Mai sauke bidiyo

Bidiyon YouTube Ba a Kunna? Gwada waɗannan Magani don Gyara (2023)

YouTube shine babban dandalin bidiyo wanda ke ba ku damar kallon duk bidiyon da kuke so. Amma menene za ku yi lokacin da bidiyon YouTube ba sa kunne akan kwamfutarku ko na'urar hannu?

Wataƙila akwai dalilai da yawa waɗanda ke hana YouTube daga lodawa ko kunna bidiyo kamar yadda aka saba, kamar haɗin Intanet mara tsayayye, ƙaƙƙarfan ƙa'idar aiki ko sigar OS, batutuwan mai bincike, har ma da kurakurai tare da YouTube kanta.

Idan ba ku da sa'a kuna samun bidiyon YouTube waɗanda ba za su kunna batutuwa ba kuma ba ku da masaniyar inda za ku fara, ga wurin da ya dace. Ci gaba da gungurawa wannan shafin kuma gano wasu ingantattun hanyoyin magance wannan matsalar ta YouTube cikin sauri.

Dalilan Bidiyon YouTube Ba Za su Kunna ba

Anan ga jerin wasu manyan dalilan da ke sa YouTube ya kasa lodawa ko kunna bidiyo.

  • Matsalolin Intanet: YouTube ba zai loda bidiyo ba idan haɗin intanet ɗin ku bai tsaya tsayin daka ba kuma yana da ƙarfi. Hakanan, tsarin lodawa zai iya yin tasiri idan haɗin sadarwar ku yana jinkiri sosai. A irin waɗannan lokuta, zaku iya rage ingancin bidiyon don kallon su akai-akai.
  • Matsalolin Browser: Bidiyon YouTube ba za su yi wasa ba idan burauzar ku ba ta aiki yadda ya kamata. Koyaya, ana iya magance matsalar ta sake loda shafin yanar gizon. Idan wannan bai gyara matsalar ba, gwada sabunta burauzarku ko share cache kuma duba idan hakan ya warware matsalar.
  • Kwamfuta matsaloli: YouTube ba zai kunna bidiyon ba idan akwai matsala tare da kwamfutarka. A irin wannan yanayin, kuna iya ƙoƙarin sake kunna PC ko kwamfutar tafi-da-gidanka don gyara kuskuren bidiyo na YouTube.
  • Matsalolin YouTube: Wani lokaci, YouTube yana fama da kurakurai da kurakurai waɗanda zasu iya hana app daga buɗe bidiyon. Kuna iya sake shigar da aikace-aikacen ko haɓaka shi don magance matsalar.
  • Matsalolin wayar hannu: Kuna iya haɗu da matsala kunna bidiyo akan YouTube idan ba a sabunta Android ko iOS zuwa sigar ta gaba ba. Shigar da sabuntawa wani lokaci zai sami gyara kuskuren.

Me za a yi Idan Bidiyon YouTube ba sa kunne akan PC?

Tun da yanzu kun san dalilan, lokaci ya yi da za ku shiga ingantattun hanyoyin magance matsalar da samun bidiyoyin YouTube kullum sake kunnawa.

Sake shigar da Shafin YouTube

Idan bidiyon YouTube ya daina kunnawa, gwada sake loda shafin yanar gizon kuma duba idan an warware matsalar. Bugu da ƙari, kuna iya ƙoƙarin rufe shafin sannan ku sake buɗe shi don gyara kuskuren.

Bidiyon YouTube Ba a Kunna? Gwada waɗannan Gyaran baya

Daidaita ingancin Bidiyon YouTube

Wani lokaci, ana saita ingancin bidiyon ku zuwa babba, kuma jinkirin ko rashin kwanciyar hankali haɗin intanet ba zai iya ɗauka iri ɗaya ba. A irin wannan yanayin, zaku iya daidaita ingancin bidiyon YouTube zuwa ƙaramin matakin kuma bincika idan hakan ya warware kuskuren.

Bidiyon YouTube Ba a Kunna? Gwada waɗannan Gyaran baya

Rufe Ka Sake Buɗe Mai Bidiyon Naka

Shin har yanzu kuna fuskantar matsala? Rufe burauzar kuma sake buɗe shi, sannan duba ko YouTube yana kunna bidiyon da kuke so ko a'a. Idan akwai sabuntawa, to gwada shigar da iri ɗaya da wuri-wuri.

Share cache mai bincike da kukis

Kuna iya share cache na burauzar ku da kukis don gyara bidiyon YouTube ba kuskure ba. Kawai yi amfani da gajeriyar hanyar keyboard Ctrl + Shift + Del (Windows) ko Command + Shift + Share (Mac) don share bayanan bincike a cikin Google Chrome ko Mozilla Firefox.

Bidiyon YouTube Ba a Kunna? Gwada waɗannan Gyaran baya

Bude zaman Browsing mai zaman kansa

Idan kuskuren ya ci gaba, shiga cikin zaman bincike na sirri kuma je zuwa YouTube don duba bidiyon da kuke so. Idan YouTube yana kunna bidiyo a Yanayin Incognito (Chrome) ko Browsing mai zaman kansa (Firefox), kawai yana nuna matsala tare da tsawaita filogi ko Asusun Google.

Gwada Wani Mai Binciken Gidan Yanar Gizo

Shin kun sake loda masarrafar gidan yanar gizon amma har yanzu, kuskuren ya ci gaba? Gwada amfani da wani mai binciken gidan yanar gizo kuma duba idan hakan yana gyara matsalar.

Duba Haɗin Intanet

Idan har yanzu YouTube ba ta kunna bidiyo ba, to yana da kyau a duba haɗin Intanet a ga ko hanyar sadarwar ta tsaya ko a'a. Hakanan zaka iya ƙoƙarin buɗe wani shafin yanar gizon don bincika ko haɗin yanar gizon yana aiki daidai ko a'a.

Idan haɗin Intanet ɗin ku baya aiki, gwada cire haɗin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da modem daga wuta, jira na daƙiƙa da yawa, sannan ku dawo da su.

Sake kunna kwamfutarka

Sake kunna kwamfutarka wata hanya ce ta gyara matsalar YouTube ba ta kunna bidiyo ba. Yayin sake kunna PC ɗin ku, gwada shigar da sabuntawa idan akwai.

Duba Sabar YouTube

Wani lokaci, akwai kwaro a cikin sabis na YouTube wanda ke hana shi kunna bidiyo. A wannan lokacin, kawai kuna buƙatar jira na ɗan lokaci kuma ku ci gaba da dubawa don ganin ko kuskuren ya warware.

Sauke YouTube Bidiyo

Me zai faru idan bidiyon YouTube har yanzu ba zai kunna ba bayan kun gwada duk hanyoyin da ke sama? Kuna iya yin la'akari da zazzage bidiyon YouTube zuwa kwamfutarka da kallon su a kowane lokaci ba tare da intanet ba.

Idan kun kasance mai biyan kuɗi na Premium YouTube, zaku iya saukar da bidiyon da kuka fi so cikin sauƙi ta danna maɓallin Zazzagewa. Idan ba haka ba, zaku iya gwada kayan aikin ɓangare na uku kamar Mai saukar da Bidiyo akan layi. Wannan kayan aiki na iya sauke HD / 4K bidiyo daga YouTube da kuma 1000+ video dandamali kamar Twitter, Tumblr, Dailymotion, da dai sauransu.

Ƙarin fasalulluka na Mai saukar da Bidiyo akan layi

  • Mai saukar da Bidiyo akan layi yana adana ainihin ingancin bidiyon. Duk abin da kuke buƙatar ku yi shi ne zaɓi tsari da ƙuduri, kuma za a saukar da bidiyon da kuke so.
  • Yana ba ku damar sauke bidiyoyi masu inganci kamar 1080p, 4K, har ma da ƙudurin 8K don jin daɗin waɗannan bidiyon akan na'urorin Ultra HD.
  • Mai saukar da Bidiyo na kan layi yana ba ku damar cire sauti daga bidiyo da adana fayilolin a cikin tsarin MP3.
  • Wannan kayan aikin yana ba da garantin aminci da tsaftataccen shigarwa ba tare da ƙwayoyin cuta ko malware ba. Baya ga wannan, tana da hanyar sadarwa mai sauƙi, kuma kowa yana iya amfani da shi cikin sauƙi ba tare da neman taimako ba.

Gwada shi Free

Duba jagorar mataki-mataki don zazzage bidiyon YouTube ta amfani da Mai Sauke Bidiyo na Kan layi:

Mataki 1: Da fari dai, je YouTube ko wasu gidajen yanar gizo masu yawo na bidiyo, gano bidiyon da kake son saukewa, sannan ka kwafi URL ɗin sa.

Bidiyon YouTube Ba a Kunna? Gwada waɗannan Gyaran baya

Mataki na 2: Gudu Mai saukar da Bidiyo akan layi sannan ka danna “+ Manna URL”, sannan ka zabi tsari da ƙudurin bidiyon da za ka sauke.

manna URL

Mataki 3: Da zarar ka zaba ka so video quality, yana da lokaci zuwa danna kan "Download" button domin ya ceci videos a kan kwamfutarka.

download online videos

Gwada shi Free

Abin da za a yi Idan Bidiyon YouTube ba zai Kunna akan iPhone / Android ba?

Shin bidiyon YouTube ba sa kunne akan Android ko iPhone ɗinku? Kada ku firgita, saboda muna nan don taimakawa. Ga yadda zaku iya gyara wannan matsala.

Duba Bayanan Waya

Sannu a hankali ko babu haɗin intanet shine babban dalilin rashin kunna bidiyo na YouTube. Bincika bayanan wayar hannu kuma gwada haɗa na'urarka zuwa wata hanyar sadarwa mara waya don gyara matsalar.

Share Cache App na YouTube

Ga masu amfani da Android, share cache don aikace-aikacen YouTube na iya taimakawa wajen magance matsalar. Don na'urorin iOS, kawai sharewa kuma sake shigar da app ɗin YouTube.

Bidiyon YouTube Ba a Kunna? Gwada waɗannan Gyaran baya

Kalli Bidiyon Ta Amfani da Mai Binciken Waya

Idan aikace-aikacen YouTube ba ya aiki ko loda bidiyon, to gwada amfani da mai binciken wayar hannu don ganin ko bidiyon da kuka fi so yana kunne ko a'a.

Sake kunna na'ura

Kashe na'urar Android ko iOS kuma sake kunna ta don bincika ko kuskuren ya warware ko a'a.

Sake shigar da YouTube App

Bidiyon YouTube ba za su yi wasa ba idan akwai matsala a cikin app ɗin. Kuna iya share app ɗin YouTube daga wayar ku sannan ku sake shigar da shi don gyara matsalar.

Bidiyon YouTube Ba a Kunna? Gwada waɗannan Gyaran baya

Sabunta YouTube App & Sigar OS

Yin amfani da tsohuwar manhaja ko sigar OS na iya haifar da matsala wajen kunna bidiyo YouTube. Gwada haɓaka ƙa'idar da OS zuwa sabon sigar kuma sami gyara kuskuren.

Kammalawa

Akwai kana da cikakken jagora don warware YouTube bidiyo ba wasa kuskure. Muna fatan kun ji daɗin karanta shi kuma kun sami ƙarin bayani. Yi alamar shafi nan da nan, kuma kada ku yi jinkirin yin amfani da hanyoyin da aka ambata a sama don gyara matsalar. Duk da haka, idan kuskuren ya ci gaba, to, jin kyauta don haɗi tare da gwani kuma kawar da kwaro a cikin lokaci.

Gwada shi Free

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa