Mai Canja Wuri

(Hanyoyi 6) Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba

"Zan iya hana iyayena bin wurin da nake ta hanyar Life360 ba tare da sun sani ba? Ba zan iya tsayawa ba kuma." - Daga Reddit

Shin kuna cikin yanayi ɗaya da matashin da ke sama? Kuna fushi sa'ad da kuka gane cewa iyayenku koyaushe suna bin inda kuke? Shin kuna neman hanyar kashe wurin akan Life360 ba tare da kowa ya sani ba? Wannan labarin yana ba ku mafita guda 6 don kashe bin sawun wuri akan Life360.

Menene Rayuwa 360?

Life360 sabis ne na bin diddigin GPS don ƙananan da'irori (iyali, ƙungiyoyi, da sauransu). Masu amfani za su iya zaɓar raba wurin su tare da sauran masu amfani a cikin ƙaramin da'ira kuma su karɓi faɗakarwa lokacin da wasu a cikin da'irar suka isa mahimman wurare. Wannan sabis ɗin yana da amfani sosai kuma yana jaddada tsaro. Masu amfani za su iya aika faɗakarwar gaggawa ga kowa da kowa a cikin da'irar su kuma samun kwatance zuwa wuraren ƴan uwa.

Kamar yadda aka fada a baya, ba shi da daɗi iyayenku ko membobin ƙungiyar ku suna bin sawun ku saboda dalilai na tsaro. Idan kuna ƙin cewa ana kula da wurin ku kuma kuna son zuwa siyayya tare da saurayinku, buƙatar gaggawar ku na iya zama kashe wurin a kan life360 ba tare da kowa ya sani ba.

Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba (2023)

Mun raba mafi kyawun hanyoyi don kashe wurin ku akan life360 ba tare da kowa ya sani ba.

Kashe Wurin Circle akan Life360

Kuna da hakkin musaki fasalin raba bayanan wurinku tare da masu amfani a cikin takamaiman da'ira ko zaɓi cire haɗin daga da'irar.

  1. Bude Life360 app kuma danna Saituna a kusurwar dama.
  2. Zaɓi wani da'irar da kuke son dakatar da bin diddigin wurinku akan mu'amala.
  3. Danna kan zaɓi na "Location Sharing" kuma buga darjewa don kashe fasalin.
  4. Duba taswirar kuma "Location Sharing Paused" zai bayyana akan allon.

(Hanyoyi 6) Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba

lura:

  • Lokacin da "Location Sharing" ya bayyana akan allon, kowane memba a cikin da'irar za a sanar da shi.
  • Idan kana buƙatar kunna fasalin "Location Sharing", za ka iya danna maɓallin "Ajidar Taimako".
  • Za a sabunta wurin a cikin da'irar ba tare da la'akari da ko an kunna "Rarraba Wuri" ko a'a lokacin da ka danna maɓallin "Check-In".

Kunna Yanayin Jirgin Sama

Hanya ɗaya don dakatar da Life360 daga raba wurinku shine kunna Yanayin Jirgin sama akan na'urar ku.

Bayan kashe Mode na Jirgin, haɗin Intanet na na'urar ba zai iya shiga ba, don haka za a cire haɗin na'urar daga wurin GPS.

(Hanyoyi 6) Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba

Kashe Sabis na GPS akan Na'urarka

Kashe sabis ɗin GPS kuma zai iya zama zaɓi mai yiwuwa don dakatar da haɗin GPS.

Don iPhone:

  • Danna kan Saituna a kan iPhone.
  • Matsa kan "Personal" don buɗe "Sabis na Wuri", sannan kashe wannan sabis ɗin.

(Hanyoyi 6) Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba

Ga Android:

  • Bude aikace-aikacen Saituna akan wayar Android ɗin ku kuma gungurawa ƙasa don zaɓar “Privacy”.
  • Kashe "Location" don dakatar da bin sawun kayan aiki.

(Hanyoyi 6) Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba

Wayar Burner

Abu ne mai sauqi ka kashe wurin akan Life360 ta Wayar Burner. Ana iya zubar da wayoyi masu ƙonewa a kowane lokaci kuma a ɓoye asalin ku.

  • Zazzage Life360 akan wayar kuka sannan ku shiga da wannan asusu.
  • Haɗa wayar zuwa WiFi da ke akwai.
  • Cire wannan app daga na'urar ku kuma iyayenku ba za su daina bin wayar ku ba.

Share Account Life360

Yawancinmu suna tunanin cewa hanya mafi sauƙi don dakatar da bin sawun wurin Life360 shine cire wannan app. Amma shin yana da aminci da gaske don kare sirrin wurinmu?

A haƙiƙa, za a nuna wurin ku a wuri na ƙarshe ko da kun share wannan aikace-aikacen. Don share tarihin wurin dindindin, kuna buƙatar share asusun Life360 daga saitunan gida.

Don share wannan asusun, yakamata ku soke biyan kuɗin shiga da farko. Bayan soke biyan kuɗi, wurinku zai ɓace daga wannan da'irar.

(Hanyoyi 6) Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba

Hanyoyi masu sassauƙa don Kashe Life360 ba tare da kowa ya sani ba: Wurin karya

Ɗayan mafi sassauƙa kuma dacewa tukwici don ɓoye wurin da kuke a yanzu shine zuga wurin karya.

Dannawa ɗaya don Canja wurin GPS akan iPhone & Android (Hanya mafi kyau)

Na san wurin da ake kira software spoofing Mai Canja Wuri. Wannan software na iya sauƙi spoof wurin ku a kan iPhone, iPad, da Android. Da zarar ka saita wurin karya, kowane memba a cikin da'irar ba zai sake bin wurin da kake yanzu ba. Yana da ban mamaki, dama? Anan zaka iya gwadawa.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Mataki 1. Zazzage Location Changer kuma shigar da shi akan kwamfutarka, sannan kaddamar da shi. Zaɓi "Fara".

iOS Location Canjin

Mataki 2. Buɗe na'urarka da farko kuma haɗa ta zuwa kwamfutar.

Mataki 3. Lokacin da aka kafa haɗin, zaɓi wuri ɗaya na karya akan taswira kuma danna "Fara don Gyara".

Spoof iphone location

Za a canza ainihin wurin ku nan take.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yi amfani da App don Canja wurin ku akan Android

Ana kiran ɗaya daga cikin ƙa'idodin da aka fi ba da shawarar don saita wuraren karya Fake GPS Go Location Spoofer. Yanzu, bi matakan da ke ƙasa don dakatar da Life360 daga bin diddigin:

  • Bincika kuma shigar da Spoofer GPS Go na karya daga Play Store kuma kunna "Zaɓin Haɓaka" daga saitunan na'urar ku.
  • Saita wannan app azaman ƙa'idar wurin izgili.
  • Kaddamar da wannan app kuma zaɓi wurin karya.
  • Danna maɓallin "Play" don ci gaba.

(Hanyoyi 6) Yadda ake Kashe Wuri akan Life360 ba tare da Kowa ya sani ba

Hatsari Da Ya Kamata Ku Sani Bayan Kashe Wuri akan Life360

Yana da muhimmin al'amari don kare sirrin mu idan ya zo ga Life360 tunda waɗannan aikace-aikacen bin diddigin za su bayyana sirrin mu. Koyaya, akwai yuwuwar haɗarin da yakamata ku rasa lokacin da kuka zaɓi kashe bin sawun wuri akan Life360.

Rashin Kulawa

Iyaye ba za su iya kula da abin da yara suke yi ko kuma inda suke lokacin da yara ke ɓoye ko karya wurarensu ba. Wannan zai haifar da babbar haɗari na yin garkuwa da su ko ayyukan da ba su dace ba.

Sneak Out

Yawancin matasa suna son yin shure-shure da yamma kuma su taru tare da abokansu. Suna da matukar haɗari idan sun dakatar da bin sawun wurin Life360. Iyaye ba za su iya sanin inda 'ya'yansu suke ba lokacin da yara suka hadu da masu laifi da mutane masu haɗari.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa