farfadowa da na'ura Tool

Data farfadowa da na'ura zabi ne mai kyau don maido da share ko rasa Outlook data. Ba tare da wasu matakai masu rikitarwa ba, zaku iya dawo da fayilolin PST da suka ɓace akan PC cikin sauƙi.

Mataki 1: Samun Data farfadowa da na'ura a kan Windows

Zazzage kuma shigar da Data farfadowa da na'ura a kan kwamfutarka ta danna maɓallin da ke ƙasa.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Mataki 2: Zaɓi Imel don dubawa

Kaddamar da PST dawo da kayan aiki da za a iya zabar da data type to scan. Don mai da fayilolin PST, ya kamata ka zaɓi "Imel". Sannan kuma zaɓi wurin rumbun kwamfutarka. Danna maɓallin "Scan" don ci gaba.

sake dawo da bayanai

Mataki 3: Bincika kuma Nemo PST Lost

Shirin zai bincika rumbun kwamfutarka da aka zaɓa, yana neman duk bayanan da aka adana a ciki. Zai yi saurin binciken ta tsohuwa. Sannan zaku iya yin bincike mai zurfi. Wannan zai ɗauki ɗan lokaci amma zai sami ƙarin fayiloli a gare ku.

Ana dubawa da batattu bayanai

Mataki 4: Mayar da fayilolin PST akan PC

Bayan aikin dubawa, zaku iya gano fayilolin PST cikin sauƙi tare da fasalin Filter ɗin sa. Kuma za a nuna bayanan da aka goge da ja. Zaɓi fayilolin da kuke son mayarwa. Sa'an nan danna kan "Maida" button don dawo da su a kan kwamfuta.

mai da batattu fayiloli

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Part 2: Yadda za a gyara Outlook PST Files Amfani da Outlook Inbox Gyara Tool

Kayan Gyaran Akwati na Inbox ko scanpst.exe an riga an shigar dashi a cikin Microsoft Outlook, wanda za'a iya amfani dashi don gyara ma'ajiya ta lalace.pst. Anan, zaku iya bin jagorar da ke ƙasa don gyara fayilolin PST da suka lalace:

mataki 1: Yi madadin fayil ɗin PST.

mataki 2: Rufe "Microsoft Outlook".

mataki 3: Jeka zuwa ɗayan wurare masu zuwa

Don Outlook 2016: C: Fayilolin Shirin (x86)Microsoft OfficerootOffice16

Don Outlook 2013: C: Fayilolin Shirin (x86)Microsoft OfficeOffice15

Don Outlook 2010: C: Fayilolin Shirin (x86)Microsoft OfficeOffice14

Don Outlook 2007: C: Fayilolin Shirin (x86)Microsoft OfficeOffice1

mataki 4: Yanzu Danna kan "SCANPST".

mataki 5: Danna maɓallin "Bincika" don zaɓar fayil ɗin PST na Outlook da kake son dubawa. Sannan danna "Start" don ci gaba.

mataki 6: Wani sabon taga zai tashi. Yanzu, ya kamata ka duba "Yi madadin na leka fayil kafin gyara" zaɓi. Bayan haka, danna maɓallin "Gyara" don gyara lalatar fayil ɗin PST.

PST farfadowa: Sauƙaƙe Gyara fayilolin PST akan Windows

mataki 7: Lokacin da gyara ya cika, za ku iya sake buɗe Outlook kuma duba sakamakon.

Idan kuna da wata matsala lokacin yin dawo da PST, da fatan za a sauke sharhi a ƙasa!

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa