iOS Unlocker

Yadda za a buše iPod touch ba tare da kalmar wucewa ba

Wataƙila wani ya saita kalmar sirri akan iPod touch ba tare da sanar da kai ba. Ba ku bayyana kan madaidaicin bayanin game da kalmar wucewa da shigar da kalmar wucewa ba. Ba ka taɓa saita kalmar sirri akan iPod Touch ba yayin da na'urar ke ci gaba da neman kalmar sirri. Duk wani yanayi da ke sama zai haifar da matsalar kulle iPod touch.

Yadda ake Buše iPod Touch Ba tare da Kalmar wucewa ba

Bari mu ga 4 hanyoyin da za a buše iPod touch ba tare da kalmar sirri a kasa:

Buše iPod Touch ba tare da kalmar wucewa ta hanyar farfadowa da na'ura ba

Yana da wani ingantaccen da kuma robust Hanyar buše iPod touch idan da hukuma Hanyar tanadi daga iTunes madadin ba ya aiki a gare ku. Lura cewa wannan hanya za ta share duk bayanai a kan iPod touch.

Mataki 1. Bude iTunes a kan kwamfutarka.

Mataki 2. Kashe iPod touch da kuma samun shi a cikin maida yanayin. Ga matakai don taya iPod zuwa yanayin dawowa:

  • Riƙe maɓallin gefe ko maɓallin saman har sai "Slide to Power Off" yana bayyana akan allon iPod.
  • Kashe na'urar ta hanyar ja da darjewa daga hagu zuwa dama.
  • Haɗa iPod touch zuwa kwamfutar, sannan ka riƙe kuma danna maɓallin Ƙarar ƙasa ko maɓallin Gida har sai yanayin dawowa ya bayyana akan allon.

Mataki 3. iTunes zai nan da nan gane cewa iPod touch ne a dawo da yanayin. Wani ƙaramin saƙo zai tashi yana tambayarka don mayar da iPad ta danna maɓallin "Maida".

4 Tips don Yadda ake Buɗe iPod Touch ba tare da Kalmar wucewa ba

Buše iPod Touch ba tare da kalmar wucewa ta iTunes ba

Akwai hadarin rasa bayanai don buše iPod touch ta hanyar iTunes. Ta amfani da wannan hanyar, za a buƙaci iPod touch don daidaitawa tare da iTunes a baya, ko kuma ba za a gane iPod da ke kulle ba.

Yanzu bin da hukuma hanyoyin bayar da Apple don buše iPod touch via iTunes.

  1. Kaddamar da iTunes da aka yi amfani da ku don daidaitawa da iPad touch.
  2. Haša iPod zuwa kwamfutarka kuma za a samu nasarar haɗa da gane ta iTunes.
  3. Danna gunkin iPod touch a cikin panel kuma kewaya zuwa shafin Summary.
  4. Matsa kan "Mayar da iPod" don fara maidowa. Za a nuna maka sandar tsarin maidowa. Lokacin da aiwatar da aka gama, da iPod tsarin za a mayar da kuma bude da.

Buše iPod Touch ba tare da kalmar wucewa ta amfani da iCloud Yanar Gizo

Za ka iya amfani da wannan bayani idan shi ne ba m don haɗa iPod zuwa kwamfuta. Ta wannan hanyar, kalmar sirri za a share via da "Find My iPod" wani zaɓi a kan yanayin da cewa na'urar da aka rajista da wani iCloud lissafi da wannan zabin da aka kunna.

Babu wata hanya ta yin wariyar ajiya na iPod kamar yadda za ku iya buše na'urar a cikin yanayin sarrafawa. Wato za a goge bayanan iPod.

  1. Kwafi da liƙa rukunin yanar gizon .icloud.com/find akan na'urar iOS ko kwamfuta mai sauƙi.
  2. Bayan buɗe wannan rukunin yanar gizon, shiga cikin asusun iCloud tare da ID ɗin Apple iri ɗaya da lambar wucewa da kuka yi amfani da ita akan iPod touch.
  3. A saman tsakiyar babban dubawa, danna "All Devices" zaɓi kuma iPod touch za a nuna,
  4. Matsa maɓallin "Goge" kuma iPod ɗin zai fara sake saitawa. Yana iya ɗaukar mintuna kaɗan don ƙare aikin sake saiti.

4 Tips don Yadda ake Buɗe iPod Touch ba tare da Kalmar wucewa ba

Buše iPod touch ba tare da iTunes/iCloud ba

Zai zama disheartening idan ba za ka iya gyara naƙasasshen iPod touch tare da iTunes ko dawo da yanayin. A irin wannan yanayi, yawancin masu amfani za su ɗan rikice kuma ba su da alamun abin da za su yi. iPhone Buɗe kayan aiki ne mai yuwuwa wanda zai iya buše iPod touch nakasa ba tare da lambar wucewa ba. Kuma ana iya yin wannan a cikin dannawa kaɗan kawai.

Me yasa Muka Zaba iPhone Unlocker?

  • Cire lambar wucewa daga nakasassu/karye/kulle iPod touch, iPhone, iPad.
  • Ana iya cire kowace lambar wucewar lambobi 4/6, ID na fuska, da ID na taɓawa.
  • Cire iCloud kunnawa kulle lokacin da ka manta da iCloud account kalmar sirri.
  • Hakanan yana goyan bayan sabon sigar na'urorin iOS, kamar iPhone 14, iPhone 14 Pro, iPhone 14 Pro Max, da sauransu.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Matakai don Buše iPod Touch ba tare da Kalmar wucewa ba:

Mataki 1. Buɗe iPhone Buɗe a kan kwamfutarka. Zaɓi "Buɗe lambar wucewa ta allo" kuma yi amfani da kebul na walƙiya na asali don haɗa iPod touch maras kyau zuwa kwamfutar.

ios unlocker

Mataki 2. Don ci gaba da buše na'urar, shigar da iPod touch cikin DFU yanayin. Za a gane na'urar da zaran tana cikin yanayin DFU. Sannan danna "Download" don zazzage fakitin firmware.

haɗa ios zuwa pc

download ios firmware

Mataki 3. Bayan sauke fayil, danna "Fara Buše" don fara Buše tsari. Ba da daɗewa ba za a buɗe iPod touch na naƙasa cikin mintuna.

cire makullin allo na iOS

Kammalawa

Yana da wani abu na kowa don manta da iPod touch lambar wucewa kowace rana. Abubuwan da ke sama sun gabatar da hanyoyi 4 masu tasiri don buše iPod touch ba tare da kalmar sirri ba. Babu shakka, iPhone Buɗe shine mafi dacewa zaɓi a gare ku idan ba ku taɓa daidaita iPod ɗinku tare da iTunes ba ko kunna "Find My iPhone" a baya.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa