Ajiyayyen bayanan bayanai

Yadda ake Mai da Deleted HTML/HTM Files daga Laptop

Menene HTML File?

HTML shine daidaitaccen harshe don ƙirƙirar shafukan yanar gizo waɗanda masu binciken gidan yanar gizon ke amfani da su don fassarawa da tsara rubutu, hotuna, da sauran abubuwa zuwa shafukan yanar gizo na gani ko masu ji. Fayilolin HTML suna nuna tsarin abubuwan HTML masu gida. Ana nuna waɗannan a cikin daftarin aiki ta alamun HTML, an rufe su a maƙallan kusurwa. Ana iya isar da takaddun HTML ta hanya ɗaya da kowane fayil ɗin kwamfuta. Mafi yawan sunan sunan fayil don fayilolin da ke ɗauke da HTML shine .html. Gajarta gama gari na wannan shine .htm, wanda za'a iya gani akan wasu tsarin aiki na farko da tsarin fayil.

Yadda ake Mai da Fayilolin HTML/HTM daga PC?

Koyaya, masu amfani na iya share irin waɗannan mahimman fayilolin HTML/HTM bisa kuskure ko saboda wasu kurakuran fasaha. Share fayilolin da ba'a so daga rumbun kwamfutarka abu ne na gama-gari don wadatar da sararin ƙwaƙwalwar ajiya don adana sabbin bayanai, yana yiwuwa a share fayilolin HTML/HTM da suka dace ba da gangan ba. Kuna iya dawo da fayilolin HTML/HTM da aka goge daga recycle bin idan kun sami kuskurenku cikin lokaci.

Idan da rashin alheri kun zubar da Recycle Bin, ko kuma kun rasa mahimman fayilolin HTML/HTM ɗinku saboda kamuwa da cuta ko wata gazawar tsarin, wannan koyawa za ta ba ku hanya mai sauƙi da inganci don dawo da fayilolin HTML/HTM ɗinku da suka ɓace tare da mafi kyawun HTML/ HTM shirin dawo da fayilolin mai suna Ajiyayyen bayanan bayanai.

  • Shirin zai iya dawo da fayilolin HTML da aka goge daga PC;
  • Yana kuma iya dawo da gurɓatattun fayilolin HTML daga PC, rumbun kwamfutarka na waje.
  • Goyan bayan dawo da bayanai don kwamfuta akan Windows 11, 10, 8, 7, XP, Vista.

Don dawo da fayilolin HTML/HMT da aka goge ko batattu, bi waɗannan matakan.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Mataki 1. Download Ajiyayyen bayanan bayanai zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ko tebur ɗin ku kuma shigar da shi. Kada ka shigar da ƙa'idar a wuri ɗaya da fayilolin HTML/HTM ɗinka da aka goge don gujewa sake rubuta fayilolin HTML da aka goge tare da sabbin bayanai.

Mataki 2. Yanzu, kaddamar da software, zaɓi wurin ajiyar diski tare da share fayilolin HTML/HTM, sa'annan ka yi alama a akwatin Takardun. Sannan danna "Scan".

sake dawo da bayanai

Mataki 3. Za a kunna Scan mai sauri ta atomatik kuma a kammala shi cikin ɗan gajeren lokaci. Sannan zaku iya duba sakamakon da aka duba. Idan baku gamsu da sakamakon ba zaku iya gwada Deep Scan.

Ana dubawa da batattu bayanai

Mataki 4. Zaɓi fayilolin HTML/HTM da aka goge/ɓata waɗanda kuke so, sannan danna maɓallin “Maida” don dawo dasu zuwa kwamfutar. A cikin wannan mataki, akwai akwatin bincike don ku don tace ta suna ko hanya. Bayan haka, idan ba ku son yanayin don duba bayanan, zaku iya canza su ta danna gumakan da ke ƙarƙashin Deep Scan.

mai da batattu fayiloli

HTML shine ainihin harshen gidan yanar gizon don ƙirƙirar abun ciki don kowa ya yi amfani da shi a ko'ina. Anan akwai wasu shawarwari masu amfani don ku don guje wa asarar mahimman fayilolin HTML/HTM:

  1. Ajiye mahimman fayilolin HTML ɗinku, waɗanda ke da mahimmanci ga sarrafa bayanai.
  2. Yi amfani da software na Antivirus don kare fayilolin HTML ɗinku daga ƙwayoyin cuta
  3. A guji adana sabbin bayanai akan tuƙi ko partition bayan rasa bayanai daga gare ta

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa