Mai rikodi

Rikodin Facecam: Yi rikodin fuskarka da allo a lokaci guda

Yawanci, bidiyo tare da Facecam suna jan hankalin ƙarin masu bi musamman lokacin da ake yawo kai tsaye tun da nuna fuskoki na iya ƙara hulɗa da masu sauraro da kuma sa bidiyon ya zama sananne. Nemo kayan aiki mai dacewa don yin rikodin fuska da allo a halin yanzu zai ɗauki lokaci da kuzari mai yawa. Mai rikodin Facecam da aka gabatar a cikin wannan labarin na iya tabbatar da rikodi mai inganci. Kuna iya amfani da wannan kayan aikin don yin rikodin Facecam da wasan kwaikwayo a lokaci guda ko ƙirƙirar bidiyon amsa ko bidiyon lacca wanda ya fi kusanci ga masu sauraron ku.

Kafin yin rikodin Facecam da allo

Menene Facecam?

Idan kai ɗan wasa ne, tabbas ka ga yawancin bidiyoyi na “Mu Play” ko bidiyoyin koyawa akan YouTube ko wasu dandamali na yawo na wasa. YouTubers sukan sanya fuskokinsu tare da firam a kusurwar allon. Ana kiran wannan da Facecam (ko kyamarar fuska). Bidiyon Facecam yawanci sun haɗa da labari mai jiwuwa kuma. Wannan kuma yana iya zama dalilin da yasa laccoci na kan layi da bidiyoyin koyarwa zasu ƙunshi Facecam don yin bayani musamman.

Yadda ake yin Facecam?

Idan kana son sanin yadda ake rikodin fuskarka yayin yin rikodin allon wasan bidiyo, duk abin da kawai kuke buƙata shine na'urar rikodin Facecam wanda zai iya yin rikodin fuskarku da allo a lokaci guda kuma yawancin matsalolin ku na iya samun ceto!

Yadda ake rikodin Facecam tare da Audio Yayin Wasan

Rikodin allo na Movavi software ce mai sauƙi mai rikodin allo wacce za ta iya yin rikodin fuskarka da allo a lokaci guda ko kawai rikodin ɗaya daga cikin biyun kawai. Mai rikodin allo mai ƙarfi da juzu'i kuma yana ba ku damar yin rikodin sautin labari ta makirufo yayin yin rikodin Facecam ko allo. Rikodin Wasan da aka haɓaka a halin yanzu yana iya dacewa da nuna fuskarku da yin rikodin akan rikodin yayin da kuke yin bidiyon wasa.

  • Yi rikodin sauti daga tsarin kuma ana samun ikon sarrafa ƙara yayin yin rikodi.
  • Yana keɓance wurin rikodi, ƙimar firam, bayyananne, haske, bambanci, da sauransu.
  • Screenshot kuma yi rikodin Facecam ɗin ku.
  • Zana ko ƙara rubutu, kibau zuwa rikodi/ hoton allo.
  • Yana adana bidiyon ku a cikin MP4, WMV, MOV, F4V, AVI, TS, GIF… don ku iya loda su zuwa yawancin kafofin watsa labarun ciki har da Facebook, Instagram, Twitter, da ƙari.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yadda ake rikodin Facecam da Gameplay

Don yin rikodin Facecam yayin wasa, matakan suna da sauƙi.

Mataki 1. Kafin ka fara wasan, bude Movavi Screen Recorder.

Mataki 2. Danna don buɗe Screen Recording. Sannan zaɓi tushen bidiyo kuma tsara takamaiman yankin da kuke son yin rikodin. Hakanan zaka iya zaɓar yin rikodin cikakken ƙirar wasan.

Rikodin allo na Movavi

Mataki 3. Canja a kan Webcam button.

Kar a manta da kunna tsarin sauti da sautin makirufo shima. Kuna iya duba ingancin sauti ta fasalin Duba Sauti. Sannan daidaita girman Facecam sannan ka ja akwatin zuwa wani kusurwa akan allon kwamfutarka.

Siffanta Saituna

Mataki 4. Danna REC kafin ka fara wasan.

Kuna iya duba rikodin kuma danna Ajiye don adana bidiyon, ko danna Sake yin rikodi don sake yin rikodi (amma ainihin fayil ɗin ba zai adana ba.)

kama allon kwamfutarka

Yadda ake rikodin Facecam kawai

Idan kana son yin rikodin fuskarka daga kyamarar gidan yanar gizon kawai, bi matakan.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Mataki 1. Bude Mai rikodin Bidiyo.

Mataki na 2. Daga sashin kyamarar gidan yanar gizon (allon kyamaran gidan yanar gizon), danna maɓallin kibiya ƙasa kusa da gunkin kuma zaɓi kyamaran gidan yanar gizo. Kuna iya danna Sarrafa don samfoti na kyamarar gidan yanar gizon ku kuma daidaita ƙudurinsa, matsayi, bayyananniyar sa, da ƙari. Danna Ok don ajiye daidaitawa kuma komawa.

Rikodin allo na Movavi

Mataki 3. Kunna maɓallin kyamaran gidan yanar gizon don kunna Facecam. Kunna sautin tsarin da makirufo idan kuna buƙatarsa. Lokacin da kuka shirya, danna maɓallin REC a gefen dama don fara rikodin.

siffanta girman wurin rikodi

Mataki na 4. Za ka iya ƙara sama ko ƙasa muryarka ko tsarin audio a lokacin rikodi don daidaita bango music. Danna Tsaida don ƙare rikodin. Idan kana buƙatar shi don dakatar da rikodin ta atomatik, danna maɓallin tare da alamar agogo kuma saita tsawon lokacin bidiyo na Facecam.

ajiye rikodin

Yanzu zaku iya samfoti bidiyon ku na Facecam sannan ku raba shi zuwa YouTube, Facebook, Twitter, Instagram, Vimeo, da ƙari a dannawa ɗaya.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yadda Ake Samun Facecam A Waya

Idan kuna yin wasannin hannu, kuna iya yin rikodin bidiyo na Facecam a kan wayarku, wato, don yin rikodin fuskarku da wasan kwaikwayo a cikin bidiyon. Abin takaici, babu mai rikodin allo da ya zo da fasalin Facecam da aka ƙera don wayar hannu. Wayoyin ku na android ko iPhone ba su da damar shiga Facecam kai tsaye.

Abin farin ciki, har yanzu kuna iya yin irin wannan bidiyon "Mu Kunna" ta hanyar ɗaukar ayyuka akan wayarku tare da haɗa Facecam. Kuna iya gwada waɗannan hanyoyi guda biyu masu sauƙi:

Sanya allon wayar akan kwamfutarka, sannan yi amfani da Rikodin allo na Movavi don yin rikodin allo na wayarka lokaci guda da Facecam.

Record iPhone Screen da Facecam

Kamar yadda aka nuna a wasu bidiyon YouTube, zaku iya amfani da wayoyin hannu guda biyu, ɗaya don yin rikodin fuskarku da kyamarar gaba, ɗayan kuma don rikodin wasan kwaikwayo. Sannan ana iya haɗa bidiyon biyu tare da software na gyara bidiyo kamar iMovie.

Amma duka hanyoyin ba za su goyi bayan yin rikodin Facecam da allo a lokaci guda ba.

Duk abubuwan da ke sama su ne hanyoyin da za a iya ɗauka don yin rikodin Facecam, ko a ce, yi rikodin fuskarka da allo a lokaci guda don yin bidiyo "Mu Kunna". Kayan aikin Desktop kamar Rikodin allo na Movavi sun fi dacewa saboda ba wai kawai yana aiki azaman mai rikodin Facecam ba har ma yana daure tare da kayan aikin gyara don haɓaka rikodin bidiyo na ku. Gwada shi kuma ƙirƙirar Facecam.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa