Mai Musanya Spotify

Fayilolin Yanar Gizo na Spotify zuwa MP3: Maida Spotify Music zuwa MP3

Ta yaya zan iya tuba Spotify offline fayiloli zuwa MP3? Ina zazzagewar Spotify ke tafiya akan PC na ko wayar hannu? Aikace-aikacen kiɗan dijital sun canza ƙa'idodin kiɗan. Ana amfani da mutane don kiɗan MP3 waɗanda za su iya saukewa da rabawa cikin sauƙi. Akasin haka, aikace-aikacen zamani kamar Spotify da Apple Music duka suna ba da iyakokin su. Kar ku rude. Dukansu suna ba da kiɗan kan layi, amma ba za ku iya samun komai kusa da ƙwarewar kiɗan da aka sauke MP3 ba.

Saboda haka wannan labarin ne duk game offline Spotify music da duk abin da akwai ya sani game da shi.

Part 1. A ina Spotify Store Sauke Music?

Spotify yana ba da abubuwan zazzagewa ta layi don masu amfani da shi tare da wasu keɓantattun zaɓuɓɓuka. Ana samun waɗannan fa'idodin kawai idan kuna shirye ku biya $9.99 kowace wata. Wani lokaci kuna iya mamakin inda kiɗan da aka sauke Spotify ya tafi. Ba za ku iya samun shi a cikin ma'ajiyar gida ba, kuma dole ne ku buɗe Spotify kowane lokaci don kunna shi. To, akwai dalilai na zahiri game da hakan. Ɗaya daga cikin waɗannan shine kariya ta DRM mai aiki da fayilolin rufaffiyar don hana fitarwa ko amfani da wani ɓangare na uku na kiɗan da aka sauke Spotify.

Yanzu koma ga tambaya, inda Spotify ke adana kiɗan da aka sauke? Idan ba za ku iya samun kowane fayilolin layi ba akan na'urar ku, ba ku kaɗai ba. Wataƙila kuna kallon wurin da ba daidai ba ne.

Anan akwai matakan ku don nemo abubuwan saukar da Spotify akan Desktop.

Mataki 1: Bude Spotify. Kuma danna kan Saituna daga Spotify ID toggle a saman dama.

Mataki 2: Gungura ƙasa kuma danna kan Nuna Saitunan Saiti. Gungura ƙasa, kuma za ku iya ganin Wurin Ma'ajiya Ba layi. Hanyar da zazzagewar Spotify ɗinku yana nan; bi shi don buɗe wurin kiɗan da aka sauke Spotify ku.

Masu amfani da Mac za su iya samun ajiya don abubuwan zazzagewa na Spotify a ƙarƙashin ajiyar waƙoƙin Waƙoƙi.

Idan kana amfani da Smartphone, tsari ne kawai tad bit daban-daban. Kuna iya ganin duk jerin waƙoƙinku da fayilolin da aka sauke a ƙarƙashin menu na saitin. Ga yadda ake samun waƙar da aka sauke Spotify akan wayar hannu.

Mataki 1: Bude Spotify kuma Je zuwa menu na saitunan.

Mataki 2: Gungura ƙasa kuma danna Wasu. Sannan danna kan Storage. Wannan hanya, za ka iya samun inda your Spotify music aka adana.

Nemo sauke waƙoƙi a kan Spotify ga masu amfani da iPhone yana da wahala. Saboda da sosai rufaffen da kuma ƙuntata dubawa, ba shi yiwuwa a gano wuri ajiya don Spotify music a kan iOS.

Part 2. Abin da Format ne Spotify Saukar da Music?

Spotify baya amfani da MP3 na al'ada azaman tsarin waƙoƙin zazzagewa. Spotify yana ɓoye fayilolin kiɗan sa a cikin tsarin OGG don hana shi fitar da su azaman fayilolin MP3. Tsarin Ogg Vibs na Spotify yana sauƙaƙa rufaffen ɓoyewa tare da DRM (Digital Right Management) kuma yana kiyaye ingancin sauti mafi girma. AAC yana raba sautuna zuwa ƙananan fakiti na sauti mai inganci, don haka yana ƙunshe da ƙarancin sarari amma mafi girman girman sauti. Wannan muhimmin bangare ne na zabar tsarin Ogg Vibs akan wasu.

Bugu da ƙari, Ogg Vibs yana ba da matsakaicin bitrate, yana sauƙaƙa sauyawa tsakanin matakan sauti dangane da tsarin biyan kuɗi da damar na'urar. OggVibs na iya samar da ingancin sauti har zuwa 320 kbps, kuma yaro, yana yin wannan sauti mai kyau.

Sashe na 3. Yadda za a Convert Spotify Offline Files zuwa MP3?

Ta yaya Spotify Ke Kare Fayilolin Wajen Waje daga Fitar da su azaman MP3?

Kamar yadda ka sani, a wannan lokacin, Spotify ba ya ba ka damar samun damar sauke kiɗan banda Spotify. Don haka babu wata hanya da za ku iya samun dama ko gyara gunkin sai ta hanyar aikace-aikacen kanta. Amma tambayar ita ce Ta yaya Spotify ke toshe waƙa daga fitar da ita azaman MP3.

Amsar ta ta'allaka ne a cikin sauƙi cewa kiɗan Spotify yana ɓoyewa tare da tsarin Ogg Vibs da DRM (Gudanar Dama na Dijital). Rufaffen kiɗan ba abu ne mai sauƙi don yankewa ko canjawa wuri zuwa kowane matsakaici ba. Babu wata hanya don samun damar ma'ajiyar ciki na na'urar don canza bayanin. Ƙari ga haka, ana kuma rufaffen bayanan cache don guje wa duk wani damar yin amfani da bayanan waƙar.

Spotify Offline Files zuwa MP3: Wani Magani?

Ba za ka iya maida Spotify Offline Files zuwa MP3 ko fitarwa su. Amma akwai hanyar fita don maida Spotify music zuwa MP3 music. Spotify yana ba da fasalin abubuwan zazzagewa ta layi kawai a cikin fakitin Premium, wanda bai zo da rabin mummunan kuɗi ba. Amma har yanzu, kiɗan za a iyakance ga na'urori 5 kawai da waƙoƙi 10,000 a matsakaicin. Bugu da ƙari, ana adana waƙoƙin layi a 256 kbps wanda ba shine mafi ingancin da ake samu ba. Yin amfani da madaidaiciyar kayan aiki da taimaka muku gyara duk abubuwan da suka shafi Spotify.

Mai Musanya Spotify yana yanke waƙar Spotify ɗin ku zuwa tsarin MP3 mai sauƙi. Kiɗan da Spotify Music Converter ya adana shine ainihin kiɗan layi na layi wanda yake samuwa don rabawa a duk wani na'ura mai goyan baya. Ba za ku iya tsammanin wani ingancin hiccups tare da Spotify Music Converter saboda yana riƙe da jigon asali na Spotify Music. Duk bayanan metadata da ingancin sauti daidai suke don isar da matsanancin ƙwarewar mai amfani. Bari mu dubi wasu fasalulluka na Spotify Music Converter.

  • Cire kariyar DRM (Digital Right Management) yana tabbatar da cewa babu cin zarafin haƙƙin mallaka.
  • Tsarukan fitarwa na musamman, gami da MP3, M4A, WAV, DA FLAC
  • Zazzagewa na waƙoƙin ku tare da wuraren ajiya na musamman
  • Yana kiyaye alamun ID3 na asali da metadata na kundi, waƙoƙi, da masu fasaha.
  • Saurin zazzagewa tare da Maɗaukakin canjin ƙima. Spotify Music Converter yana ba da saurin saukewar 10x don Windows da 5x don Mac.

A ce ba ka yi saukewa ba Mai Musanya Spotify tukuna. Anan akwai toggles ɗin ku don saukar da Spotify Music Converter duka biyun Mac da Windows.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Bari mu dubi yadda sauki shi ne don maida Spotify zuwa MP3 ta amfani da wadannan matakai uku ta amfani da Spotify Music Converter.

Mataki 1: Kaddamar Spotify Music Converter da manna URL na song kana so ka sauke. Kuna iya samun shi daga mai binciken gidan yanar gizo ko kowane tushen waje yana kawar da buƙatar mallakar Spotify. Yanzu danna kan Fileara fayil don adana fayil ɗinku a cikin jerin gwano. Don kunna fasalin zazzagewar tsari, zaku iya ƙara guda da yawa lokaci guda don yin tsari mai santsi. Tabbatar danna Ƙara-Fayil bayan kowane Kwafi-Paste na URL ɗin da kuka yi.

mai sauke kiɗa

Mataki 2: Mataki na gaba shine don tsara tsarin fitarwa na waƙar ku. Za ka iya canza fitarwa audio format daga toggle a saman kusurwar dama. Zaɓi kowane tsarin sauti daga MP3, M4A, AAC, FLAC, WAV, da ƙari.

saitunan canza kiɗa

Kuna iya canza wurin ajiyar waƙoƙin ku kamar haka. Buga da bincika a kasa hagu da kuma zabi wani fayil ajiye your songs a cikin browse taga.

Mataki 3: Yanzu, mataki na ƙarshe shine a sa duk kyawawan abubuwa su faru a lokaci ɗaya. Danna kan maida located a kasan dama na allo. Kuna iya ganin ETA a gaban ku. Da zarar waƙar ta gama zazzage ta, za ku iya samun ta a cikin fayilolinku na gida.

Zazzage kiɗan Spotify

Kammalawa

Spotify shine babban abin zagayawa don aikace-aikacen kiɗa. Ya yi la'akari da akwatuna da yawa wanda yana da shawarar sosai. Amma 'yan abubuwa na iya buge ku, kamar rashin iya fitar da kiɗan Spotify zuwa MP3. Saboda haka a yau, mun tattauna abin da format Spotify amfani da ta music, da kuma dalilin da ya sa yana da wuya a fashe shi da fitarwa. Kuma mafi kyau duka, ta yaya za mu iya tuba Spotify offline fayiloli zuwa MP3?

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Mun yi ƙoƙarin amsa duk tambayoyinku, amma idan har yanzu kuna da wani abu a zuciyar ku. Za ku so ku sanar da mu a sashin sharhin da ke ƙasa? Muna buɗe wa ga shawarwari da ƙarin tambayoyin ku.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa