Sharhi

Binciken Kwararrun PDF: Mafi kyawun Kayan aikin PDF na Mac

Kamar yadda Adobe ke samar da PDF, yana da mahimmanci kamar Word, wanda Microsoft ke yi. Idan kai mai amfani ne da Mac, za ka ga cewa kana iya karanta kowane fayil na PDF akan Mac ba tare da shigar da Adobe Reader ba. Duk da haka, idan kana so ka maida da shirya fayilolin PDF, ya kamata ka gwada wasu kayan aikin PDF Converter da PDF Editor.

PDF Gwanaye, wanda aka tsara ta Readdle, aikace-aikace ne mai ƙarfi da inganci don gyara fayilolin PDF da canza PDFs akan Mac. Yana da jituwa tare da iPhone da iPad da. Komai karanta PDF ko wasu hanyoyin magance PDF, Masanin PDF shine mafi kyawun zaɓi don ku iya yin abin da kuke so a cikin PDF yayin karantawa. Sauti MAI GIRMA?
Gwada shi Free

  • Bayyana PDFs
  • Shirya Fayil na PDF
  • Maida PDF zuwa wani fayil
  • eSign PDF
  • Karanta PDF

Bayyana PDFs

Lokacin da kake karanta takaddun PDF, yana iya zama jagora, littafin nazari, kwangila, da sauransu,. Kuna iya yin wasu bayanai ko yin alama a cikin PDF kamar karantawa a cikin littafi. Masanin PDF yana ba da hanyoyi daban-daban don bayyana fayilolin PDF ɗinku.
1. Zana ko zana duk abin da kuke so, kamar taswirar UX, tsare-tsaren 3D don gini da jadawalin kuɗi.
2. Ƙara kowane rubutu a ko'ina a cikin takaddun PDF, musamman yin bayanin kula a cikin magana da ƙara ilimin mahallin.
3. Ƙara siffofi kamar kibiyoyi, da'irori da rectangles don gina zane-zane da makirci.
4. Yanke & Kwafi kowane rubutu a cikin takaddar har ma da adanawa zuwa sabon fayil ɗin PDF.
5. Taimakawa don bayyana takaddun PDF ta amfani da Touch Bar akan Mac.

Takardun bayanin ƙwararrun pdf

Shirya Fayil na PDF

Yawancin lokaci kuna iya son gyara fayil ɗin PDF lokacin karantawa. Masanin PDF shine Editan PDF mai ƙarfi tare da ƙwarewar gyara ƙwararru. Komai share rubutu, maye gurbin hotuna da ƙara hanyoyin haɗin gwiwa, Masanin PDF yana da kyau a duka akan Mac.

Shirya Rubutu: Masanin PDF yana ba da mafi kyawun ƙwarewa don gyara PDFs. Its dubawa dubi sana'a da kuma dace da tace. Za ta gano font, girman, da bawul na ainihin rubutun ta atomatik, don haka zaku iya ƙarawa da canza rubutun ba tare da barin burbushi ba.

Shirya hotuna: Ƙara, maye gurbin da sake girman hotuna a cikin fayil ɗin PDF, komai tambura, jadawali, da sauransu.

Ƙara hanyoyin haɗin gwiwa: Kuna iya ƙara hanyoyin haɗin yanar gizo cikin sauƙi zuwa hoto ko kowane ɓangaren rubutu.
Kwararre pdf add link

Sake gyara abubuwan da ke da hankali: Kwararrun PDF na iya goge rubutu mai mahimmanci da gogewa ko ɓoye bayanan cikin PDF. Wannan yana da matukar fa'ida sosai takardun gyara gyara.

Rage girman fayil: Matsa PDFs ɗinku cikin ƙananan fayiloli don adana ajiyar ku kuma kuna iya raba su cikin sauƙi.

ƙwararren pdf damfara girman fayil ɗin pdf

Gyara shaci: Ƙirƙiri shaci-faɗi don sauƙi kewaya cikin fayil duka.

Lambar Shafi: Sanya kowane shafi na takaddun PDF ɗinku tare da cikakkun lambobin shafi na musamman, tambarin bates ko rubutu mai sauƙi.

Password Kariya: Rufe takaddun PDF ɗinku na sirri tare da amintaccen kalmar sirri ta yadda babu wanda zai iya karanta su ba tare da kalmar sirrinku ba.

Haɗa PDFs: Haɗa fayilolin PDF ko shafuka daga fayilolin PDF daban-daban zuwa PDF ɗaya.

Cire Shafuka daga PDF: A sauƙaƙe cire zaɓaɓɓun shafuka daga PDF ɗinku.

Juya Shafuka a cikin PDF: Canza shafukan PDF ɗin ku kamar yadda kuke so.

Share Shafuka a cikin PDF: Share zaɓaɓɓun shafukan da ba ku buƙata a cikin dannawa biyu kawai.

Sa hannu PDF

A al'ada, lokacin da kake buƙatar sanya hannu kan kwangila ko takarda don kasuwanci ko makaranta, za ka buga takardar, sanya hannu da alƙalami, duba ta cikin kwamfutar kuma aika zuwa imel. Yanzu zaku iya cika sa hannu cikin sauƙi tare da Masanin PDF maimakon hanyar gargajiya.
Da farko, ya kamata ka rubuta sunanka akan madannai, kuma ƙwararren PDF zai canza shi zuwa kyakkyawan rubutun hannu. A madadin, zaku iya amfani da faifan waƙa na MacBook don ƙirƙirar sa hannun ku. Bayan haka, zaku iya sanya sa hannun ku a duk inda kuke so. Wannan yana da sauƙin yin sa hannun. Bugu da kari, zaku iya sanya hannu kan takaddun PDF akan iPhone da iPad tare da Masanin PDF saboda an daidaita sa hannun ku tsakanin iOS da Mac. Yadda dacewa yake.

pdf sa hannun gwani

Cika Fom ɗin PDF

Lokacin da kuka karɓi takaddar fom ɗin PDF don cike bayananku, yana da wahala a cika bayananku. Koyaya, Masanin PDF yana ba da hanya mai mahimmanci don cika bayanan. Kuna iya ƙara rubutu da lambobi cikin sauƙi, magance akwatunan rajista da sa hannu. Masanin PDF yana taimaka muku hanzarta cika fom ɗinku kuma yana sauƙaƙe shigar da fom.

Maida PDF zuwa wani fayil

Lokacin da kake son canza PDFs ɗinku zuwa Word, PPT, Excel, Images da sauransu, zaku iya buɗe shi a cikin Masanin PDF ɗin ku adana su azaman nau'in fayil ɗin da kuke so. Yana da sauƙi da sauri a cikin tattaunawa.

Gwajin Kyauta & Farashi

Idan kun kasance sababbi don amfani da Kwararrun PDF, zaku iya gwadawa kyauta. Idan kana so amfani da cikakken sigar, zaku iya siyan $79.99 na Masanin PDF don Mac. Wannan kunshin kuɗi ne na lokaci ɗaya kuma yana goyan bayan kwamfutocin Mac 3. Idan ku ɗalibai ne kuma furofesoshi, kuna iya neman rangwamen ilimi don siyan shi. Idan kuna son amfani da Masanin PDF don iOS, farashin $ 9.99 akan iPhone da iPad.
Saya yanzu

Kammalawa

Kamar yadda aka ambata, Sadauki Kwararre PDF editan PDF ne mai sauri da fahimta don Mac da iOS. Kuna iya karantawa, canza, gyara, bayyanawa da sa hannu a PDFs. Ya kamata ya zama mafi kyawun aikace-aikacen Editan PDF akan Mac. Kuna Mac na buƙatar wannan abokin tarayya mai ƙarfi kuma yakamata ku sami ɗaya.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa