Bayanan Leken asiri

Yadda ake Amfani da Sabis na Wura don Kare Yaran ku?

Ka damu yaronka baya kusa? Shin halin yaronku yana da shakku kuma yana son sanin inda ya tafi? Kada ku ƙara cewa, don mun sami mafi kyawun hanyar da za ku iya lura da wurin da yaronku yake.

Yara shine manufar rayuwa ga iyayensu. Kowane iyaye a shirye yake su ɗauki kowane mataki don kare su. Tunanin rashin sanin wurin da yaranku yake na iya zama abin damuwa. Kuna iya jin kamar kutsawa cikin sirrin ɗanku ta hanyar lura da wurin da yake ko ta. Koyaya, yara ba su da laifi kuma suna buƙatar jagora daga iyayensu kafin su ketare iyakacin shekaru. Kusan yara 2100 ne ke bacewa a Amurka kowace rana! Wannan abin damuwa ne, dama? Don haka, yana da kyau a binciko wurin da yaronku yake da a sace shi ko kuma ku yi ayyuka masu lahani kamar shan kwayoyi.

Don haka, idan kun ji cewa yaronku bai balaga ba kuma kuna buƙatar sanin inda yake ko ita, to zuwa wannan zaɓin ba mummunan ra'ayi ba ne.

A wannan zamanin, babu wata hanya da za ku iya cire yaranku daga na'urorin lantarki kamar wayoyin hannu, kwamfutar hannu, kwamfutoci da sauransu. Ba wai kawai suna taimaka wa yaranku samun ƙarin ilimi ba, amma a cikin bala'in da ke gudana, suna sa su haɗa da azuzuwan su ko da a gida. A takaice, yara sun dogara sosai akan wayoyinsu kuma suna ɗaukar su kusan duk inda suka je. Ta haka ne, ta hanyar gano wurin da na'urar yaro, za ka iya samun wurin yaro.

Yadda ake Amfani da Sabis na Wura don Kare Yaran ku?

To, kuna iya yin mamaki game da illar da ke tattare da mika waɗannan na'urori ga yaranku. Dama? To ga abin.

Kafofin watsa labarun suna ba wa yara ƙanana damar zuwa duniyar da ba a sani ba. Suna hulɗa da mutanen da ba a san su ba kowace rana kuma suna saduwa da su a wuraren da suke so. Waɗannan mutanen za su iya tabbatar da zama kamfani mara kyau ga ɗanku. Za su iya yaudarar yaranku su sa su shagaltu da shan miyagun ƙwayoyi da sauran ayyukan da ake tambaya ko kuma ya fi wannan muni. 'Ya'yanku za su iya zama abin sha'awa ga masu garkuwa da mutane da masu lalata da yara su ma! Saboda haka, dole ne a sanar da ku game da wurin yaro da da'irar abokinsa.

Gwada shi Free

Matakai don saita Sabis na Wuri

Sabuwar fasaha tana ba ku damar shiga wurin da yaronku yake ko a ina yake. Abin da kawai za ku yi shi ne ku bi wasu matakai don kunna sabis na wurin a kan na'urar yaron ku don tabbatar da cewa wurinsa ya tashi a kan wayar ku kuma. Wadannan matakai na iya bambanta, dangane da ko yaro yana amfani da Android ko iPhone. Don haka, muna iya alfahari cewa inda fasaha za ta iya haifar da matsala, ita ma za ta iya ba da mafita. Wadannan su ne wasu tabbatattun matakai da za su gaya muku yadda za a kunna wurin sabis a kan iOS da Android dabam.

Ga Duk Na'urorin Android:

  • Je zuwa Saitunan Android Danna kan Wuri.
  • Tabbatar cewa wurin yana kunna iPhone, iPod, ko iPad na ɗanku a nan.
  • Bude saitunan Android kuma.
  • Yanzu danna kan Apps sannan danna lokacin allo.
  • Nemo zaɓi na Izinin kuma danna shi.
  • A ƙarshe, danna kan zaɓin Wuri anan kuma. Tabbatar kunna shi anan kuma.

Kun gama. Yanzu, za ka iya sauri san your yaro ta location kowane lokaci kana so ka.

Don Na'urorin Apple:

  • Je zuwa Saitunan Apple.
  • Danna Sirrin kuma kunna Wuri anan.
  • Yanzu, koma zuwa Apple Saituna kuma danna kan allo lokaci.
  • Na gaba, danna Location sannan ka danna Zaɓi Koyaushe.

Da zarar kun kunna sabis na wurin, tabbatar da cewa yaranku ba su cire su ba na iya zama aiki mai wahala. Tambayar ku ta gaba dole ne ta kasance game da hanyoyin da za ku hana yaronku mayar da canje-canjen da kuka yi. To, dole ne ku sadarwa tare da yaranku. Su sani cewa wadannan tsare-tsare na kariya ne da tsaro. Apple yana sauƙaƙe masu amfani da shi ta hanyar ƙyale ingantaccen kulawar iyaye. Kuna iya bin matakan da aka bayar a ƙasa don tabbatar da cewa canje-canjen da kuke yi ga na'urar ɗanku na dindindin ne.

  • Bude Saitunan Apple.
  • Danna Gaba ɗaya kuma kunna Ƙuntatawa, idan ba a kunna su ba tukuna.
  • Yanzu zaɓi Sabis na Wura.
  • A ƙarshe, zaɓi zaɓin Kar ka ƙyale Canje-canje.

Kuma kun gama! Your yaro ta iPhone location tracking yanzu zai yiwu.

Gwada shi Free

Yadda za a yi amfani da mSpy zuwa waƙa da your yaro ta location?

Mafi kyawun Apps Don Bibiyar Wayar Yara a 2022

Menene mSpy?

Yawancin wayoyi suna zuwa tare da sabis na sa ido na wuri da zaɓuɓɓukan kulawar iyaye. Abin takaici, wurin da suka bayar ba daidai ba ne kuma daidai. Yana tilasta muku neman madadin hanyoyin kunna ayyukan wurin na'urar yaran ku. Wato lokacin aikace-aikacen sarrafa iyaye kamar mSpy zo a yi amfani.

Don haka menene?

mSpy yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace-aikacen kulawar iyaye ya zuwa yanzu. Yana iya aiki akan Android, iOS, da Windows. Aikace-aikacen yana da abubuwan ban mamaki waɗanda ke faranta wa kowane mai amfani da app rai. Yana ba iyaye damar gano 'ya'yansu, iyakance lokacin allo na yaran su, da bayar da rahoton iyaye game da kowane hotuna da rubutu masu shakka. Baya ga wannan, iyaye za su iya toshe aikace-aikace da gidajen yanar gizo marasa aminci daga na'urorin 'ya'yansu. Wannan ba abin mamaki bane? Kuma shin, na gaya muku cewa, mSpy ne miƙa duk wadannan wurare a musamman araha farashin? Yanzu, ba ku da wani dalilin da ba za ku amince da wannan gagarumin aikace-aikacen tare da yaranku ba. To me kuke jira?

Gwada shi Free

Bin Wurin Yara

mSpy yana sa aikin gano yaranku ya fi inganci da sauƙi. Da zarar kun kunna sabis na wurin da yake bayarwa, zaku iya sanin ainihin wurin da yaronku yake, tarihin wurin da yake ko da yake yaronku ya rasa makarantarsa ​​kuma ya yi muku ƙarya.

Yana ba ku damar samun dama ga ainihin lokacin wurin 'ya'yanku. Za ku san shi idan yaranku suna yi muku ƙarya game da wurin da suke a kan kiran waya. Shi ne saboda mSpy zai daidai samar da su na yanzu wuri zuwa gare ku. Ba wai kawai wannan, amma mSpy sa ka ka samun damar your yaro ta wurin tarihi da. Wannan aikace-aikacen yana ci gaba da burge ku tare da kyawawan abubuwan sa. Bugu da ƙari, za ku iya samar da geofences don tabbatar da lafiyar ɗanku. Misali, zaku iya ƙirƙirar shingen geofences don wuraren da aka ziyarta akai-akai waɗanda kuke ɗaukar lafiya. Waɗannan na iya zama makarantar yaranku, wurin shakatawa na kusa, ko ma gidan ku. Za ku san zai karya nasa iyakoki ba tare da izinin ku ba idan kun saka idanu shi ko ita, ta amfani da mSpy.

mspy gps wuri

To, me kuke jira? Shigar mSpy a yanzu! Tabbas wannan aikace-aikacen zai ba ku kwarewa mai ban mamaki. Bibiyar wuri da geofencing zai sa ku zama iyaye mafi wayo, waɗanda za su kayar da wannan tsarar mai hankali. Don haka, kuna shirye ku zama ƙwararren ƙwararren tarbiyya?

Gwada shi Free

Rayuwar mu tana ƙara yin shagali kowace rana. Da kyar ba za mu iya ci gaba da bincikar yaran mu ba. Shin ba haka bane? Dukanmu mun fahimci cewa yara ƙanana suna buƙatar lokacinmu da ƙimarmu, saboda suna fuskantar haɗari da yawa daga duniyar waje. Duk da haka, a cikin zamani na zamani, inda yawancin iyaye suka zama masu shagaltuwa saboda rayuwar aiki, wannan ba zai yiwu ba a mafi yawan lokuta. Don haka, dole ne mu nemi wasu damar don sanar da mu game da ayyukan yaranmu da inda suke.

Na’urorin zamani sun kawo karshen wannan bala’in ta wajen taimaka mana mu san inda yaronmu yake, ko da inda ya je. Dukkanmu muna sane da jarabar yara ga na'urorin lantarki. Waɗannan na'urori suna tafiya tare da yara zuwa duk wuraren da suka ziyarta. Saboda haka, ta hanyar kunna wurin sabis na yaro ta wayar, iPad, iPod, kwamfutar hannu, ko abin da ya ko ita yana da, za ka iya samun your yaro ta location.

Ayyukan wurin da aka gina a yawancin wayoyi da allunan ba su ba mu cikakken bayanin wurin ɗanmu ba. Wato lokacin da iyaye suka zaɓi yin amfani da ingantaccen aikace-aikacen sarrafa iyaye kamar mSpy. Waɗannan aikace-aikacen suna ba ku damar samun ainihin wurin da yaronku yake. To, me kuke jira? Ci gaba da kare yaronku!

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa