VPN

Yadda ake Bude Shafukan da aka toshe a Wayar Android

AN HANA SHIGA!
Wannan kadai zai iya bata ranar ku. Za ku kwashe daƙiƙa na farko kuna mamakin dalilin da yasa rayuwa ba ta da adalci. Ya fi muni idan kuna lilo akan waya: Ko kuna amfani da Wi-Fi na jama'a ko bayanan wayar hannu, zaku yi shakkar wayarku ko IP. Abu na farko da ke zuwa a zuciya shine "me yasa ni?" Gidan yanar gizon da aka katange zai iya zama zaɓi na mai gidan yanar gizon ko mai gudanar da cibiyar sadarwar ku. Yana iya zama gwamnati ta taƙaita duk na'urorin da ke wurin ku azaman ma'auni na tsari.

Ƙuntatawa ya kusan zama wanda ba za a iya jurewa ba a cikin karni na 21st inda kowa da kowa ya shiga cikin haƙƙoƙin yanci da yanci. Samun bayanai yakamata ya zama mafi ƙarancin damuwar ku. Abin takaici, har yanzu yana faruwa saboda dalilai da yawa waɗanda ba za su iya tabbatar da matakin rufe wasu mutane ba. Ko a makaranta ne, a ofis, ko kuma a duk faɗin ƙasar, babu wani dalili da zai isa ya rufe gungun mutane. Ko da gidan yanar gizon ya yi niyya ga takamaiman masu sauraro, mayar da hankali ba yana nufin kulle wasu mutane ba.

Idan kun kasance wanda aka azabtar, kada ku damu, za ku iya nemo hanyarku a kusa da bangon wuta kuma ku ji daɗin samun dama ga kowane abun ciki mara iyaka. Ba kome ba saboda yana yiwuwa a shiga irin katange gidajen yanar gizo ta amfani da wayarka. Na san yana da sauƙi kuma mai amfani akan tebur amma kuma yana yiwuwa akan wayar Android. Kuna iya zaɓar don zuwa fasaha kuma ku nemo ainihin hanyar cire toshe ko kawai ketare kuma ku ɓoye ainihin ku dangane da yanayin ƙuntatawa.

Yadda ake bude gidajen yanar gizo da aka toshe akan Android

Kamar dai akan tebur, zaku iya tsara hanyar shiga gidan yanar gizon ku kuma ku isa wuraren da aka toshe. Yawancin mutane suna ɗauka dabarun kuma "sihiri" kawai yana aiki akan tebur. Bambancin kawai shine akwai babban allon ma'ana zaku iya gudanar da umarni yin zaɓin da sauri.

A yau, yawancin mutane suna ziyartar intanet ta amfani da na'urorin hannu. Wani yanayi ne da aka tilasta Google ya daidaita. Wannan yana nufin kuna da zaɓuɓɓuka da yawa. An mayar da hankali kan sassaucin ku da dacewa. Kada ku kasance cikin takaici lokacin da akwai hanyoyi masu sauƙi na yadda ake buɗe wuraren da aka toshe akan wayoyin Android.

Yadda ake duba gidajen yanar gizo da aka katange akan Android tare da NordVPN

Ɗaya daga cikin ingantattun hanyoyin shiga Netflix ko kowane rukunin yanar gizon da kuka fi so ta wayar Android shine ta VPN. Cibiyar sadarwa mai zaman kanta ta Virtual Private Network tana ɓoye adireshin IP na ainihi kuma yana amfani da IP da aka samar da sabar maimakon. Akwai VPNs da yawa waɗanda ke ba ku sassaucin zaɓi na ƙasar da ake so. Duk da yake akwai zaɓuɓɓuka marasa iyaka akan VPNs, yakamata ku sami wanda ya dace dangane da abubuwan da kuke so. Idan kuna shiga yanar gizo ko shafukan yanar gizo masu ɓarna da ke fallasa ku ga haɗarin tsaro, yakamata ku nemo VPN wanda ke da abubuwan tsaro na ci gaba. Wasu suna mai da hankali kan inganci yayin da wasu ke mai da hankali kan madaidaiciyar hanya. NordVPN yana ba da garantin ma'auni ga duk waɗannan fasalulluka. NordVPN yana da manyan abubuwan tsaro. Ana ba ku tabbacin cikakken kariya daga duk yanayin snitches. Idan an toshe rukunin yanar gizon sakamakon takunkumin gwamnati, za ku kasance lafiya daga hukuma. A zahiri, NordVPN bai damu da nau'in rukunin yanar gizon da kuke son shiga ba. Abin da ake mayar da hankali a nan shi ne ketare duk yanayin hani.

NordVPN shine mafi kyawun zaɓin da zaku iya yi akan yadda ake buɗe wuraren da aka toshe akan Android a cikin duk VPNs. Yana da sauƙin saukewa da shigarwa akan wayoyin Android da kwamfutoci. Girman VPN bai kamata ya damu ba saboda ba za ku iya share kowane fayil ɗinku ba don VPN yayi aiki da kyau.

Gwada shi Free

Bayan shigar NordVPN, kawai ku je saitunan kuma zaɓi ƙasar da kuke so. Adireshin IP ya dogara ne akan zaɓin ƙasarku. NordVPN yana aiki tare ta atomatik da zarar an sami haɗin intanet. Babu wani sabon abu game da yadda ake buɗe wuraren da aka toshe a cikin Wi-Fi a cikin Android. Ko bayanan wayar hannu ne ko kuma Wi-Fi na sirri, VPN da kuka shigar zai sake tura ku zuwa mashigar yanar gizo inda zaku iya shiga kowane rukunin yanar gizo da aka toshe a dacewanku. Samun dama tare da VPN bashi da iyaka.

NordVPN shine mashahurin VPN akan yadda ake buɗe wuraren da aka toshe a cikin Wi-Fi a cikin Android saboda saurin sarrafa shi. Ba za ku fuskanci kowane jinkiri ba saboda kuna amfani da NordVPN. Duk wani jinkiri yayin loda wani shafi gaba ɗaya yana kan nau'in rukunin yanar gizon da ƙirarsa; 'yan korafe-korafen VPNs suna rage haɗin gwiwa ba su da tushe.

Yadda ake saita NordVPN akan Android

NordVPN shine mafi kyawun aikace-aikacen VPN na Android don buɗe wuraren da aka katange, kamar yadda yake goge duk rajistan ayyukan masu amfani. Babu tarihin burauza ko tsarin shiga yanar gizon ku kuma. Wannan yana bambanta VPN daga duk sauran VPNs. Kuma NordVPN ya dace da Android, Windows, Mac da Browser domin ku iya ziyartar kowane rukunin yanar gizo da aka toshe akan kowace na'ura. Kamar yadda kuke son saita NordVPN akan Android, zaku iya bin waɗannan matakai masu sauƙi a ƙasa.
Mataki 1. Zazzage NordVPN daga gidan yanar gizon hukuma.
Mataki 2. Shigar a kan Android phone.
Mataki 3. Sanya saituna ta zaɓar ƙasar da aka fi so.
Mataki 4. Danna kan "connect".

Kammalawa

Idan har yanzu kuna cikin ruɗani game da yadda ake buɗe wuraren da aka katange akan wayar Android, NordVPN shine mafi kyawun maganin ku. Yana ba ku tabbacin ketare ƙuntatawa akan Intanet a cikin ƙungiya ko makaranta. NordVPN kuma na iya ƙetare ka'idojin lasisi ta Netflix. Ko YouTube ne ko kowane dandamali na kafofin watsa labarun mai gudanarwa na cibiyar sadarwa ya ƙuntata, NordVPN yana ba ku tabbacin samun sauƙi da daidaito. Tare da NordVPN, zaku iya buɗe wuraren da aka katange akan wayar Android cikin sauƙi, da kuma buɗe Netflix a makaranta.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa