VPN

Yadda ake Buše Facebook a Makaranta

Dukkanmu mun kamu da Facebook kuma muna son ciyar da lokaci mara iyaka don hawan wannan rukunin yanar gizon. A irin wannan yanayi, idan ka san cewa gudanarwa ta toshe Facebook a harabar makarantar, zai zama babbar matsala ga matasa masu sanyi. Amma kar ka damu! Akwai 'yan dabaru don buɗe Facebook akan wayar hannu ba tare da sanar da kowa game da shi ba. Ee, sabis na VPN na iya taimaka muku don gudanar da wannan aikin cikin sauƙi.

Tubalan rukunin yanar gizon yawanci suna faruwa a matakin cibiyar sadarwa da tushen na'ura. Ko da yake su biyun suna aiki a cikin irin wannan hanya kuma zaka iya samun wasu kayan aikin da za a kewaye su duka biyun. Akwai lambobi na VPNs waɗanda ɗalibai za su iya amfani da su don buɗewa Facebook a cikin harabar makarantar, amma yana da mahimmanci a nemi zaɓi mafi dacewa da kasafin kuɗi kuma abin dogaro. Yayin yin zaɓi don mafi kyawun kayan aiki don buɗewa Facebook, yana da kyau a nemi manufofin shiga, rarraba uwar garken, kariyar ɗigo, da kuma dacewa da na'urar. Don wannan yanayin, kamar yadda kuke buƙatar amfani da Facebook a cikin harabar makarantar, wataƙila kuna samun dama ta hanyar wayar hannu. Yana nufin kana buƙatar uwar garken VPN da ke aiki daidai akan na'urorin Android da iOS.

A cikin wannan labarin, mun haskaka cikakkun bayanai game da buɗewa Facebook ta hanyar NordVPN. Koyaya, an kuma bayyana wasu kayan aikin gasa guda huɗu don sauƙaƙe zaɓinku.

Yadda Zaka Buše Facebook a Makaranta

NordVPN shine zaɓi mafi dacewa kuma mai sassauƙa don tabbatar da damar intanet ɗin ku. Tare da babban tsarin boye-boye, yana iya ceton ɗalibai daga gudanar da makaranta ba tare da hana su damar kan layi ba. Wannan uwar garken yana da goyan bayan ɓoyayyen SSL 2048-Bit wanda ke tabbatar da amintaccen canja wurin bayanai tsakanin sabar da wayar hannu. Yana nufin, ko da lokacin da kuke amfani da Facebook a cikin harabar makaranta, ba wanda zai san ainihin ku. NordVPN a halin yanzu yana aiki a cikin ƙasashe sama da 90 tare da sabbin sabar 5000. Masana sun ƙididdige shi ɗaya daga cikin mafi kyawun fasali da zaɓuɓɓuka masu ƙarfi don buɗe wasu gidajen yanar gizo akan layi. Gudu shine muhimmin mahimmancin aikin ƙima na NordVPN. Domin gudanar da zirga-zirga akan layi, suna amfani da manyan sabar sabar da suka ci gaba.

Keɓance ƙuntatawa na Facebook tare da NordVPN

tsaro lafiya nordvpn

Lokacin da kuka haɗu da intanet / wurin aiki; tsarin yana sanya adireshin IP na gaba ɗaya ga na'urarka. Ana samar da ita ta hanyar sadarwar gida kuma tana da hani da yawa. Lura cewa, wannan adireshin IP ɗin ya ƙunshi cikakkun bayanai game da ƙasarku ko wurin ku. NordVPN taimaka wa masu amfani don haɗawa zuwa sabar VPN mai nisa don samun damar intanet. Domin gudanar da Facebook a harabar gidan, kawai kuna iya amfani da wurin kama-da-wane na wata ƙasa ba tare da yin la'akari da amincin tarihin bincikenku ba. NordVPN yana amfani da ƙaƙƙarfan lambobin ɓoyewa don kiyaye bayanan log ɗin mai amfani lafiya da sirri. Ta wannan hanyar, zaku iya shiga cikin asusunku na Facebook cikin sauƙi a cikin tsari mai kariya ko na sirri ba tare da bin diddigin tsarin tsakiyar makarantar ku ba. Duk abin da kuke buƙatar yi shine:

Mataki 1: Zazzage NordVPN akan na'urar ku kuma biyan kuɗi zuwa kunshin sa.

Gwada shi Free
Mataki 2: Haɗa zuwa uwar garken ta amfani da wuri na musamman. Kuna iya saita wurin ku zuwa kowace ƙasa.
Mataki na 3: Yanzu haɗa zuwa asusun Facebook ɗin ku kuma fara jin daɗin hirarku akan layi.

Madadin Hanyoyin Shiga Facebook Idan An Kashe

1. ExpressVPN
ExpressVPN yana ɗaya daga cikin sabar VPN mafi sauri kuma mafi aminci a kasuwa. An ƙididdige shi mai girma don saurinsa da sassauci. Ta hanyar biyan kuɗi zuwa kunshin su na shekara-shekara na kasafin kuɗi, masu amfani za su iya jin daɗin bandwidth mara iyaka, hana saukarwa kyauta da shiga cikin yankin da aka toshe gidajen yanar gizo kamar Facebook kuma. Ya zo tare da garantin dawowar kuɗi na kwanaki 30 don ku iya gwada shi lafiya.

Gwada shi Free

2 CyberGhost
CyberGhost dandamali babban mai ba da sabis na VPN ne a cikin masana'antar tare da ingantaccen fasalin tsaro da ƙwarewar mai amfani na musamman. Suna ba da tsaro ta hanyar ƙa'idodin sirri na ƙarshe da ɓoyayyun yadudduka da yawa don yin binciken ku cikin aminci da 'yanci daga masu sa ido. Idan kuna son buɗe shafin Facebook a makaranta, zai iya taimaka muku ku ji daɗin shiga yanar gizo ba tare da katsewa ba. Masu farawa za su fi son shi saboda sabis na tallafin abokin ciniki na sa'a 24 × 7 da lokacin amsawa da sauri.

Gwada shi Free

3. Ivacy VPN
Anan akwai wani zaɓi mai ban sha'awa don shiga rukunin yanar gizon da aka katange akan harabar ba tare da barin kowa ya bin diddigin asalin ku ba. Wannan kamfani yana ba da amintattun ayyuka ga masu amfani a duk duniya tun 2007 tare da 450 da sabobin. Suna tabbatar da babban saurin gudu ba tare da manufar shiga ba don kiyaye binciken yanar gizon ku cikin aminci da iyakancewa. Iyakar VPN an ɗora shi da abubuwan ci gaba waɗanda ke tabbatar da babban aiki tare da babban gamsuwar abokin ciniki. Kuna iya samun fakiti masu dacewa da kasafin kuɗi da yawa daga wannan mai bada sabis don jin daɗin Facebook a cikin makaranta ba tare da sanya rami a aljihun ku ba.

Gwada shi Free

4. PureVPN
An ƙera wannan dandali don yi wa masu amfani hidima tare da abin dogaro, da sauri kuma mara ƙuntatawa ga intanet. PureVPN sabobin suna a halin yanzu a cikin ƙasashe sama da 141, kuma suna haɓaka hanyoyin haɗin gwiwa ta hanyar 2000 da sabobin. Tare da bandwidth mara iyaka, shiga sifili, zaɓuɓɓukan ɓoyayyen ɓoyewa, da kariyar leak ɗin DNS, yana bayyana mafi kyawun zaɓi don buɗewa Facebook. Yana aiki daidai akan nau'ikan na'urori masu yawa don ɗaliban makaranta su ji daɗin mafi kyawun sabis don buɗewa Facebook cikin sauƙi.

Gwada shi Free

Kammalawa

Ko da wane aji kuke karantawa, yin amfani da VPN akan na'urorin Android da iOS aiki ne mai sauƙi ga kowane mafari. Kowa zai iya gwada wannan dabara cikin sauƙi don ci gaba da hulɗa da abokai ta yanar gizo ko da a wuraren da aka toshe Facebook. Kodayake NordVPN yana da girma don irin wannan nau'in sabis, wasu masana kuma suna ba da shawarar wasu zaɓuɓɓukan da aka jera a sama. Dukkansu suna da fasalin fasali mai ban mamaki. Koyaya, kafin yin zaɓi, dole ne ku ƙididdige su akan tsaro, keɓantawa, da farashi kuma. Fi son zaɓar fakiti na dogon lokaci don jin daɗin fakitin mafi dacewa. Mafi kyawun mai ba da sabis na VPN ba wai kawai yana ba da damar sauƙi don buɗewa Facebook akan na'urarka ba; a lokaci guda, kuna iya jin daɗin lambobi na nunin TV da wasanni akan layi.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa