Sharhi

ApowerREC: Software na rikodin allo mai inganci

apowerrec
Lokacin da kake son yin koyaswar bidiyo da gabatarwar samfuri, rikodin dabarun wasan da nunin bidiyo na kan layi, ko watsa shirye-shiryen koyarwa da watsa shirye-shiryen kai tsaye, da sauran fage, abin da kuke buƙata shine ingantaccen software na rikodin allo na kwamfuta.

ApowerREC babbar manhaja ce mai rikodin allo mai inganci wacce ke goyan bayan tsarin Windows da Mac. Yana iya rikodin fuska da sauti na kwakwalwa, Android da iOS na'urorin daidai. Har ila yau, ya ƙunshi ayyuka da yawa irin su annotation, tsarin aiki, loda bidiyo, ɗaukar hotuna da sauransu. Yana da matukar amfani.

ApowerREC yana goyan bayan rikodin sauti mai inganci da yanayin rikodi da yawa (yanki / bin aikace-aikacen ƙira / cikakken allo, da sauransu) don cimma rikodin allo mai aiki tare da sauti daidai. Tare da aikin ApowerREC na musamman na “Rikodin Ayyukan Lokaci”, zaku iya ƙirƙirar ayyukan da aka tsara don yin rikodin ayyukan allon kwamfuta iri-iri (bidiyo masu gudana kai tsaye, tarukan yanar gizo, nunin bidiyo na kan layi, kiran bidiyo, Facetime da sauransu) ta atomatik, ta yadda zai iya ingantawa. aikinku da ingancin rayuwa, suna taimaka muku cikin sauƙin sarrafa ayyuka daban-daban na rikodin bidiyo.

Ko da wane nau'in ayyukan tebur akan allon kwamfuta, ApowerREC na iya yin rikodin su marasa asara tare da ingantaccen sauti, zanga-zangar da allo. A cikin tsarin rikodi, zaku iya ƙara bayanai a cikin ainihin lokaci domin mutane su sami ƙarin cikakkun bayanai. Kuma kuna iya ɗaukar hoton allo a kowane lokaci don raba abubuwan ban mamaki tare da wasu.

ApowerREC yana da sauƙi mai sauƙi, tare da ayyuka masu dacewa da ayyuka masu ƙarfi. Yana da wani super m allo rikodi software ya kamata ka yi kokarin. Siffofinsa masu ƙarfi sune kamar haka.

1. Yanayin rikodi da yawa

ApowerREC yana ba ku yanayin rikodi da yawa ciki har da cikakken allo, yanki na al'ada, ƙayyadaddun yanki da kewayen linzamin kwamfuta. Kuna iya tsara yankin rikodi kuma daidaita girman firam ɗin rikodi gwargwadon bukatunku.

Idan kuna son yin rikodin bidiyo tare da tasirin hoto a cikin hoto, zaku iya yin rikodin bidiyo daga kyamara da aikin allo a lokaci guda ta danna maɓallin kyamara kai tsaye. Ya dace sosai!

2. Bayanin rikodin allo

Domin sanya bidiyon ya zama mai haske da ilimantarwa, zaku iya danna maballin “Graffiti” akan kayan aiki yayin yin rikodi don ƙara layi, rubutu, kibiya, rectangle, ellipse, goge da haskakawa a ainihin lokacin. Sabbin ayyuka na farar allo, sikeli, alama kuma suna da amfani sosai. Wannan yana da sauƙin amfani kuma allon a bayyane yake. Wannan aikin zai zama da amfani sosai lokacin yin rikodin koyawa da zanga-zangar aiki.

3. Rikodin aiki

ApowerREC yana goyan bayan nau'ikan ayyukan rikodi na ɗawainiya: Mai tsara ɗawainiya da Rikodi Biyu.

Idan kun kasance daga kwamfutar a wannan lokacin amma ba ku so ku rasa muhimmin taro, abubuwan da suka faru, watsa shirye-shiryen kai tsaye da sauran nunin, za ku iya amfani da aikin Jadawalin Aiki na ApowerREC. Kuna buƙatar kawai saita "lokacin farawa", "tsawon / lokacin tsayawa" da sauran sigogi, zai yi rikodin bidiyo ta atomatik.

Idan kuna son ci gaba da lura da aikace-aikacen akan kwamfutarka kawai, fasalin rikodi mai zuwa zai biya bukatun ku. Yayin da kuke gwada wannan aikin, ApowerREC zai fara rikodin ayyukan aikace-aikacen. Kuma ba zai dakatar da yin rikodin da hannu ba amma zai dakatar da aikin ta atomatik lokacin da kuka fita aikace-aikacen da kuke amfani da wannan rikodin akan.

4. Hoton hoto

Idan kana son ɗaukar hoton allo da shirya hoton, danna Zaɓin Kayan aiki a kusurwar hagu na sama na Fuskar allo don nemo maɓallin Screenshot.

Bayan ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta, zaku iya ƙara siffofi, kibau, rubutu da sauransu a cikin hoton. Kuna iya shirya hotuna tare da haskakawa da tasirin blur. Yana iya ba kawai rikodin bidiyo, amma kuma kama hotunan kariyar kwamfuta.

5. Gyara bidiyo

ApowerREC yana da aikin gyaran bidiyo na kansa, wanda zai iya tsangwama shirye-shiryen bidiyo, ƙara hotuna da alamar ruwa, da ƙara take da ƙarewa ga wadatar bidiyon ku. Bayan kammala gyaran, danna Export don adana bidiyon ku.

Gabaɗaya magana, ApowerREC ƙwararriyar software ce mai rikodin allo tare da ayyuka masu ƙarfi. Yana da tsayin da ba a iyakance ba na rikodin bidiyo kuma yana goyan bayan tsari da yawa don fitarwa bidiyo. Ko da wane lokacin ban mamaki kuke son yin rikodin, ApowerREC na iya taimaka muku don kammala shi cikin sauƙi.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa