Sharhi

ExpressVPN Review: Mafi kyawun VPN a cikin 2019

ExpressVPN mashahurin mai bada sabis na VPN ne wanda ke ba da haɗin kai, sauri, aminci kuma amintaccen haɗin VPN. Ben Newman ne ya kafa kamfanin a cikin 2009. Sun fara ne a matsayin kamfani wanda ya kirkiro VPN apps don Mac da Windows. A tsawon lokaci sun faɗaɗa don ba da sabis na VPN don iOS, Android, Blackberry da ƙari. A yau suna ba da bandwidth mara iyaka ga abokan ciniki a cikin wurare sama da 2000 a cikin ƙasashe 94 a duniya.
Gwada shi Free

Fasalolin ExpressVPN

1. Sauki don amfani
ExpressVPN yana da sauƙin amfani da shigarwa. Yana ba abokan ciniki ingantattun aikace-aikace waɗanda za su iya amfani da su don haɗawa da ExpressVPN a kowane lokaci na rana. Waɗannan aikace-aikacen suna da hankali sosai ta yadda zaku buƙaci dannawa ɗaya kawai don jin daɗin samun amintaccen shiga ba tare da ƙuntatawa ta Intanet ba.

2. Haɗi mai sauri da aminci
Cibiyar sadarwa ta ExpressVPN tana da kariya ta zahiri. Yana amfani da ɓoyayyen 256-bit don watsawa da karɓar bayanai amintattu akan Intanet. Hakanan, yana sabunta matakan tsaro koyaushe don dacewa da barazanar kan layi iri-iri. Bugu da kari, ExpressVPN yana ba da bandwidth mara iyaka da babban sauri ga masu amfani da shi. Wannan zaɓin yana ba masu amfani damar yawo ko zazzage fina-finai ko jerin ma'ana cikin sauri ba tare da katsewa ba.

3. Kyakkyawan sabis na abokin ciniki
ExpressVPN yana ba da sabis na abokin ciniki cikin sauri 24 hours a rana, kwanaki 7 a mako. Suna da matsakaicin lokacin amsawa na ƙasa da mintuna 30 kuma ana iya tuntuɓar su ta imel da taɗi kai tsaye.

4. Sabar a wurare da yawa
ExpressVPN yana ba da wuraren sabar fiye da 2000 a cikin ƙasashe 94 na duniya. Wannan fasalin yana ba abokan ciniki damar more kwanciyar hankali lokacin sabis, saboda duk lokacin da ɗaya daga cikin sabobin ya gaza, zaku iya canza haɗin sabar kawai, tare da zaɓar wurin da kuke so. Yana nufin cewa zaku iya kallon Netflix a makaranta ko buɗe gidan yanar gizo ta hanyar gudanarwa tare da ExpressVPN.

5. Ka'idoji da yawa
ExpressVPN yana goyan bayan ka'idoji da yawa (SSTP, PPTP, L2T / IPSec da OpenVPN) yana sa ya zama mai sassauƙa da dacewa ga kowane ɗawainiya da ayyukan da ake buƙata.

6. Dabarun na'urori da yawa
ExpressVPN ya dace da Windows, Mac, Android, iOS da Blackberry. Yana goyan bayan duk na'urorin da ke aiki akan waɗannan dandamali har ma suna ba mu damar haɗa na'urori uku a lokaci guda.

7. Farashin mai araha
ExpressVPN yana ba da sabis na VPN mara iyaka da binciken gidan yanar gizo akan Intanet akan farashi mai araha, amma akwai zaɓuɓɓuka masu rahusa. Ba kamar sauran masu ba da sabis na VPN waɗanda ke da ƙarancin farashi na wata-wata, amma suna ƙuntata abokan ciniki zuwa iyakar bandwidth na wata-wata (wani lokaci kawai saboda kayan aikin uwar garken su yana jinkirin), ExpressVPN yana ba ku damar amfani da duk damar VPN da kuke so akan farashi mai ma'ana.

8. Biyan kuɗi ba tare da haɗari ba
Kuna iya gwada ExpressVPN ba tare da haɗari ba don garantin dawowar kuɗaɗen kwanaki 30. Kowane mutum na iya yin rajista don hidimarsa kuma idan bai gamsu ba zai iya samun maido da kuɗin ba tare da ƙarin tambayoyi ba (a cikin kwanaki 30). Samu lokacin gwaji na kyauta na ExpressVPN.

9. Tsaro tare da ExpressVPN
Sabis ɗin yana amfani da ƙa'idar OpenVPN mai inganci ta 256-bit ta tsohuwa, amma kuma yana goyan bayan L2TP/IPSec, PPTP, SSL da SSTP. Za a iya daidaita zaɓuɓɓukan a cikin software kanta kuma kowanne yana da nasa ribobi da fursunoni. Misali, PPTP ya dace da wayoyin hannu kuma yana tafiya da sauri, amma ba shi da tsaro sosai.

Kasancewa a cikin Tsibirin Budurwar Biritaniya (BVI), ExpressVPN baya ƙarƙashin dokokin riƙe bayanan Amurka. ExpressVPN ta tambaya game da manufofinsu na adana bayanai kuma sun gaya mana kada su yi rikodin duk wani bayanan da za su iya gano mai amfani - kamar adiresoshin IP da mai amfani ke amfani da su akan sabar sa ko adireshin IP na asali na masu amfani, sun kuma gaya mana cewa babu Suna adana bayanan kan layi. ayyuka kamar ziyarar gidajen yanar gizo da fayilolin da aka sauke.

Daidaituwar ExpressVPN

jituwavpn

Sabis na ExpressVPN yana goyan bayan na'urori masu yawa, gami da kwamfutoci, Macs, iPhone, iPad, Android phones da Allunan. Abokan ciniki suna da zaɓi na daidaitawa na hannu ko shigar da aikace-aikacen ExpressVPN, wanda shine hanyar da aka ba da shawarar. Waɗannan su ne koyaswar na'urori da tsarin aiki daban-daban:

Zazzage don Windows
Zazzagewa don Mac
Sauke don Android
Zazzage don iOS

Tsare-tsare da farashin ExpressVPN

Fakitin ExpressVPN price Saya yanzu
Lasisi na Wata 1 $ 12.95 / watan [maxbutton id = "3" url = "http://getappsolution.com/go/expressvpn" taga = "sabon" nofollow = "gaskiya" ]
Lasisi na Wata 6 $9.99/wata ($59.95) [maxbutton id = "3" url = "http://getappsolution.com/go/expressvpn" taga = "sabon" nofollow = "gaskiya" ]
Lasisi na Wata 12 $8.32/wata ($99.95) [maxbutton id = "3" url = "http://getappsolution.com/go/expressvpn" taga = "sabon" nofollow = "gaskiya" ]

Kammalawa

A takaice, ExpressVPN mai ba da sabis na VPN ne wanda baya adana bayanai kuma yana da ingantaccen haɗin gwiwa tare da sabobin fiye da 2000, waɗanda zaku iya amfani da su don haɗawa da gidajen yanar gizo daban-daban da aikace-aikacen kan layi. Har ila yau, yana da hedkwatarsa ​​a tsibirin Virgin Islands, ba a Amurka ba. UU ko Ingila, ƙasashen da suka zama mafi munin leƙen asiri a Intanet. Ya dace da kowane nau'in na'urori da dandamali, yana ba da 'yanci da haɓaka lokacin amfani da intanet. Hakanan yana da ingantaccen sabis wanda ke ba ku tsaro na haɗawa zuwa sabis ɗin VPN na ku awanni 24 a rana, kwana 7 a mako.

Tare da duk waɗannan bayanan, muna ba da shawarar ExpressVPN sosai ga duk wanda ke buƙatar ingantaccen sabis na VPN mai kariya, musamman idan kuna son jin daɗin bidiyo mai yawo. Ba su ne zaɓi mafi arha ba, amma suna ba da sabis mai sauri da aminci a cikin dawowar. Ana iya ɗaukar ExpressVPN azaman ɗayan mafi kyawun sabis na VPN dangane da zaɓuɓɓuka, amincin haɗin gwiwa, dacewa da na'urar da wadatar sabis.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa