Mai rikodi

2 Easy Hanyoyi zuwa Record Mac Screen da Audio

Don yin rikodin allon Mac, hanya mafi mahimmanci ita ce amfani da rikodin allo na QuickTime. Amma idan kana bukatar ka yi rikodin ciki audio a kan Mac da, QuickTime player bai isa ba saboda ginannen rikodin iya kawai rikodin audio ta waje jawabai da ginannen makirufo. Anan za mu gabatar muku da hanyoyi guda biyu masu sauƙi don yin rikodin allo da sauti a lokaci guda akan Mac. Kuna iya ɗaukar bidiyon allo tare da sauti, gami da tsarin sauti da sauti.

Record Screen a kan Mac Ba tare da QuickTime

Tun QuickTime ba zai iya rikodin ciki audio ba tare da taimakon wani ɓangare na uku aikace-aikace, me ya sa ba maye gurbin QuickTime da mafi Mac allo rikodin?

Anan muna ba da shawarar sosai Rikodin allo na Movavi. A matsayin kwararren mai rikodin ga iMac, MacBook, zai iya saduwa da yawa daga cikin allo rikodin bukatun kamar da kuma bauta a matsayin abin dogara QuickTime madadin.

  • Yi rikodin allo tare da sauti na ciki na Mac;
  • Yi rikodin allo Mac tare da muryar murya daga makirufo;
  • Yi rikodin wasan kwaikwayo cikin sauƙi da inganci
  • Ɗauki allo tare da kyamarar gidan yanar gizon;
  • Ƙara bayanin kula zuwa bidiyon da aka yi rikodi;
  • Ba a buƙatar ƙarin aikace-aikacen.

Anan ga yadda ake amfani da Movavi Screen Recorder don yin rikodin allo akan Mac tare da sauti.

Mataki 1. Download kuma shigar Movavi Screen Recorder for Mac

Sigar gwaji ta ba duk masu amfani damar yin rikodin minti 3 na kowane bidiyo ko sauti don gwada tasirin sa.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Mataki 2. Daidaita Rikodi Saituna

Keɓance yankin da kuke son ɗauka, kunna/kashe makirufo, daidaita ƙarar, da saita maɓallan zafi, da sauransu. Lokacin da kuka shirya don yin rikodi, danna maɓallin REC.

kama allon kwamfutarka

Lura: Don samun ingantaccen sauti na makirufo, kuna iya ba da damar soke hayaniyar makirufo da fasalin haɓaka makirufo.

Siffanta Saituna

Mataki 3. Record Screen da Voice a kan Mac

Ana ɗaukar allon Mac ɗin ku don ku iya yin duk abin da kuka saba nunawa a cikin rikodin. Bayan haka, zaku iya kunna kyamarar gidan yanar gizon don saka kanku cikin bidiyon. Duka sautin tsarin akan Mac da sautin makirufo za a iya yin rikodin su a sarari.

siffanta girman wurin rikodi

Mataki 4. Ajiye Screen Recording File a kan Mac

Kamar yadda aka yi rikodin duk abubuwa, kawai danna maɓallin REC don dakatar da ɗauka ko amfani da maɓallan zafi. Sa'an nan, bidiyo mai audio da ka dauka za a ajiye ta atomatik. Kuna iya samfoti da raba shi akan Facebook da Twitter.

ajiye rikodin

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yi amfani da QuickTime Recording Video da Audio akan Mac

1. Yi amfani da QuickTime Screen Recording tare da Audio

A kan iMac, MacBook, yi amfani da Finder don gano wuri da QuickTime player da kaddamar da shirin.

Danna Fayil a saman menu na sama kuma zaɓi Sabon Rikodin allo.

Yi amfani da QuickTime Screen Recording tare da Audio

2. Zaba Audio Sources for Screen Video

A kan akwatin rikodin allo, danna alamar kibiya ta ƙasa kusa da maɓallin rikodin.

A cikin menu mai saukewa. Kuna iya zaɓar yin rikodin sauti daga makirufo na ciki ko makirufo na waje. Idan ba kwa buƙatar ingantaccen sauti mai inganci, kuna iya yin rikodin allo kawai tare da sauti daga makirufo Mac.

Zaɓi Tushen Sauti don Bidiyon allo

Danna maɓallin rikodin ja don fara ɗaukar allon Mac tare da sauti.

Note: Don rikodin tsarin audio a kan Mac, za ka iya amfani da Soundflower da QuickTime allo rikodi. Soundflower shine tsawaita tsarin sauti wanda ke ba aikace-aikacen damar wuce sauti zuwa wani aikace-aikacen. Misali, zaku iya zaɓar Soundflower azaman na'urar fitarwa don YouTube kuma zaɓi Soundflower azaman na'urar shigar da YouTube. QuickTime zai iya rikodin duka allo da bidiyo na YouTube streaming video on Mac.

3. Dakatar da QuickTime Screen Recording

Lokacin da ka kama duk abin da kuke bukata tare da Mac allo, za ka iya danna rikodin button sake dakatar da QuickTime allo rikodi. Ko za ka iya dama-danna a kan QuickTime a cikin Dock kuma zaɓi Tsaida Recording.

Note: Wasu masu amfani sun ruwaito cewa Soundflower ba ya aiki a kan Mac OS Sierra. Idan wannan matsalar tana faruwa akan Mac ɗin ku, zaku iya gwada wannan ƙwararren mai rikodin allo don Mac.

Sama da duka wasu hanyoyi ne masu dacewa don yin rikodin Mac tare da sauti. Gwada software kamar Rikodin allo na Movavi, kuma ya kamata ya cece ku ƙarin lokaci da makamashi don yin rikodin allo akan Mac. Amma idan ka fi son yin amfani da 'yan qasar kayan aikin a kan Mac, QuickTime ne kuma abin dogara wani zaɓi.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa