Mai rikodi

Yadda ake yin rikodin zaman GoToMeeting a sauƙaƙe akan PC

Kuna ganin komai yana canzawa cikin nutsuwa? Idan kuna son ku cancanci aikinku, kuna buƙatar ci gaba da koyo da sadarwa a ko'ina. Da kyar ake samun sabon ilimi ta hanyar karatu a gida. Koyaya, tarurrukan da yawa da tafiye-tafiyen kasuwanci da yawa ba za su iya jurewa ba, kuma suna satar lokacinku daga koyon wasu sabbin abubuwa. Saboda haka, don dacewa da wannan zamani na zamani, kamfanoni da yawa suna haɓaka ta yin amfani da taron bidiyo na nesa maimakon na gargajiya, suna 'yantar da yawancin ma'aikata daga ba da lokaci don komawa kamfanoni da yin tarurruka.

Yanzu, duk inda kake, muddin kana da kwamfuta ko wayar hannu, za ka iya shiga cikin dacewa da ingantaccen taron ƙwararru. Wannan sabon nau'in taron ƙwararru ne wanda ake haɓakawa a cikin fasaha - Webinar, wanda aka saki akan dandalin GotoMeeting.

Ko da yake GotoMeeting yana da inganci a gare ku don halartar taro a kowane lokaci da ko'ina, wani lokacin akwai bayanai da yawa da kuke buƙatar yin alama. Lokacin da ba za ku iya tunawa da cikakkun bayanai da yawa ba, za ku iya ƙoƙarin yin rikodin tarurrukan kan layi don kada ku rasa da yawa. Yanzu, wannan shafin yana ɗaukar ku ta yadda ake yin rikodin zaman GoToMeeting akan PC cikin dacewa.

Part 1. Yi rikodin GoToMeeting Video da Audio tare da Nasa Rikodin allo

Zaman GotoMeeting ya fahimci dacewa yana taka muhimmiyar rawa a haɗin kai na ofis, wanda zai iya inganta ingantaccen sadarwa tsakanin kamfanoni da sarrafa farashin sadarwa. Don taimakawa mutane yin rikodin taron bidiyo da aka gudanar akan zaman GotoMeeting don kada a rasa mahimman bayanai na tarurrukan, masu amfani za su iya amfani da ginanniyar aikin rikodin allo kai tsaye. Kafin amfani da aikin rikodi, kuna buƙatar kammala tsarin saitin kafin fara taron.

SHARI'A:

  • Rikodin GotoMeeting yana buƙatar ɗaukar aƙalla MB 500 na sarari diski kyauta. Kafin yin rikodi, dole ne ka tabbatar da cewa ya kamata a sami fiye da 1 GB na sarari kyauta.
  • Ta hanyar tsoho, za a adana rikodin a ƙarƙashin babban fayil na Takardu. Idan kana buƙatar canza wurin fayil ɗin bidiyo da aka yi rikodin, saita shi a gaba.
  • Kashe software mai zaman kansa ko waɗanda zasu dame ku, kuma aikin rikodi zai yi rikodin duk ayyukan da aka nuna akan allon yayin lokacin aiwatarwa.

Bayan kammala aikin shirye-shiryen da ke sama, zaku iya koyan yadda ake fara yin rikodin zaman GotoMetting tare da jagoranmu a ƙasa!

Jagora:
MATAKI 1. Bude GotoMeeting kuma zaɓi masu amfani da kuke son haɗawa a cikin Cloud Recording a cikin "Saitin Mai amfani". Sa'an nan danna "Cloud Recording" a cikin aikin menu.
Mataki 2. Daga zaɓuɓɓukan, danna "Cloud Recording" kuma danna "Ajiye".
Mataki na 3. Lokacin da ka fara taron, danna maɓallin "Record".
Mataki na 4. Bayan taron, za ku iya samun bidiyon da aka rikodi a cikin “Tarihin Taro” don sake kunnawa.

Yi rikodin Bidiyon GotoMeeting da Auido tare da Mai rikodin allo na kansa

Babban fa'idar yin amfani da aikin rikodin bidiyo na GotoMeeting shine sauƙin sa. A lokaci guda kuma, har yanzu akwai wasu ƙananan kurakurai masu nadama.

GASKIYA:

  • Aƙalla Windows Media Player 9 yakamata ya kasance don masu amfani da Windows don yin rikodin GoToMeeting kai tsaye;
  • Yana buƙatar aƙalla 500MB na sararin diski don ci gaba da rikodin tarurruka;
  • Rikodin zai tsaya kai tsaye idan sararin diski ya faɗi ƙasa zuwa 100MB;
  • Mayar da zaman rikodi zuwa tsarin Windows yana buƙatar girman 1GB ko sau biyu.

Idan ba kwa son gazawar GoToMeeting ta haifar da kowane kurakurai yayin da kuke taron, muna buƙatar yin la'akari da wasu ƙarin software na rikodin allo na musamman don taimakawa don yin rikodin zaman GoToMeeting. Na gaba, Ina so in ba da shawarar ƙarin ƙwararrun software na rikodin bidiyo wanda ke aiki mafi aminci.

Sashe na 2. Babban Hanyar yin rikodin zaman GoToMeeting akan Windows/Mac

Rikodin allo na Movavi ƙwararren kayan aiki ne na ɗaukar allo don Windows/Mac. Tare da Movavi Screen Recorder, zaku iya ɗaukar zaman GotoMeeting na gaske akan Windows ko Mac cikin sauƙi, fitar da rikodin zuwa tsari mai dacewa, da raba tarurrukan da aka yi rikodi tare da abokan aiki.

FEATURES:

  • Taimakawa yin rikodin duk ayyuka da ayyuka akan tebur;
  • Goyi bayan gyara na ainihin lokacin rikodin bidiyo;
  • Ana iya amfani da maɓallan zafi don sarrafa kamawa da dacewa;
  • Samar da daban-daban fitarwa Formats na fitarwa da rubuce fayiloli, ciki har da WMV, MP4, MOV, F4V, AVI, TS;
  • Yi aiki akan duka Windows da Mac;
  • Ba ku damar ɗaukar hotuna na wani allo yayin yin rikodi;
  • Ba ka damar keɓance girman rikodi gwargwadon buƙatarka.

Zazzage rikodin allo na Movavi don Windows ko Mac. Muna ba da shawarar ku fara da sigar gwaji kyauta don amfani na farko. Na gaba, bari mu kalli yadda ake sarrafa Movavi Screen Recorder da ake amfani da shi.

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

MATAKI 1. Kaddamar da Movavi Screen Recorder
Kaddamar da shirin kuma za ku ga wannan sauki dubawa. Sannan zaɓi Rikodin Bidiyo don shirya don yin rikodin zaman GotoMeeting.

Rikodin allo na Movavi

MATAKI 2. Keɓance Wuri Mai Kyau
Lokacin da ka zaɓi Mai rikodin Bidiyo, za ka iya zaɓar “Cikakken allo” don yin rikodin gabaɗayan allo, ko zaɓi “Custom” don fitar da wurin allo don dacewa da girman zaman GotoMeeting. Sannan zaku iya kunna “System Sautin” da kuma “Microphone” don yin rikodin muryoyin ku da abokan aikin ku.

kama allon kwamfutarka

MATAKI 3. Keɓance Saituna
Danna gunkin gear da ke sama da sashin "Microphone", za ku iya yin ƙarin saitunan zaɓi tare da menu na "Preference" - a nan za ku sami zaɓuɓɓuka don taimaka muku amfani da shirin mafi dacewa.
Da zaɓin

Siffanta Saituna

MATAKI 4. Danna REC don yin rikodi
Shin kuna shirye don fara rikodin taron? Kawai danna maɓallin "REC". Yayin rikodin, alamar kyamara tana ba ku damar ɗaukar hoton allo idan kuna buƙatar shi.

Lura: Lokacin da kuka fara rikodin GoToMeeting, zaku iya shirya bidiyon nan take ta amfani da rukunin zane.

MATAKI 5. Ajiye Rikodi
A lokacin da Rikodin allo na Movavi yana gama rikodin, zaku iya danna maɓallin REC akan mashaya don ƙare rikodin. Sannan, danna maɓallin "Ajiye" don adana zaman GoToMeeting da aka yi rikodin.

ajiye rikodin

Ƙarin kamfanoni suna ƙoƙarin sadar da sadarwar nesa da hulɗar lokaci ta amfani da GotoMeeting. Amfani Rikodin allo na Movavi, za ku iya saka duk mahimman abubuwan da aka ambata a taron kan layi, don ku tabbata ba ku manta da wasu mahimman bayanai da maigidanku ya gabatar ba. Idan ka sami Movavi Screen Recorder yana taimakawa, taimaka mana yada shi zuwa duniya! Na gode da goyon bayan ku!

Zazzagewar KyautaZazzagewar Kyauta

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa