Mai Musanya Spotify

Babu Sauti akan Spotify? Yadda ake Gyara Wasan Spotify Amma Babu Sauti

Spotify hakika yana ɗaya daga cikin manyan dandamali na kiɗa a cikin masana'antar. Bayan facin sa a cikin 2008, Spotify hakika yana gudana akan ƙarin dandamali da ƙasashe a duniya.

Kuna iya riga kun kunna Spotify tare da dannawa ɗaya akan belun kunne na Google Home, tsarin lasifika, na'urar Desktop, na'urar Android, Sonos, iPad, da sauransu. Kuna da m samun damar zuwa fadi da kewayon Spotify waƙoƙi. Wannan abin ban mamaki ne, ko ba haka ba? Amma kun ci karo da Spotify babu matsalar sauti?

Me yasa ake fitar da sautin Spotify? Shin da gaske akwai mafita ga wannan matsalar? Sannan duk ra'ayoyin da kuke so suna nan.

Sashe na 1. Me yasa Ba Zan Iya Jin Spotify Dina?

Spotify yana ɗaya daga cikin dandamalin yawo na kiɗan da ke da tasiri a duniya waɗanda ke ba abokan cinikinsa damar samun dama ga nau'ikan waƙoƙi daban-daban daga duk salon kiɗan duniya. Tare da Spotify, zaku sami kusan duk abin da kuke so a cikin ƙasar nishaɗi, daga ko dai tsoffin makarantu zuwa sabbin abubuwan jin daɗi.

Dole ne ku danna kunna da duk abin da ke gudana, sannan zaku fuskanci kiɗa mara iyaka da mara iyaka a ko'ina. Hakanan zaka iya saukewa ko sauraron waƙoƙin Spotify a layi. Wannan yana da kyau, ko ba haka ba? Amma ku saurara, wannan ba lallai ba ne zai zama sakamako.

Wani lokaci, Spotify na iya kawo ku zuwa bugun jini musamman matsananciyar matsala a cikin wani lokaci kwata-kwata. Spotify babu matsalar sauti da ke bugun ku. Kuna ƙaddamar da Spotify sannan ku danna 'Play' don haɗawa zuwa wata waƙa. Koyaya, ƙila za ku tashi kuna fuskantar tasirin sauti guda biyu, na farko yana tare da numfashin ku, kuma na biyu kuma shine yin bugun bugun zuciyar ku. Ba ku samun abin mamaki daga Spotify. Duk da haka, kuna iya ganin cewa waƙar ta taka.

A bayyane yake, mafita na farko shine canza sauti. Sannan babu abin da ya same ku. To me kuke bukatar ku yi game da wannan duka? Bari mu gyara Spotify ba tare da matsalar sauti ba.

Musamman ma, wannan batu na iya faruwa saboda raunin haɗin kai zuwa cibiyar sadarwa, aikace-aikacen da ba a daɗe ba, RAM mai zubewa, mai sarrafa kwamfuta fiye da kima, ko wataƙila kwamfutarka da software na Spotify sun sami wasu matsalolin fasaha. Anan akwai wasu ƴan mafita masu yuwuwa waɗanda zasuyi aiki don gyara lamarin. Ya kamata ku gano dalilin da zai iya gyara matsalar.

Part 2. Yadda za a gyara Babu Sauti akan Spotify?

Daidaita Sautin Idan An Daidaita Ko An Kashe

Wannan ita ce dabara ta farko da za ku yi amfani da ita kafin ku isa wurin wani abu kuma mai wahala. Idan an kashe sautin ko saukar da sauti, Spotify zai gudana, ba shakka, duk da haka, ba za ku ji wani kiɗan da ke fitowa daga gare ta ba.

Zai fi kyau a bincika idan maɓallan sauti na Spotify shima ba a kashe yake ba. Hakanan, tabbatar da cewa baku rufe sautin kwamfutarka ba. Lokacin da kuka yi, dole ne ku kunna Spotify, zaɓi maɓallin Kakakin, sannan ku cire sautin Spotify.

Sake buɗewa ko Fita daga Aikace-aikacen Spotify, kuma Shiga Sau ɗaya

Aikace-aikacenku na iya zama rashin ɗabi'a kawai. Aikace-aikacen da ke dakatar da amsawa ko rataye ba wani sabon abu ba ne. Irin waɗannan matsalolin na iya faruwa a sakamakon ɗimbin yawa na RAM, CPU da aka yi yawa, ko kowane malware. Ana nufin wannan ya zama tambaya ta farko don ganowa. Don yin wannan, kuna buƙatar fita kuma ku sake shiga. Idan har yanzu akwai matsala, sake saita aikace-aikacen.

Ci gaba da Sabunta Aikace-aikacen don Spotify

Batun na iya tasowa daga yuwuwar cewa aikace-aikacenku ya ƙare da gaske. Kamar kowane app, Spotify yana fuskantar sabuntawa akai-akai don ci gaba da haɗa ci gaban fasaha masu tasowa. Don haka idan kun sami matsalar, ko da bayan shiga ko shiga kuma kun sake kunna aikace-aikacen, babban batun yana nan, sannan ku tabbatar idan akwai haɓakawa, idan kuma ta faru, in ba haka ba, gyara aikace-aikacen kuma sake gwadawa.

Jagora Mai Sauƙi Don Magance Spotify Babu Sauti A cikin 2021

Yi Bitar Haɗin Ku zuwa Intanet

Galibi batun na iya zama tsarin ku na kan layi. Kuna iya sa ido kan yadda ake amfani da hanyar sadarwar ko amfani da wasu software. Kaddamar da wasu aikace-aikacen da ke buƙatar hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizo sannan tabbatar da mita. Da zarar yana buƙatar shekaru goma don ƙaddamarwa, saurin intanet na iya zama matsala. Gwada wani mai ɗaukar waya mara waya lokacin da kuke wurin yin hakan ko ƙoƙarin matsawa tsakanin 3G daga 2G, da sauransu gwada idan an warware matsalar.

Cire kuma Daga baya Sake shigar da Spotify

Wataƙila kuna fuskantar matsala game da wasu zagi a cikin aikace-aikacenku. Ana iya haifar da wannan ta cikin wasu dalilai da yawa malware a cikin bayanan bayanai. Domin farawa ta hanyar zuwa abubuwan da ake so, yanzu shiga cikin aikace-aikacen, zaɓi wuri sannan tsaftace bayanan. Wannan yana nufin cewa kuna buƙatar sake shiga sannan ku shigar da fayilolin mai jiwuwa waɗanda kuka adana don haɗawa da waccan lokacin a layi. Kuma idan hakan bai yi nasara ba, canjin mai lalacewa zai iya zama mara kyau. Yi ƙoƙarin cire shirin, sannan sake shigar da shi.

Yada RAM

Lokacin da RAM ɗinku ya yi lodi sosai, kuna iya fuskantar waɗannan matsalolin. Amma kuna iya amfani da ƙwaƙwalwar ajiya don saka idanu nawa ƙarfin da ke cikin RAM ɗin ku. Idan da gaske low, da'awar kawai game da 20%, to wannan na iya zama barazana kuma. Cikakken RAM zai sa duk shirye-shiryen da ke kan kwamfutarka su rataye. Don gyara wannan ya kamata ku rufe wasu aikace-aikacen da ba ku buƙata, shiga cikin zaɓuɓɓukan ƙwaƙwalwar ajiya, don zubar da RAM lokacin da na'urar ku ke da wannan fasalin. Hakanan zaka iya cire wasu software waɗanda ba ku amfani da su kuma. Menene ƙari, zaku iya goge cache na Spotify.

Gwada Wata Kwamfuta

Kwamfutarka na iya samun matsala ta fasaha. Amma idan bayan ƙoƙarin duk waɗannan jiyya na sama kuma har yanzu ba za ku iya jin sauti ba, kuna iya gwada shi, gwada kunna wani fayil mai jiwuwa ta amfani da kwamfuta daban kawai. An sauƙaƙa sosai ta gaskiyar cewa bin diddigin na iya aiki ta wayoyinku, iPad, tebur, da TV. Kuma idan kuna da matsalar wayar hannu, gwada kwamfutarku da kusan haɗin kan layi iri ɗaya sannan fayil ɗin sauti iri ɗaya. Lokacin da aka samu mafita.

Waɗannan su ne wasu daga cikin ingantattun hanyoyin da za a gyara matsalar rashin sauti na Spotify. Kamar tabbatar da duba duk abubuwan da aka ambata a sama don kauce wa Spotify ta ba-sauti al'amurran da suka shafi.

Sashe na 3. Yadda za a Guji Spotify Babu Sauti Batun Lokacin Kunna Waƙoƙi?

Lokacin da babu ɗayan waɗannan zaɓuɓɓukan da aka ambata da gaske sun yi aiki a gare ku, to, za a ba ku shawarar ku yi ƙoƙarin mafi kyawun hanya, watau don saukar da albums na Spotify a layi sannan sannan ku canza waƙoƙin zuwa fayil ɗin Mp3 kawai tare da amfani da kayan aikin sauya kiɗan Spotify, kamar. Mai Musanya Spotify.

Kamar yadda zaku fahimta, masu amfani da biyan kuɗi na Spotify kawai zasu iya saukar da waƙoƙin Spotify a layi. Amma yanzu tare da taimakon Spotify Music Converter, babu tambaya a lokacin da kana amfani da wani kyauta ko biya shirin, za ka iya dace Cire Spotify music sa'an nan mayar da su zuwa MP3 ko ma wasu nau'i na Formats for offline saurare.

The Spotify biya Version kawai sa ka ka sauraron songs a kan har zuwa uku daban-daban inji. Saboda daban-daban Digital hakkokin management tsaro, za ka iya kawai ji dadin shi ta hanyar Spotify aikace-aikace. Godiya musamman ga Mai Musanya Spotify, sa'an nan za ka iya yanzu sauƙi maida kowane irin Spotify guda waƙa, da kuma harhada zuwa MP3, AAC, WAV, ko FLAC quality ko dandana shi offline.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Anan ga yadda ake guje wa batun rashin sauti na Spotify.

Mataki 1. Download kuma shigar da Spotify Music Converter a kan kwamfutarka.

Mataki 2. Kaddamar da ko bude aikace-aikace ta kawai danna kan shi. Kwafi kowane URL daga waƙoƙin Spotify kuma liƙa su cikin akwatin juyawa.

mai sauke kiɗa

Mataki 3. Zaɓi tsarin fayil ɗin da kuke so.

saitunan canza kiɗa

Mataki 4. Fara hira ta danna "Maida" button.

Zazzage kiɗan Spotify

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Ba kowa ba ne zai iya fuskantar Yanayin Wajen Layi na Spotify tunda keɓantacce ga masu amfani da Biya. An taƙaita masu amfani kyauta don samun damar abun ciki na Digital na Spotify. Wannan shine dalilin da ya sa Mai Musanya Spotify yana zuwa nan. Yana ba masu amfani Spotify damar samun damar waƙoƙi da ayyukan kiɗa. Bayan zazzagewa, zaku iya haɗawa zuwa duk waƙoƙin Spotify a layi ko da ba kuna amfani da biyan kuɗin Spotify Pay.

  • Zazzage sai ku canza Spotify zuwa MP3, AAC, WAV,
  • Saurin saukewa ko jujjuyawa, mai isa ga saurin 5X.
  • Kiyaye kashi 100 na abubuwan Spotify marasa asara yayin juyowa.
  • Riƙe duk bayanan lakabin ID3 yayin hira.
  • Sabuntawa kyauta da taimakon fasaha.

Kammalawa

Kunna waƙoƙin da kuka fi so ta hanyar Spotify shine kyakkyawan ra'ayi don ciyar da lokaci da jin daɗin duk inda kuke. Duk da haka, yana da ban tsoro a duk lokacin da kuka fuskanci wasu matsalolin da ba za a iya kaucewa ba kamar Spotify babu batun sauti. Mun bayyana ra'ayoyin da za a iya samu a cikin wannan sakon don gyara wannan damuwa.

Mafi kyawun shawarar da aka ba da shawarar shine zazzage waƙoƙin Spotify da kuka fi so ta amfani da mai sauya Spotify kawai. Kuna iya haɗa su ta layi ba tare da wata wahala ba. Don yin wannan, muna ba da shawarar yin amfani da Mai Musanya Spotify. Barka da zuwa duba wannan app a kowane lokaci.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa